Ewch i’r prif gynnwys

Niwrowyddorau gwybyddol

Woman attaching an EEG cap and electrodes to a male study participant's head
An EEG cap and electrodes are attached to a participant's scalp before testing.

Niwrowyddorau gwybyddol

Mae ein gwaith yn cwmpasu astudiaethau arferol ac astudiaethau niwroseicolegol i ddulliau niwral cofio, canfod, sylwi, gwneud penderfyniadau, rheoli camau gweithredu a chyfathrebu cymdeithasol.

Staff

Dr Aline Bompas

Dr Aline Bompas

Senior Lecturer, Joint-Lead for Cognitive Neuroscience

Email
bompasae@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0709
Yr Athro Chris Chambers

Yr Athro Chris Chambers

sapcc

Email
chambersc1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0331
Dr Lisa Evans

Dr Lisa Evans

Senior Lecturer, Head of EEG

Email
evanslh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0080
Yr Athro Andrew Lawrence

Yr Athro Andrew Lawrence

Professor

Email
lawrencead@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0712
Yr Athro Penny (Penelope) Lewis

Yr Athro Penny (Penelope) Lewis

Professor

Email
lewisp8@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0467
Dr David McGonigle

Dr David McGonigle

Lecturer

Email
mcgonigled@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0353
Dr Claudia Metzler-Baddeley

Dr Claudia Metzler-Baddeley

Reader, NIHR/HCRW Advanced Research Fellow

Email
metzler-baddeleyc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0705
Yr Athro Simon K Rushton

Yr Athro Simon K Rushton

Email
rushtonsk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0086
Yr Athro Krishna Singh

Yr Athro Krishna Singh

Professor

Email
singhkd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4690
Yr Athro Petroc Sumner

Yr Athro Petroc Sumner

Professor and Head of School of Psychology

Email
sumnerp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0091
Dr Christoph Teufel

Dr Christoph Teufel

Senior Lecturer, Joint-Lead for Cognitive Neuroscience

Email
teufelc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5372
Dr Ross Vanderwert

Dr Ross Vanderwert

Senior Lecturer

Email
vanderwertr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8826
Dr Elisabeth von dem Hagen

Dr Elisabeth von dem Hagen

Senior Lecturer

Email
vondemhagene@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0151
Dr Jiaxiang Zhang

Dr Jiaxiang Zhang

Reader

Email
zhangj73@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0471

Cymrodyr Ymchwil

Dr Bonni Crawford

Dr Bonni Crawford

Wellcome Trust ISSF Fellow

Email
crawfordbk1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0715
Dr Matthias Gruber

Dr Matthias Gruber

Senior Research Fellow

Email
gruberm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0079
Dr Chen Song

Dr Chen Song

COFUND Fellow

Email
songc5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8910