Ewch i’r prif gynnwys

Academyddion

Picture of Leandro Beltrachini

Dr Leandro Beltrachini

Uwch Ddarlithydd
Cyfarwyddwr Arloesi ac Ymgysylltu

Telephone
+44 29225 10274
Email
BeltrachiniL@caerdydd.ac.uk
Picture of Aline Bompas

Dr Aline Bompas

Uwch Ddarlithydd, Arweinydd ar y Cyd ar gyfer Niwrowyddoniaeth Gwybyddol

Telephone
+44 29208 70709
Email
BompasAE@caerdydd.ac.uk
Picture of Daniel Gallichan

Dr Daniel Gallichan

Darlithydd mewn Delweddu Meddygol

Telephone
+44 29208 70045
Email
GallichanD@caerdydd.ac.uk
Picture of William Gray

Yr Athro William Gray

Professor of Functional Neurosurgery, Neurosciences & Mental Health Research Institute

Telephone
+44 29206 88491
Email
GrayWP@caerdydd.ac.uk
Picture of Matthias Gruber

Dr Matthias Gruber

Principal Research Fellow

Telephone
+44 29208 70079
Email
GruberM@caerdydd.ac.uk
Picture of Neil Harrison

Yr Athro Neil Harrison

Athro Clinigol mewn Niwroddelweddu

Telephone
+44 29208 76785
Email
HarrisonN4@caerdydd.ac.uk
Picture of Derek Jones

Yr Athro Derek Jones

Athro, Cyfarwyddwr CUBRIC

Telephone
+44 29208 79412
Email
JonesD27@caerdydd.ac.uk
Picture of Hamandi Khalid

Dr Hamandi Khalid

Consultant Neurologist and Honorary Senior Lecturer

Picture of Claudia Metzler-Baddeley

Dr Claudia Metzler-Baddeley

Darllenydd, Cymrawd Ymchwil Uwch NIHR/HCRW

Telephone
+44 29208 70705
Email
Metzler-BaddeleyC@caerdydd.ac.uk
Picture of Kevin Murphy

Yr Athro Kevin Murphy

Uwch Gymrawd Ymchwil Ymddiriedolaeth Wellcome
Pennaeth Grŵp Delweddu'r Ymennydd

Telephone
+44 29206 88743
Email
MurphyK2@caerdydd.ac.uk
Picture of Krish Singh

Yr Athro Krish Singh

Athro, Pennaeth Electroffisioleg Dynol

Telephone
+44 29208 74690
Email
SinghKD@caerdydd.ac.uk
Picture of Petroc Sumner

Dr Petroc Sumner

Professor and Head of School of Psychology

Telephone
+44 29208 70091
Email
SumnerP@caerdydd.ac.uk
Picture of Christoph Teufel

Dr Christoph Teufel

Reader, Arweinydd ar gyfer Niwrowyddoniaeth Wybyddol (ar y cyd ag A. Bompas)

Telephone
+44 29208 75372
Email
TeufelC@caerdydd.ac.uk