Ewch i’r prif gynnwys

Tîm Rheoli

Picture of David Cowan

Yr Athro David Cowan

Pennaeth Dros Dro yr Ysgol a Journal y Gyfraith a Chymdeithas Athro Astudiaethau Cymdeithasol-Gyfreithiol

Telephone
+44 29208 75869
Email
CowanD1@caerdydd.ac.uk
Picture of Victoria Basham

Yr Athro Victoria Basham

Athro Cysylltiadau Rhyngwladol a Phennaeth Gwleidyddiaeth a Chysylltiadau Rhyngwladol

Telephone
+44 29208 74360
Email
BashamV@caerdydd.ac.uk
Picture of Claudia Hillebrand

Dr Claudia Hillebrand

Uwch Ddarlithydd mewn Cysylltiadau Rhyngwladol a Chyfarwyddwr Astudiaethau Ymchwil Ôl-raddedig

Telephone
+44 29206 88962
Email
HillebrandC@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicola Harris

Ms Nicola Harris

Uwch Ddarlithydd a Chyfarwyddwr Ysgoloriaeth

Telephone
+44 29208 76136
Email
HarrisN11@caerdydd.ac.uk
Picture of Jo Hunt

Yr Athro Jo Hunt

Athro yn y Gyfraith a Chyfarwyddwr Ymchwil

Telephone
+44 29208 75186
Email
HuntJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Byron Jones

Mr Byron Jones

Darllenydd a Phennaeth Astudiaethau Cyfreithiol Proffesiynol Caerdydd

Telephone
+44 29208 76960
Email
JonesBL@caerdydd.ac.uk
Picture of Ben Pontin

Yr Athro Ben Pontin

Athro yn y Gyfraith a Phennaeth y Gyfraith

Telephone
+44 29208 76718
Email
PontinB@caerdydd.ac.uk
No picture for Severine Saintier

Dr Severine Saintier

Athro yn y Gyfraith a Chyfarwyddwr Recriwtio a Derbyn

Telephone
+44 29208 74366
Email
SaintierS@caerdydd.ac.uk
Picture of Marysia Zalewski

Yr Athro Marysia Zalewski

Director of People and Environment

Telephone
+44 29206 88822
Email
ZalewskiM@caerdydd.ac.uk