Ewch i’r prif gynnwys

Rheoli

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Clare Anderson

Clare Anderson

CUBRIC Centre Manager

Email
andersonc9@caerdydd.ac.uk / cubriccentremanager@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6912
Dr Leandro Beltrachini

Dr Leandro Beltrachini

Senior lecturer
Brain Imaging Group

Email
beltrachinil@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0274
Dr Lisa Evans

Dr Lisa Evans

Senior Lecturer, Head of EEG

Email
evanslh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0080
Yr Athro Neil Harrison

Yr Athro Neil Harrison

Clinical Professor in Neuroimaging

Email
harrisonn4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6785
Yr Athro Derek Jones

Yr Athro Derek Jones

Professor

Email
jonesd27@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 9412
Yr Athro Penny (Penelope) Lewis

Yr Athro Penny (Penelope) Lewis

Professor

Email
lewisp8@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0467
Yr Athro Kevin Murphy

Yr Athro Kevin Murphy

Wellcome Trust Senior Research Fellow

Email
murphyk2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8743
Yr Athro Krishna Singh

Yr Athro Krishna Singh

Professor

Email
singhkd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4690