Ewch i’r prif gynnwys

Ffrangeg

Susan Birch

Susan Birch

French Tutor - Adult Education

Email
birchs2@caerdydd.ac.uk
Dr Catherine Chabert

Dr Catherine Chabert

Cyfarwyddwr gweithredol y Sefydliad Confucius, Darllenydd mewn Ffrangeg, Cyfarwyddwr Ieithoedd i Bawb

Email
chabertc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5836
Yr Athro Gordon Cumming

Yr Athro Gordon Cumming

Athro

Email
cumming@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5590
Yr Athro Hanna Diamond

Yr Athro Hanna Diamond

Professor of French History

Email
diamondh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9591
Marie Gastinel-Jones

Marie Gastinel-Jones

Senior Lecturer in French

Email
gastinel-jones@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5642
Yr Athro Claire Gorrara

Yr Athro Claire Gorrara

Dean for Research and Innovation for the College of Arts, Humanities and Social Sciences, Professor of French Studies

Email
gorrara@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4955
Yr Athro Kate Griffiths

Yr Athro Kate Griffiths

Professor in French and Translation

Email
griffithsks@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6927
Dr Charlotte Hammond

Dr Charlotte Hammond

Darlithydd mewn Astudiaethau Ffrengig

Email
hammondc6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0103
Dr Alastair Hemmens

Dr Alastair Hemmens

Darlithydd mewn Ffrangeg

Email
hemmensa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0105
Dr James Illingworth

Dr James Illingworth

Lecturer in French

Email
illingworthj1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5643
Ariane Laumonier

Ariane Laumonier

French Tutor - Languages for All

Email
laumoniera@caerdydd.ac.uk
Cathy Molinaro

Cathy Molinaro

Lecturer in French

Email
molinaroc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6256
Nadia Nebot

Nadia Nebot

University Teacher - French

Email
nebotn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8851
Hamid Sahki

Hamid Sahki

Teacher in French

Email
sahkih@caerdydd.ac.uk
Samia Zitouni

Samia Zitouni

Cyfarwyddwr Rhaglen Ieithoedd Ffrangeg i Bawb

Email
zitounis1@caerdydd.ac.uk