Ewch i’r prif gynnwys

Sefydliad Confucius

Dr Catherine Chabert

Dr Catherine Chabert

Cyfarwyddwr gweithredol y Sefydliad Confucius, Darllenydd mewn Ffrangeg, Cyfarwyddwr Ieithoedd i Bawb

Email
chabertc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5836
Jie Chen

Jie Chen

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
chenj132@caerdydd.ac.uk
Modi Choo

Modi Choo

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
choom@caerdydd.ac.uk
Ying Cui

Ying Cui

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
cuiy24@caerdydd.ac.uk
Meng Dai

Meng Dai

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
daim5@caerdydd.ac.uk
Yang Fanzhi

Yang Fanzhi

Teacher in Mandarin for Cardiff Confucius Institute, Teacher Languages for All, and Teacher for Adult Education

Email
fanzhiy@caerdydd.ac.uk
Haonan Gao

Haonan Gao

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
gaoh21@caerdydd.ac.uk
Kun Hao

Kun Hao

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
kunh@caerdydd.ac.uk
Ling He

Ling He

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
hel22@caerdydd.ac.uk
Liheng Jiang

Liheng Jiang

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
jiangl23@caerdydd.ac.uk
Xueliang Kou

Xueliang Kou

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
koux4@caerdydd.ac.uk
Jiaying Li

Jiaying Li

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
lij246@caerdydd.ac.uk
Xiaole Li

Xiaole Li

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
lix207@caerdydd.ac.uk
Chun Luo

Chun Luo

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
luoc9@caerdydd.ac.uk
Fan Qu

Fan Qu

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
fanq1@caerdydd.ac.uk
Dr Jingjing Ruan

Dr Jingjing Ruan

Programme Coordinator for Mandarin Chinese - Languages for All

Email
ruanj4@caerdydd.ac.uk
Tian Sun

Tian Sun

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
sunt6@caerdydd.ac.uk
Wei Tang

Wei Tang

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
tangw16@caerdydd.ac.uk
Linyan Tian

Linyan Tian

Mandarin Tutor - Adult Education and Confucius Institute

Email
tianl4@caerdydd.ac.uk
Victoria Ucele

Victoria Ucele

Languages Advisor - Languages for All

Email
ucelev@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5602
Shaojuan Wan

Shaojuan Wan

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
shaojuanw@caerdydd.ac.uk
Mei Wang

Mei Wang

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
wangm84@caerdydd.ac.uk
Fang Xiao

Fang Xiao

Athro Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
xiaof@caerdydd.ac.uk
Yaxin Xu

Yaxin Xu

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
xuy111@caerdydd.ac.uk
Chun Yang

Chun Yang

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
yangc47@caerdydd.ac.uk
Ruyue Yang

Ruyue Yang

Mandarin Tutor - Adult Education and Confucius Institute

Email
yangr17@caerdydd.ac.uk
Benlan Ye

Benlan Ye

Academic Director - Cardiff Confucius Institute

Email
yeb3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5234
Hongye Ye

Hongye Ye

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email
yeh4@caerdydd.ac.uk
Qi Zhang

Qi Zhang

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email
qiz3@caerdydd.ac.uk