Ewch i’r prif gynnwys

Astudiaethau Cyfreithiol Proffesiynol

Viv Burfitt

Vivien Burfitt

Lecturer

Email:
burfitt@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 6990

Kathryn Clague

Lecturer

Email:
claguek@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 7147

Shan Cole

Law Tutor

Email:
coles5@caerdydd.ac.uk
Rebecca Crump

Rebecca Crump

Lecturer

Email:
crumprj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 4000 ext 77398
Dominic

Dominic De Saulles

Senior Lecturer

Email:
desaullesdj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 6505
David Dixon

David Dixon

Senior Lecturer

Email:
dixond@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 6959

Michael Edwards

Lecturer

Email:
edwardsmg1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 4000 ext 77367

Robert Goodwin

Professional Law Teacher

Rachel Gwilliam

Rachel Gwilliam

Professional Law Teacher

Email:
gwilliamr@caerdydd.ac.uk
Nicola Harris

Nicola Harris

Lecturer

Email:
harrisn11@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 6136

Kate Hawkins

Lecturer

Email:
hawkinskv@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 0226

Victoria Hillier

Professional Law Teacher

Email:
hillierv1@caerdydd.ac.uk

Ceri Hughes

Senior Lecturer

Siarad Cymraeg
Email:
hughescr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 6702

Joanna James

Professional Law Teacher

Email:
jamesj40@caerdydd.ac.uk
Byron Jones

Byron Jones

LPC Course Leader

Email:
jonesbl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 6960

Andrew Kendall

Professional Tutor (CPLS) - part time

Email:
kendalla2@caerdydd.ac.uk

Elinor Kerr-Smith

Professional Law Teacher

Email:
kerr-smithe@caerdydd.ac.uk
Maria Keyse

Maria Keyse

Lecturer (CPLS)

Email:
keysem@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 5603
Jetsun Lebasci

Jetsun Lebasci

BVC Course Leader

Email:
lebascij@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 4760

Lorna Lewis

Lecturer

Email:
lewisl24@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6509
alt

Jonathan Marsh

Professional Tutor (CPLS) - part time

Email:
marshj2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
02920876133

Sarah Saunders

Lecturer

Email:
saunderss@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4941
Claire Shelton

Claire Shelton

Lecturer

Email:
sheltoncl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 0385
Jason Tucker

Yr Athro Jason Tucker

Reader

Email:
tuckerjm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 0966

Kate Walsh

Professional Law Teacher

Email:
walshk3@caerdydd.ac.uk

Sarah Waters

Lecturer

Email:
waterss6@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 75718

Sara Williams

Tutor

Siarad Cymraeg
Email:
williamss130@caerdydd.ac.uk