Ewch i’r prif gynnwys

Rheoli, cyflogaeth a threfnu

Picture of Leighton Andrews

Yr Athro Leighton Andrews

Athro Ymarfer mewn Arweinyddiaeth ac Arloesi Gwasanaethau Cyhoeddus

Telephone
+44 29208 76564
Email
AndrewsL7@caerdydd.ac.uk
Picture of Rhys Andrews

Yr Athro Rhys Andrews

Athro Rheolaeth Gyhoeddus

Telephone
+44 29208 74198
Email
AndrewsR4@caerdydd.ac.uk
Picture of Leanne Chung

Dr Leanne Chung

Cyfarwyddwr Cyfnewid Rhyngwladol

Telephone
+44 29208 75250
Email
ChungL1@caerdydd.ac.uk
Picture of Rhys Davies

Mr Rhys Davies

Research Fellow, WISERD

Telephone
+44 29208 70328
Email
DaviesOR@caerdydd.ac.uk
Picture of Rick Delbridge

Yr Athro Rick Delbridge

Athro Dadansoddiad Sefydliadol

Telephone
+44 29208 76644
Email
DelbridgeR@caerdydd.ac.uk
Picture of Shane Doheny

Dr Shane Doheny

Research Associate, Cardiff Capital Region Challenge Fund

Telephone
+44 29225 11869
Email
DohenyS1@caerdydd.ac.uk
Picture of James Downe

Yr Athro James Downe

Athro Polisi Cyhoeddus a Rheolaeth, Cyfarwyddwr Dros Dro Canolfan Polisi Cyhoeddus Cymru

Telephone
+44 29208 75298
Email
DowneJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Hannah Durrant

Dr Hannah Durrant

Senior Research Fellow, Wales Centre for Public Policy

Telephone
+44 29225 10884
Email
DurrantH@caerdydd.ac.uk
Picture of Timothy Edwards

Yr Athro Timothy Edwards

Pro-Dean ar gyfer Ymchwil, Effaith ac Arloesi
Athro Dadansoddi Trefniadaeth ac Arloesi

Telephone
+44 29208 76385
Email
EdwardsTJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Thomas Entwistle

Yr Athro Thomas Entwistle

Athro Polisi Cyhoeddus a Rheolaeth

Telephone
+44 29208 75503
Email
EntwistleT@caerdydd.ac.uk
Picture of Catherine Farrell

Dr Catherine Farrell

Darllenydd mewn Rheolaeth Gyhoeddus

Telephone
+44 29208 74197
Email
FarrellCM@caerdydd.ac.uk
No picture for Mark Flagg

Mr Mark Flagg

Tiwtor y Brifysgol

Email
FlaggM@caerdydd.ac.uk
Picture of Debbie Foster

Yr Athro Debbie Foster

Professor of Employment Relations and Diversity

Telephone
+44 29208 75358
Email
FosterD1@caerdydd.ac.uk
Picture of Anna Galazka

Dr Anna Galazka

Lecturer in Management, Employment and Organisation

Telephone
+44 29208 76736
Email
GalazkaA@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah Gilmore

Yr Athro Sarah Gilmore

Athro Astudiaethau Sefydliadol

Telephone
+44 29208 70980
Email
GilmoreS3@caerdydd.ac.uk
Picture of Marcus Gomes

Dr Marcus Gomes

Uwch Ddarlithydd mewn Astudiaethau Trefniadaeth a Chynaliadwyedd

Telephone
+44 29208 74173
Email
GomesM@caerdydd.ac.uk
Picture of Leon Gooberman

Dr Leon Gooberman

Uwch Ddarlithydd mewn Cysylltiadau Cyflogaeth

Telephone
+44 29208 76563
Email
GoobermanLM@caerdydd.ac.uk
Picture of Julian Gould-Williams

Yr Athro Julian Gould-Williams

Pro Dean for Education and Students, Professor of Human Resource Management

Telephone
+44 29208 76146
Email
Gouldwilliams@caerdydd.ac.uk
Picture of Deborah Hann

Dr Deborah Hann

Deon Addysg a Myfyrwyr

Telephone
+44 29208 75559
Email
HannDJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Marco Hauptmeier

Yr Athro Marco Hauptmeier

Athro Gwaith a Chyflogaeth, Pro Deon ar gyfer Astudiaethau Doethurol

Telephone
+44 29208 75080
Email
HauptmeierM@caerdydd.ac.uk
Picture of Rosie Havers

Miss Rosie Havers

Research Assistant, Wales Centre for Public Policy

Telephone
+44 29208 75033
Email
HaversR@caerdydd.ac.uk
Picture of Dylan Henderson

Dr Dylan Henderson

Darlithydd mewn Arloesi a Threfniadaeth

Telephone
+44 29208 76928
Email
HendersonD3@caerdydd.ac.uk
Picture of Amanda Hill-Dixon

Amanda Hill-Dixon

Uwch Gymrawd Ymchwil, Canolfan Polisi Cyhoeddus Cymru

Telephone
+44 29225 12047
Email
Hill-DixonL@caerdydd.ac.uk
Picture of Dimitry Jacob

Dr Dimitry Jacob

Darlithydd mewn Rheoli, Cyflogaeth a Threfniadaeth

Email
JacobD@caerdydd.ac.uk
Picture of Jean Jenkins

Yr Athro Jean Jenkins

Head of Management, Employment and Organisation Section, Professor of Employment Relations

Telephone
+44 29208 75338
Email
JenkinsJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah Jenkins

Yr Athro Sarah Jenkins

Reader in Human Resource Management

Telephone
+44 29208 76826
Email
JenkinsSL@caerdydd.ac.uk
No picture for Harsh Jha

Dr Harsh Jha

Lecturer in Management, Employment and Organisation

Telephone
+44 29208 75721
Email
JhaH@caerdydd.ac.uk
Picture of Martin Kitchener

Yr Athro Martin Kitchener

Athro Rheolaeth a Pholisi’r Sector Cyhoeddus

Telephone
+44 29208 76951
Email
KitchenerMJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Amy Lloyd

Dr Amy Lloyd

Research Associate, Wales Centre for Public Policy

Telephone
+44 29208 79640
Email
LloydA1@caerdydd.ac.uk
Picture of Eleanor Mackillop

Dr Eleanor Mackillop

Research Associate, Wales Centre for Public Policy

Telephone
+44 29225 10878
Email
MacKillopE@caerdydd.ac.uk
Picture of Catherine Mackintosh

Dr Catherine Mackintosh

Darlithydd mewn Rheoli, Cyflogaeth a Threfniadaeth

Telephone
+44 29208 70311
Email
MackintoshC@caerdydd.ac.uk
Picture of Michael Marinetto

Dr Michael Marinetto

Darllenydd mewn Rheolaeth

Telephone
+44 29208 75658
Email
MarinettoM@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephen Martin

Yr Athro Stephen Martin

Cyfarwyddwr, Canolfan Polisi Cyhoeddus Cymru

Telephone
+44 29208 75202
Email
MartinSJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Kenneth Meier

Yr Athro Kenneth Meier

Athro Rheolaeth Gyhoeddus

Email
MeierK2@caerdydd.ac.uk
Picture of Jonathan Morris

Yr Athro Jonathan Morris

Associate Dean for Research, Professor in Organisational Analysis

Telephone
+44 29208 76392
Email
MorrisJL@caerdydd.ac.uk
Picture of Karel Musilek

Dr Karel Musilek

Darlithydd mewn Cymdeithaseg Gwaith a Bywyd Economaidd

Telephone
+44 29208 70059
Email
MusilekK@caerdydd.ac.uk
Picture of Helen Mussell

Dr Helen Mussell

Darlithydd mewn Astudiaethau Sefydliadol
Cyfarwyddwr Dysgu Ar-lein

Telephone
+44 29206 88841
Email
MussellH@caerdydd.ac.uk
Picture of David Nash

Dr David Nash

Uwch-ddarlithydd Cysylltiadau Cyflogaeth, Dirprwy Bennaeth Adran (Dysgu ac Addysgu)

Telephone
+44 29208 76865
Email
NashD@caerdydd.ac.uk
Picture of Emmanuel Ogbonna

Yr Athro Emmanuel Ogbonna

Professor of Management and Organizational Behaviour

Telephone
+44 29208 75212
Email
Ogbonna@caerdydd.ac.uk
Picture of Alison Parken

Dr Alison Parken

Darlithydd mewn Rheoli, Cyflogaeth a Threfniadaeth

Telephone
+44 29208 75504
Email
ParkenA@caerdydd.ac.uk
Picture of Katherine Parsons

Dr Katherine Parsons

Cydymaith Ymchwil Ôl-Ddoethurol

Telephone
+44 29208 70384
Email
ParsonsK1@caerdydd.ac.uk
No picture for Lara Pecis

Dr Lara Pecis

Lecturer in Management, Employment and Organisation

Telephone
+44 29208 75586
Email
PecisL@caerdydd.ac.uk
Picture of Jack Price

Mr Jack Price

Swyddog Ymchwil, Canolfan Polisi Cyhoeddus Cymru

Telephone
+44 29225 10871
Email
PriceJL2@caerdydd.ac.uk
No picture for Thomas Prosser

Thomas Prosser

Athro Economi Wleidyddol Ewrop

Telephone
+44 29208 76796
Email
ProsserTJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Toma Pustelnikovaite

Dr Toma Pustelnikovaite

Darlithydd mewn Rheoli, Cyflogaeth a Threfniadaeth

Telephone
+44 29208 75062
Email
PustelnikovaiteT@caerdydd.ac.uk
Picture of Michael Reed

Yr Athro Michael Reed

Associate Dean for Research, Professor in Organisational Analysis

Telephone
+44 29208 76701
Email
ReedM@caerdydd.ac.uk
Picture of Cara Reed

Dr Cara Reed

Uwch Ddarlithydd mewn Astudiaethau Sefydliadol

Telephone
+44 29208 74737
Email
ReedCJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Tracey Rosell

Dr Tracey Rosell

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol

Telephone
+44 29225 14753
Email
RosellTA@caerdydd.ac.uk
Picture of Genevieve Shanahan

Genevieve Shanahan

Darlithydd mewn Rheoli, Cyflogaeth a Threfniadaeth

Telephone
+44 29208 76855
Email
ShanahanG@caerdydd.ac.uk
Picture of Dimitrinka Stoyanova Russell

Dr Dimitrinka Stoyanova Russell

Uwch Ddarlithydd mewn Rheoli, Cyflogaeth a Threfniadaeth

Telephone
+44 29208 77697
Email
StoyanovaRussellD@caerdydd.ac.uk
Picture of Helen Tilley

Dr Helen Tilley

Senior Research Fellow, Wales Centre for Public Policy

Telephone
+44 29225 10272
Email
TilleyH1@caerdydd.ac.uk
Picture of Maki Umemura

Dr Maki Umemura

Darllenydd mewn Rheolaeth Ryngwladol a Hanes Busnes

Telephone
+44 29208 75484
Email
UmemuraM@caerdydd.ac.uk
Picture of Mike Wallace

Yr Athro Mike Wallace

Professor of Public Management

Telephone
+44 29208 75848
Email
WallaceAM@caerdydd.ac.uk
Picture of James Wallace

Dr James Wallace

Darlithydd mewn Rheoli, Cyflogaeth a Threfniadaeth

Telephone
+44 29225 10746
Email
WallaceJS@caerdydd.ac.uk
Picture of Keith Whitfield

Yr Athro Keith Whitfield

Reader in Human Resource Management

Telephone
+44 29208 76870
Email
Whitfield@caerdydd.ac.uk
No picture for Helen Williams

Yr Athro Helen Williams

Associate Dean for Learning & Teaching

Telephone
+44 29208 75700
Email
WilliamsH54@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachel Williams

Rachel Williams

Darllenydd mewn Rheoli Adnoddau Dynol

Telephone
+44 29208 75074
Email
WilliamsR6@caerdydd.ac.uk
Picture of Hugh Willmott

Yr Athro Hugh Willmott

Athro Ymchwil mewn Astudiaethau Sefydliadol

Telephone
+44 29208 74418
Email
WillmottH@caerdydd.ac.uk