Ewch i’r prif gynnwys

Cefnogaeth pwnc

Mae gan bob maes astudio llyfrgellydd pwnc sydd â gwybodaeth drylwyr o’r pynciau maent yn eu cefnogi.

Gall llyfrgellwyr pwnc eich helpu i ddod o hyd i adnoddau ar gyfer eich pwnc yn ein llyfrgelloedd, ac argymell cronfeydd data, gwybodaeth a chyfeiriadau.

Dewch o hyd i'r llyfrgellydd pwnc ar gyfer eich maes astudio.

Linda Davies (dros dro):
daviesl10@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5703

Llyfrgell Pensaernïaeth

Nigel Morgan:
morgannj@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6605

Llyfrgell Gwyddoniaeth

Stephen Ratcliffe:
ratcliffes@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6010

Susan Smith:
smithsh2@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6010

Llyfrgell Aberconwy

Peter Hale:
halepr@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5037

Llyfrgell Gwyddoniaeth

Linda Davies:
daviesl10@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5703

Llyfrgell Trevithick

Lucy Collins:
collinsl2@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2074 2523

Llyfrgell Brian Cooke

Peter Hale:
halepr@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5037

Llyfrgell Gwyddoniaeth

Jessica Emerton:
emertonj@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6573

Nicola Jones:
jonesnj7@caerdydd.ac.uk 
+44 (0)29 2087 6573

Llyfrgell Trevithick

Rebecca Mogg (dros dro):
moggr2@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5290

Llyfrgell Bute

Liz Gillen
gillenec@caerdydd.ac.uk 
+44 (0)29 2068 8151

Lucy Welch
welchl@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2067 4717

Llyfrgell Iechyd

Andrew Blackmore:
blackmoreah@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2251 0198

Llyfrgell Bute

Lynn Goodhew:
googhewli@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5687

Llyfrgell y Gyfraith

Cathy Parker:
parkercj@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6573

Llyfrgell Senghennydd

Mari Ann Hilliar:
hilliarm@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2068 8149

Delyth Morris:
morrisd13@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2068 8150

Lindsay Roberts:
robertslk@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2068 8141

Llyfrgell Iechyd

Charity Dove:
dovec@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 0793

Llyfrgell Cerddoriaeth

Zoe Young:
youngz@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2251 0196

Llyfrgell y Gyfraith

Zoe Young:
youngz@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2251 0196

Llyfrgell Bute

Jessica Emerton:
emertonj@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6573

Llyfrgell Trevithick

Llyfrgell y Celfyddydau ac Astudiaethau Cymdeithasol:
asslliby@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 4818

Llyfrgell y Celfyddydau ac Astudiaethau Cymdeithasol