Ewch i’r prif gynnwys

Sefydliad Confucius

Dr Catherine Chabert

Dr Catherine Chabert

Cyfarwyddwr gweithredol y Sefydliad Confucius, Darllenydd mewn Ffrangeg, Cyfarwyddwr Ieithoedd i Bawb

Email
chabertc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5836
Jie Chen

Jie Chen

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
chenj132@caerdydd.ac.uk
Christine Cox

Christine Cox

Rheolwr y Sefydliad - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
coxc8@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29208 76053
Yang Fanzhi

Yang Fanzhi

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius, Ieithoedd i Bawb ac Addysg i Oedolion

Email
fanzhiy@caerdydd.ac.uk
Ling He

Ling He

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
hel22@caerdydd.ac.uk
Lin Lifang

Lin Lifang

Academic director - Cardiff Confucius Institute

Email
linl11@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5234
Jiaying Lin

Jiaying Lin

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
linj39@caerdydd.ac.uk
Fan Qu

Fan Qu

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
fanq1@caerdydd.ac.uk
Jingjing Ruan

Jingjing Ruan

Programme Coordinator for Mandarin Chinese - Languages for All

Email
ruanj4@caerdydd.ac.uk
Tian Sun

Tian Sun

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
sunt6@caerdydd.ac.uk
Linyan Tian

Linyan Tian

Mandarin Tutor - Adult Education and Confucius Institute

Email
tianl4@caerdydd.ac.uk
Vicky Ucele

Vicky Ucele

Languages Advisor - Languages for All

Email
languagesforall@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5602
Ruyue Yang

Ruyue Yang

Mandarin Tutor - Adult Education and Confucius Institute

Email
yangr17@caerdydd.ac.uk