Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Picture of Fabio Antonini

Dr Fabio Antonini

Uwch Ddarlithydd
STFC Ernest Rutherford Cymrawd
Sefydliad Archwilio Disgyrchiant
Grŵp Seryddiaeth
Canolfan Caerdydd ar gyfer Ymchwil a Thechnoleg Astroffiseg

Email
AntoniniF@caerdydd.ac.uk
Picture of Jordan Barber

Mr Jordan Barber

Arddangoswr Graddedig

Email
BarberJ2@caerdydd.ac.uk
Picture of Debatri Chattopadhyay

Dr Debatri Chattopadhyay

Cydymaith Ymchwil
Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Email
ChattopadhyayD@caerdydd.ac.uk
Picture of Kate Dooley

Yr Athro Kate Dooley

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29206 88914
Email
DooleyK@caerdydd.ac.uk
Picture of Carys Evans

Miss Carys Evans

Arddangoswr Graddedig

Email
EvansCR8@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephen Fairhurst

Yr Athro Stephen Fairhurst

Pennaeth Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29208 70166
Email
FairhurstS@caerdydd.ac.uk
Picture of Hartmut Grote

Yr Athro Hartmut Grote

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Email
GroteH@caerdydd.ac.uk
Picture of Mark Hannam

Yr Athro Mark Hannam

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant
Dirprwy Bennaeth Grŵp

Telephone
+44 29208 70167
Email
HannamMD@caerdydd.ac.uk
Picture of Cosimo Inserra

Dr Cosimo Inserra

Darllenydd
Deon Cyswllt Cydraddoldeb, Amrywiaeth a Chynhwysiant - Coleg y Gwyddorau Ffisegol a Pheirianneg
Dirprwy Gyfarwyddwr Ymchwil

Email
InserraC@caerdydd.ac.uk
Picture of Wasim Javed

Mr Wasim Javed

Myfyriwr Doethuriaeth

Email
JavedW@caerdydd.ac.uk
Picture of Meryl Kinnear

Meryl Kinnear

Arddangoswr Graddedig

Email
KinnearM@caerdydd.ac.uk
Picture of Nikitha Kuntimaddi

Nikitha Kuntimaddi

Myfyriwr Ymchwil

Picture of Duncan MacLeod

Dr Duncan MacLeod

Uwch Beiriannydd Meddalwedd Ymchwil
Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Email
MacLeodDM@caerdydd.ac.uk
Picture of Chris North

Dr Chris North

Darllenydd
Cyfarwyddwr Recriwtio a Derbyn
Pennaeth Ymgysylltu â'r Cyhoedd

Telephone
+44 29208 70537
Email
NorthCE@caerdydd.ac.uk
Picture of Vivien Raymond

Dr Vivien Raymond

Darllenydd
Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29206 88915
Email
RaymondV@caerdydd.ac.uk
Picture of Bernard Schutz

Yr Athro Bernard Schutz

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29208 74000 ext 77329
Email
SchutzBF@caerdydd.ac.uk
Picture of Vasileios Skliris

Dr Vasileios Skliris

Cydymaith Ymchwil
Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Email
SklirisV@caerdydd.ac.uk
Picture of Patrick Sutton

Yr Athro Patrick Sutton

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29208 74043
Email
SuttonPJ1@caerdydd.ac.uk