Ewch i’r prif gynnwys

Staff Ieithoedd i Bawb

Rami Albali

Rami Albali

Associate Tutor of Arabic

Email
albalir@caerdydd.ac.uk
Dr Sabina Barczyk-Wozniak

Dr Sabina Barczyk-Wozniak

German Tutor - Languages for All

Email
barczyk-wozniaks@caerdydd.ac.uk
Kerry Bevan

Kerry Bevan

Associate Tutor in German - Languages for All

Email
bevank3@caerdydd.ac.uk
Ester Borin Bonillo

Ester Borin Bonillo

Spanish Tutor - Languages for All

Email
borinbonilloe@caerdydd.ac.uk
Julia Burkhardt

Julia Burkhardt

German Tutor - Languages for All

Email
burkhardtj1@caerdydd.ac.uk
Julien Carelli

Julien Carelli

French Tutor - Languages for All

Email
carellij@caerdydd.ac.uk
Dr Bruna Chezzi

Dr Bruna Chezzi

Italian Tutor - Adult Education and Languages for All

Email
chezzib@caerdydd.ac.uk
Ana Costa

Ana Costa

Spanish Tutor - Adult Education and Languages for All

Email
costacostaa@caerdydd.ac.uk
Dr Siân Edwards

Dr Siân Edwards

Uwch-ddarlithydd Astudiaethau Sbaenaidd, Cydlynydd Academaidd Ieithoedd I Bawb

Siarad Cymraeg
Email
edwardss38@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9685
Hajir Elkalifa

Hajir Elkalifa

French Tutor - Languages for All

Email
elkalifah@caerdydd.ac.uk
Yang Fanzhi

Yang Fanzhi

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius, Ieithoedd i Bawb ac Addysg i Oedolion

Email
fanzhiy@caerdydd.ac.uk
Theresa Federici

Theresa Federici

Athro Cydlynu ar gyfer Ieithoedd i Bawb

Email
federicit@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4291
Galiya Idrisova

Galiya Idrisova

Russian Tutor - Languages for All

Email
idrisovag1@caerdydd.ac.uk
Liu Jing

Liu Jing

Chinese Tutor - Languages for All

Email
liuj104@caerdydd.ac.uk
Ariane Laumonier

Ariane Laumonier

French Tutor - Languages for All

Email
laumoniera@caerdydd.ac.uk
Olga Lewis

Olga Lewis

Russian Tutor - Adult Education

Email
lewiso@caerdydd.ac.uk
Denise Micic

Denise Micic

German Tutor - Languages for All

Email
micicd@caerdydd.ac.uk
Beatriz Moreno

Beatriz Moreno

Spanish Associate Tutor

Email
morenob@caerdydd.ac.uk
Amanda Morris

Amanda Morris

Japanese Tutor - Languages for All

Email
morrisa21@caerdydd.ac.uk
Claire Morris

Claire Morris

German Tutor - Languages for All

Email
morrisc19@caerdydd.ac.uk
Yuko Nishikawa

Yuko Nishikawa

Japanese Tutor - Languages for All

Email
nishikaway@caerdydd.ac.uk
Valerie Ostermeyer

Valerie Ostermeyer

Associate Tutor in French - Languages for All

Email
ostermeyerv@caerdydd.ac.uk
Yu Peng

Yu Peng

Chinese Tutor - Languages for All

Email
pengy11@caerdydd.ac.uk
Nazaret Perez-Nieto

Nazaret Perez-Nieto

Darlithydd mewn Sbaeneg, a Chyfarwyddwr Rhaglen Ieithoedd Sbaeneg a Phortiwgaleg i Bawb

Email
perez-nieton@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6375
Kiyo Roddis

Kiyo Roddis

Japanese Tutor - Languages for All

Siarad Cymraeg
Email
roddisk2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8686
Hamid Sahki

Hamid Sahki

French Tutor - Languages for All and Adult Education

Email
sahkih@caerdydd.ac.uk
Beatriz Sancho

Beatriz Sancho

Spanish Tutor - Languages for All

Email
sanchob@caerdydd.ac.uk
Jesus Santos

Jesus Santos

Spanish Tutor - Languages for All

Email
santosj@caerdydd.ac.uk
Nicole Schnapp

Nicole Schnapp

German Tutor - Languages for All

Email
schnappn@caerdydd.ac.uk
Tara Severino

Tara Severino

Associate Tutor in French - Languages for All

Email
severinot@caerdydd.ac.uk
Hiroko Uno

Hiroko Uno

Japanese Tutor - Languages for All

Email
unoh@caerdydd.ac.uk
Nicholas Waters

Nicholas Waters

German Tutor - Languages for All

Email
watersn1@caerdydd.ac.uk
Pia Weninger

Pia Weninger

University Teacher and Associate Tutor in German

Email
weningerp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29208 76632
Samia Zitouni

Samia Zitouni

Cyfarwyddwr Rhaglen Ieithoedd Ffrangeg i Bawb

Email
zitounis1@caerdydd.ac.uk