Ewch i’r prif gynnwys

Astudiaethau Cyfreithiol Proffesiynol

Vivien Burfitt

Vivien Burfitt

Lecturer

Email
burfitt@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 6990
Kathryn Clague

Kathryn Clague

Lecturer

Email
claguek@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 7147
Rebecca Crump

Rebecca Crump

Lecturer

Email
crumprj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4000 ext 77398
Dominic De Saulles

Dominic De Saulles

Senior Lecturer

Email
desaullesdj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 6505
David Dixon

David Dixon

Senior Lecturer

Email
dixond@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 6959
Michael Edwards

Michael Edwards

Lecturer

Email
edwardsmg1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4000 ext 77367
Robert Goodwin

Robert Goodwin

Professional Law Teacher

Rachel Gwilliam

Rachel Gwilliam

Professional Law Teacher

Email
gwilliamr@caerdydd.ac.uk
Nicola Harris

Nicola Harris

Lecturer

Email
harrisn11@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 6136
Kate Hawkins

Kate Hawkins

Lecturer

Email
hawkinskv@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0226
Victoria Hillier

Victoria Hillier

Professional Law Teacher

Email
hillierv1@caerdydd.ac.uk
Ceri Hughes

Ceri Hughes

Senior Lecturer

Siarad Cymraeg
Email
hughescr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 6702
Joanna James

Joanna James

Professional Law Teacher

Email
jamesj40@caerdydd.ac.uk
Byron Jones

Byron Jones

LPC Course Leader

Email
jonesbl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 6960
Andrew Kendall

Andrew Kendall

Professional Tutor (CPLS) - part time

Email
kendalla2@caerdydd.ac.uk
Maria Keyse

Maria Keyse

Lecturer (CPLS)

Email
keysem@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 5603
Jetsun Lebasci

Jetsun Lebasci

BVC Course Leader

Email
lebascij@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4760
Lorna Lewis

Lorna Lewis

Lecturer

Email
lewisl24@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6509
Jonathan Marsh

Jonathan Marsh

Professional Tutor (CPLS) - part time

Email
marshj2@caerdydd.ac.uk
Telephone
02920876133
Leah Pollard

Leah Pollard

Professional Law Teacher

Email
pollardl2@caerdydd.ac.uk
Sarah Saunders

Sarah Saunders

Lecturer

Email
saunderss@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4941
Claire Shelton

Claire Shelton

Lecturer

Email
sheltoncl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0385
Yr Athro Jason Tucker

Yr Athro Jason Tucker

Reader

Email
tuckerjm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0966
Kate Walsh

Kate Walsh

Professional Law Teacher

Email
walshk3@caerdydd.ac.uk
Sarah Waters

Sarah Waters

Lecturer

Email
waterss6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 75718
Sara Williams

Sara Williams

Tutor

Siarad Cymraeg
Email
williamss130@caerdydd.ac.uk