Ewch i’r prif gynnwys

Ffrangeg

Picture of Catherine Chabert

Dr Catherine Chabert

Darllenydd mewn Ffrangeg, Cyfarwyddwr Gweithredol Sefydliad Confucius

Telephone
+44 29208 75836
Email
ChabertC@caerdydd.ac.uk
Picture of Hanna Diamond

Yr Athro Hanna Diamond

Professor of French History

Telephone
+44 29208 79591
Email
DiamondH@caerdydd.ac.uk
Picture of Claire Gorrara

Yr Athro Claire Gorrara

Deon Ymchwil ac Arloesi ar gyfer Coleg y Celfyddydau, y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol, Athro Astudiaethau Ffrangeg

Telephone
+44 29208 74955
Email
Gorrara@caerdydd.ac.uk
Picture of Katherine Griffiths

Yr Athro Katherine Griffiths

Professor in French and Translation

Telephone
+44 29208 76927
Email
GriffithsKS@caerdydd.ac.uk
Picture of Charlotte Hammond

Dr Charlotte Hammond

Darlithydd mewn Astudiaethau Ffrangeg

Telephone
+44 29225 10103
Email
HammondC6@caerdydd.ac.uk
Picture of Alastair Hemmens

Dr Alastair Hemmens

Senior Lecturer in French

Telephone
+44 29225 10105
Email
HemmensA@caerdydd.ac.uk
Picture of Christie Margrave

Dr Christie Margrave

Darlithydd

Email
MargraveC1@caerdydd.ac.uk
Picture of Cathy Molinaro

Ms Cathy Molinaro

Senior Lecturer in French

Telephone
+44 29208 76256
Email
MolinaroC@caerdydd.ac.uk
Picture of Nadia Nebot

Ms Nadia Nebot

Lecturer in French

Telephone
+44 29206 88851
Email
NebotN@caerdydd.ac.uk
Picture of Samia Zitouni

Mrs Samia Zitouni

Lecturer in French and Programme Director for French Languages for All

Telephone
+44 29208 70183
Email
ZitouniS1@caerdydd.ac.uk