Ewch i’r prif gynnwys

Staff gwasanaethau proffesiynol

Picture of Sharron Alldred

Miss Sharron Alldred

Swyddog Gweinyddol - Ôl-raddedig

Telephone
+44 29208 74351
Email
Alldred@caerdydd.ac.uk
Picture of Linda Bailey

Linda Bailey

Swyddog Gweinyddol

Telephone
+44 29208 74350
Email
BaileyL@caerdydd.ac.uk
No picture for Tegan Berry

Mrs Tegan Berry

Cynorthwy-ydd Gweinyddol - UG

Telephone
+44 29208 74605
Email
TwiggT1@caerdydd.ac.uk
No picture for Clair Buckley

Mrs Clair Buckley

Administrative Assistant (Research)

Telephone
+44 29208 74980
Email
BuckleyC@caerdydd.ac.uk
Picture of Helen Calvert

Miss Helen Calvert

Cynorthwy-ydd Gweinyddol - Ôl-raddedig

Telephone
+44 29208 74353
Email
CalvertHR@caerdydd.ac.uk
No picture for Sian Canning

Mrs Sian Canning

Cynorthwy-ydd Clercyddol

Telephone
+44 29208 75288
Email
CanningHS@caerdydd.ac.uk
Picture of Diane Davies

Mrs Diane Davies

Gweinyddwr Uned Datblygiad Proffesiynol

Telephone
+44 29208 76948
Email
DaviesDC@caerdydd.ac.uk
Picture of Mathew Deane

Mr Mathew Deane

Gweinyddwr Rhaglenni Israddedig

Telephone
+44 29208 75460
Email
DeaneM2@caerdydd.ac.uk
Picture of Janet Donovan

Janet Donovan

PA i Bennaeth yr Ysgol

Telephone
+44 29208 74026
Email
DonovanJM@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachel Ford

Mrs Rachel Ford

Student Support Manager

Telephone
+44 29225 10859
Email
FordR5@caerdydd.ac.uk
Picture of Shani Gordon

Shani Gordon

Swyddog Gweinyddol - LPC

Telephone
+44 29208 74941
Email
HUGHESS11@caerdydd.ac.uk
Picture of Paul Green

Mr Paul Green

Swyddog Gweinyddol - Israddedigion

Telephone
+44 29208 75459
Email
GreenP1@caerdydd.ac.uk
No picture for Rhian Griffiths

Mrs Rhian Griffiths

Rheolwr Ymchwil ac Adnoddau Academaidd

Telephone
+44 29208 75442
Email
GRIFFITHSR7@caerdydd.ac.uk
Picture of Jasmine Hagger

Ms Jasmine Hagger

Swyddog Gweinyddol (Journal of Law and Society)

Telephone
+44 29208 74354
Email
HaggerJ1@caerdydd.ac.uk
No picture for Gwennan Hammett

Miss Gwennan Hammett

Administrative Assistant (Research)

Telephone
+44 29208 74612
Email
HammettG@caerdydd.ac.uk
No picture for Victoria Hill

Mrs Victoria Hill

Swyddog Gweinyddol (Achosion Myfyrwyr)

Telephone
+44 29208 74348
Email
HillV8@caerdydd.ac.uk
No picture for Olivia Horrigan

Miss Olivia Horrigan

Cynorthwy-ydd Gweinyddol - PDU

Telephone
+44 29208 79021
Email
HorriganO@caerdydd.ac.uk
No picture for Sarah Kennedy

Miss Sarah Kennedy

Rheolwr Cyfleusterau Adeiladu

Telephone
+44 29208 75465
Email
KennedySL@caerdydd.ac.uk
Picture of Joanne McDonald

Mrs Joanne McDonald

Gweinyddwr Recriwtio a Derbyn

Telephone
+44 29208 76102
Email
McDonaldJ5@caerdydd.ac.uk
No picture for Bethan Moore

Mrs Bethan Moore

Administrative Officer - BPTC

Telephone
+44 29208 74964
Email
MooreB2@caerdydd.ac.uk
Picture of Clare Pike

Clare Pike

Swyddog Gweinyddol - Adnoddau Dynol a Rheolaeth

Telephone
+44 29208 76500
Email
PikeCL@caerdydd.ac.uk
Picture of Miriam Rodrigues

Miss Miriam Rodrigues

Cynorthwy-ydd Cefnogi Ansawdd

Telephone
+44 29208 75364
Email
RodriguesMI@caerdydd.ac.uk
No picture for Antoinette Samuel

Miss Antoinette Samuel

Administrative Assistant - Events

Telephone
+44 29208 76027
Email
SamuelAM@caerdydd.ac.uk
Picture of Victoria Shirley

Dr Victoria Shirley

Administrative Officer

Telephone
+44 29208 75443
Email
ShirleyV@caerdydd.ac.uk
No picture for Julie Townsend

Ms Julie Townsend

UG Academic Support Tutor

Telephone
+44 29208 75444
Email
TownsendJE@caerdydd.ac.uk
Picture of Alisha Tucker

Ms Alisha Tucker

Student Services Manager

Telephone
+44 29208 74359
Email
TuckerAH1@caerdydd.ac.uk
No picture for Norah Walters

Mrs Norah Walters

Cynorthwy-ydd Gweinyddol

Telephone
+44 29225 14077
Email
WaltersN5@caerdydd.ac.uk
Picture of Deborah Watkins

Deborah Watkins

Dirprwy Reolwr Ymchwil a Chyllido

Telephone
+44 29208 74727
Email
WatkinsD2@caerdydd.ac.uk
Picture of Julie Webb

Miss Julie Webb

Gweinyddwr Rhaglenni Academaidd - Rhaglenni Proffesiynol

Telephone
+44 29208 76660
Email
WebbJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Owain Williams

Mr Owain Williams

Cynorthwy-ydd Gweinyddol: Rhaglenni Ymchwil Ôl-raddedig

Telephone
+44 29208 74315
Email
WilliamsO18@caerdydd.ac.uk
No picture for Debra Windsor

Debra Windsor

Swyddog Gweinyddol - Adnoddau Dynol a Rheolaeth

Telephone
+44 29206 88598
Email
WindsorD@caerdydd.ac.uk