Ewch i’r prif gynnwys

Ffrangeg

Susan Birch

Susan Birch

French Tutor - Adult Education

Email
birchs2@caerdydd.ac.uk
Dr Catherine Chabert

Dr Catherine Chabert

Cyfarwyddwr gweithredol y Sefydliad Confucius, Darllenydd mewn Ffrangeg, Cyfarwyddwr Ieithoedd i Bawb

Email
chabertc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5836
Yr Athro Gordon Cumming

Yr Athro Gordon Cumming

Athro

Email
cumming@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5590
Yr Athro Hanna Diamond

Yr Athro Hanna Diamond

Athro Ffrangeg

Email
diamondh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9591
Marie Gastinel-Jones

Marie Gastinel-Jones

Senior Lecturer in French

Email
gastinel-jones@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5642
Yr Athro Claire Gorrara

Yr Athro Claire Gorrara

Athro Astudiaethau Ffrengig

Email
gorrara@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4955
Yr Athro Kate Griffiths

Yr Athro Kate Griffiths

Pennaeth yr Ysgol

Email
griffithsks@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6927
Dr Charlotte Hammond

Dr Charlotte Hammond

Darlithydd mewn Astudiaethau Ffrengig

Email
hammondc6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0103
Dr Alastair Hemmens

Dr Alastair Hemmens

Darlithydd mewn Ffrangeg

Email
hemmensa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0105
Cathy Molinaro

Cathy Molinaro

Lecturer in French

Email
molinaroc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6256
Nadia Nebot

Nadia Nebot

University Teacher - French

Email
nebotn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8851
Dr Nick Parsons

Dr Nick Parsons

Reader in French

Email
parsonsn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5638