Ewch i’r prif gynnwys

Sbaeneg, Portiwgaleg ac Astudiaethau America Ladin

Dr Tilmann Altenberg

Dr Tilmann Altenberg

Darllenydd mewn Astudiaethau Sbaenaidd

Email
altenbergtg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4584
Ana Carrasco

Ana Carrasco

University Teacher - Spanish

Email
carrascoa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4881
Luzia Dominguez

Luzia Dominguez

Lecturer in Spanish

Email
dominguezl@caerdydd.ac.uk
Dr Andrew Dowling

Dr Andrew Dowling

Darllenydd mewn Astudiaethau Sbaenaidd

Email
dowlinga@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5608
Dr Siân Edwards

Dr Siân Edwards

Uwch-ddarlithydd Astudiaethau Sbaenaidd, Cydlynydd Academaidd Ieithoedd I Bawb

Siarad Cymraeg
Email
edwardss38@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9685
Dr Jennifer Nelson

Dr Jennifer Nelson

Darlithydd mewn Portiwgaleg ac Astudiaethau Lwsoffon

Email
nelsonj4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)2920 874585
Licinia Pereira

Licinia Pereira

University Teacher - Portuguese

Email
pereiral@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0106
Nazaret Perez-Nieto

Nazaret Perez-Nieto

Darlithydd mewn Sbaeneg, a Chyfarwyddwr Rhaglen Ieithoedd Sbaeneg a Phortiwgaleg i Bawb

Email
perez-nieton@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6375
Dr Rodolfo Piskorski

Dr Rodolfo Piskorski

University Teacher in Portuguese

Email
piskorskir@caerdydd.ac.uk
Dr Ryan Prout

Dr Ryan Prout

Senior Lecturer in Hispanic Studies

Email
proutr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6258
Beatriz Rubio-Arribas

Beatriz Rubio-Arribas

University Teacher - Spanish

Email
rubioarribasb@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10101
Pol Flor Sampietro

Pol Flor Sampietro

Catalan Tutor

Email
florsampietrop@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0110
Jesús Sanjurjo

Jesús Sanjurjo

Lecturer in Hispanic and Latin American Studies

Email
sanjurjoj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+442922511746
Dr Carlos A. Sanz Mingo

Dr Carlos A. Sanz Mingo

Lecturer in Hispanic Studies

Email
mingocs@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4145
Dr Joey Whitfield

Dr Joey Whitfield

Uwch-ddarlithydd mewn Astudiaethau Sbaenaidd

Email
whitfieldj1@caerdydd.ac.uk