Ewch i’r prif gynnwys

Rheoli

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Clare Anderson

Clare Anderson

CUBRIC Centre Manager

Email
andersonc9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6912
Dr Leandro Beltrachini

Dr Leandro Beltrachini

Lecturer
Brain Imaging Group

Email
beltrachinil@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0274
Dr Lisa Evans

Dr Lisa Evans

Senior Lecturer, Head of EEG

Email
evanslh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0080
Yr Athro Neil Harrison

Yr Athro Neil Harrison

Clinical Professor in Neuroimaging

Email
harrisonn4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6785
Yr Athro Derek Jones

Yr Athro Derek Jones

Professor

Email
jonesd27@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 9412
Dr James Kolasinski

Dr James Kolasinski

Sir Henry Wellcome Fellow

Email
kolasinskij@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8790
Yr Athro Andrew Lawrence

Yr Athro Andrew Lawrence

Professor, Head of Cognitive Neuroscience

Email
lawrencead@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0712
Yr Athro Kevin Murphy

Yr Athro Kevin Murphy

Wellcome Trust Senior Research Fellow

Email
murphyk2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8743
Yr Athro Richard Wise

Yr Athro Richard Wise

Professor

Email
wiserg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0358