Ewch i’r prif gynnwys

Cyfrifeg a chyllid

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Picture of Susan Bartlett

Yr Athro Susan Bartlett

Head of Accounting and Finance, Reader in Accounting and Finance

Telephone
+44 29208 75193
Email
Bartlett@caerdydd.ac.uk
Picture of Malcolm Beynon

Yr Athro Malcolm Beynon

Professor of Uncertain Reasoning

Telephone
+44 29208 75747
Email
BeynonMJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Penny Chaidali

Dr Penny Chaidali

Darlithydd mewn Cyfrifeg

Telephone
+44 29208 70978
Email
ChaidaliP@caerdydd.ac.uk
Picture of Mengyuan Chen

Dr Mengyuan Chen

Lecturer in Accounting and Finance

Email
ChenM12@caerdydd.ac.uk
Picture of Eleanor Dart

Dr Eleanor Dart

Darlithydd mewn Cyfrifeg, Cyfarwyddwr Rhaglen Israddedigion y Rhaglenni Cyfrifeg

Telephone
+44 29208 74001
Email
DartE4@caerdydd.ac.uk
Picture of Dennis De Widt

Dr Dennis De Widt

Darllenydd mewn Cyfrifeg a Chyllid

Telephone
+44 29208 76569
Email
DeWidtD@caerdydd.ac.uk
Picture of Alpa Dhanani

Yr Athro Alpa Dhanani

Athro mewn Cyfrifeg a Chyllid

Telephone
+44 29208 76952
Email
DhananiAV@caerdydd.ac.uk
Picture of Carla Edgley

Yr Athro Carla Edgley

Athro Cyfrifeg a Chyllid, Dirprwy Bennaeth Adran (Dysgu ac Addysgu)

Telephone
+44 29208 76567
Email
EdgleyCR@caerdydd.ac.uk
Picture of Izidin El Kalak

Dr Izidin El Kalak

Senior Lecturer (Associate Professor) in Finance

Telephone
+44 29208 74961
Email
ElKalakI@caerdydd.ac.uk
Picture of Kevin Evans

Dr Kevin Evans

Senior Lecturer in Finance

Telephone
+44 29208 74558
Email
EvansK1@caerdydd.ac.uk
No picture for Dudley Gilder

Dr Dudley Gilder

Darlithydd mewn Cyfrifeg a Chyllid

Telephone
+44 29208 75561
Email
GilderD@caerdydd.ac.uk
Picture of Bo Guan

Dr Bo Guan

Darlithydd mewn Cyfrifeg a Chyllid

Telephone
+44 29225 11772
Email
GuanB1@caerdydd.ac.uk
Picture of Bilal Hafeez

Dr Bilal Hafeez

Darlithydd mewn Cyllid

Telephone
+44 29225 11875
Email
HafeezB2@caerdydd.ac.uk
Picture of Hussein Halabi

Dr Hussein Halabi

Lecturer in Accounting and Finance

Email
HalabiH@caerdydd.ac.uk
Picture of Saeed Heravi

Yr Athro Saeed Heravi

Professor in Quantitative Methods

Telephone
+44 29208 75787
Email
HeraviS@caerdydd.ac.uk
Picture of Kevin Holland

Yr Athro Kevin Holland

Athro Cyfrifeg a Threthiant

Telephone
+44 29208 75725
Email
HollandK2@caerdydd.ac.uk
Picture of Antonios Kallias

Dr Antonios Kallias

Darlithydd mewn Cyfrifeg a Chyllid

Telephone
+44 29208 75322
Email
KalliasA@caerdydd.ac.uk
Picture of Hao Li

Dr Hao Li

Darlithydd mewn Cyllid

Email
LiH86@caerdydd.ac.uk
No picture for Louise Macniven

Dr Louise Macniven

Darllenydd mewn Cyfrifeg a Chyllid, Dirprwy Bennaeth Adran (Dysgu ac Addysgu), Cyfarwyddwr Recriwtio a Derbyn Israddedigion

Telephone
+44 29208 75715
Email
Macniven@caerdydd.ac.uk
Picture of Svetlana Mira

Dr Svetlana Mira

Darllenydd mewn Cyllid

Telephone
+44 29208 76439
Email
MiraS@caerdydd.ac.uk
Picture of Peter Morgan

Yr Athro Peter Morgan

Reader in Quantitative Analysis

Telephone
+44 29208 75727
Email
MorganPH@caerdydd.ac.uk
Picture of Simon Norton

Dr Simon Norton

Uwch Ddarlithydd mewn Cyfrifeg

Telephone
+44 29208 76675
Email
NortonSD@caerdydd.ac.uk
Picture of Ivana Rozic

Dr Ivana Rozic

Darlithydd mewn Cyfrifeg a Chyllid

Email
RozicI@caerdydd.ac.uk
No picture for Nina Sharma

Dr Nina Sharma

Lecturer in Accounting

Telephone
+44 29208 75192
Email
SharmaN@caerdydd.ac.uk
Picture of Hui Situ

Dr Hui Situ

Darlithydd mewn Cyfrifeg

Telephone
+44 29208 74271
Email
SituH1@caerdydd.ac.uk
Picture of Laima Spokeviciute

Dr Laima Spokeviciute

Lecturer in Accounting and Finance

Telephone
+44 29208 75839
Email
SpokeviciuteL@caerdydd.ac.uk
Picture of Shuo Sun

Dr Shuo Sun

Cydymaith Ymchwil

Email
SunS7@caerdydd.ac.uk
Picture of Onur Tosun

Dr Onur Tosun

Uwch Ddarlithydd Cyllid

Telephone
+44 29208 74517
Email
TosunO@caerdydd.ac.uk
Picture of Elina Varoutsa

Dr Elina Varoutsa

Lecturer in Accounting and Finance

Telephone
+44 29208 70638
Email
VaroutsaE@caerdydd.ac.uk
Picture of Yizhi Wang

Dr Yizhi Wang

Darlithydd mewn Cyllid

Telephone
+44 29225 13227
Email
WangY510@caerdydd.ac.uk
No picture for John Wylie

Mr John Wylie

Lecturer in Accounting and Finance

Telephone
+44 29208 76700
Email
WylieJP@caerdydd.ac.uk