Ewch i’r prif gynnwys

Almaeneg

Yr Athro David Clarke

Yr Athro David Clarke

Athro mewn Astudiaethau Almaenig Modern

Email
clarked4@caerdydd.ac.uk
Helga Eckart

Helga Eckart

Senior Lecturer in German

Email
eckart@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5336
Heiko Feldner

Heiko Feldner

Darllenydd mewn Astudiaethau Almaenig a Theori Feirniadol

Email
feldnerhm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5598
Marion Heuchert

Marion Heuchert

Lecturer German

Email
heuchertm2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 1895
Dr Nick Hodgin

Dr Nick Hodgin

Uwch-ddarlithydd mewn Astudiaethau Almaenig

Email
hodginn@caerdydd.ac.uk
Conny Opitz (Maternity Leave)

Conny Opitz (Maternity Leave)

Cyfarwyddwr Rhaglen Ieithoedd Rwsieg i Bawb

Email
opitzc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6247
Yr Athro Stephen Parker

Yr Athro Stephen Parker

Athro mewn Astudiaethau Almaenig

Email
parkers17@caerdydd.ac.uk
Marc Schweissinger

Marc Schweissinger

University Teacher - German

Email
schweissingerm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0109
Pia Weninger

Pia Weninger

University Teacher and Associate Tutor in German

Email
weningerp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29208 76632