Ewch i’r prif gynnwys

Myfyrwyr ymchwil

Dewch i gwrdd â’n myfyrwyr PhD a darganfod yr ystod eang o bynciau ymchwil sy’n cael eu harchwilio.

No profile image

Research student

No profile image

Eman Alharbi

Research student

Email
alharbie@caerdydd.ac.uk
Kate Anning

Kate Anning

Research student

Email
anningk@caerdydd.ac.uk
No profile image

Charlotte Babb

Research student

Email
babbc@caerdydd.ac.uk
No profile image

Barry Bardsley

Research student

Email
bardsleyb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura Barnsley

Research student

Email
barnsleyl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jacopo Barone

Research student

Email
baronej@caerdydd.ac.uk
profile picture of Samuel Berry

Samuel Berry

Research student

Email
berrysc@caerdydd.ac.uk
profile picture of Marco Bigica

Marco Bigica

Research student

Email
bigicam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hillary Bignell

Research student

Email
bignellh@caerdydd.ac.uk
Imo

Imogen Birch

Research student

Email
birchi@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura Bishop

Research student

Email
bishoplm2@caerdydd.ac.uk
Louise Bowen

Louise Bowen

Research student

Email
bowenl7@caerdydd.ac.uk
No profile image

James Brawn

Research student

Email
brawnjn@caerdydd.ac.uk
No profile image

Vanessa Brown

Research student

Email
brownvm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrew Brown

Research student

Email
brownar3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Stefan Brugger

Research student

Email
bruggersp@caerdydd.ac.uk
Emma Bubb

Emma Bubb

Research student

Email
bubbej@caerdydd.ac.uk
Phil Butler

Phil Butler

Research student

Email
butlerpc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)7513377707
Tara Canonica

Tara Canonica

Research student

Email
canonicata@caerdydd.ac.uk
Aimee Challenger

Aimee Challenger

Research student

Email
challengera@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8358
No profile image

Tom Chambers

Research student

Email
chamberst@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lowri Charlton

Research student

Email
charltonl@caerdydd.ac.uk
Alice Clarke

Alice Clarke

Research student

Email
clarkea14@caerdydd.ac.uk
No profile image

Owen Cogan

Research student

Email
cogano@caerdydd.ac.uk
Silvia Colonna

Silvia Colonna

Research student

Email
colonnas1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Angharad Cooze

Research student

Email
coozean@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emma Craig

Research student

Email
craige1@caerdydd.ac.uk
profile picture of Aminette D'Souza

Aminette D'Souza

Research student

Email
dsouzaa2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Vera Dehmelt

Research student

Email
dehmeltv@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alison Dennehy

Research student

Email
dennehyam@caerdydd.ac.uk
Rachel Draper

Rachel Draper

Research student

Email
draperrs@caerdydd.ac.uk
No profile image

Luke Dustan

Research student

Email
dustanl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lauran Eckloff

Research student

Email
eckloffl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kathryn Edwards

Research student

Email
edwardskb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Bethany Elms

Research student

Email
elmsb@caerdydd.ac.uk
Michael Evans

Michael Evans

Research student

Email
evansms3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6599
No profile image

Abigail Finn

Research student

Email
finnea@caerdydd.ac.uk
Finn, Abigail

Abigail Finn

Research student

Email
finnea@caerdydd.ac.uk
 Tommy Freeman

Thomas Freeman

Research student

Email
freemant5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0141
Freewin, K

Kelsey Frewin

Research student

Email
frewink@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6191
No profile image

Tamás Földes

Research student

Email
foldesta@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ryan Gamble

Research student

Email
gambler@caerdydd.ac.uk
Eleni Glarou

Eleni Glarou

Research student

Email
glaroue@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kate Gobourn

Research student

Email
daviesk29@caerdydd.ac.uk
No profile image

Megan Godfrey

Research student

Email
godfreym@caerdydd.ac.uk
greco, viviana

Viviana Greco

Research student

Email
grecov@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Greeno

Research student

Email
greenodj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Joshua Haynes

Research student

Email
haynesjd1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jason Hill

Research student

Email
hilljr@caerdydd.ac.uk
Saskia Homer

Saskia Homer

Research student

Email
homerse@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sophie Hopkins

Research student

Email
hopkinssr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Holly Howe-Davies

Research student

Email
howeh2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8405
No profile image

Amy Hughes

Research student

Email
hughesaa1@caerdydd.ac.uk
Adela Iliescu

Adela Iliescu

Research student

Email
iliescuaf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Zixi Jin

Research student

Email
jinz6@caerdydd.ac.uk
Conor John

Conor John

Research student

Email
johnch@caerdydd.ac.uk
Telephone
02922510604
Jones, Rachel

Rachel Jones

Research student

Email
jonesrl15@caerdydd.ac.uk
No profile image

Carla Jones

Research student

Email
jonescs11@caerdydd.ac.uk
Holly

Holly Kings

Research student

Email
kingsho@caerdydd.ac.uk
Koopman

Anne Koopman

Research student

Email
koopmanac@caerdydd.ac.uk
krausens

Natasha Krause

Research student

Email
krausens@caerdydd.ac.uk
Jennifer Langer

Jennifer Langer

Research student

Email
langerj3@caerdydd.ac.uk
Briony Latter

Briony Latter

Research student

Email
latterbi@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jessica Lazo

Research student

Email
lazojr3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Simon Leclerc

Research student

Email
leclercs@caerdydd.ac.uk
Lucy Lewis

Lucy Lewis

Research student

Email
lewislr@caerdydd.ac.uk
profile picture of Rikki Lissman

Rikki Lissaman

Research student

Email
lissamanr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Zhishan Liu

Research student

Email
liuzs@caerdydd.ac.uk
No profile image

Joshua McColl

Research student

Email
mccollj@caerdydd.ac.uk
mercado

Andrea Mercado Guati Rojo

Research student

Email
mercadoguatirojoa1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 208 4007
No profile image

Alun Metcalf

Research student

Email
metcalfag1@caerdydd.ac.uk
Mitev, Kaloyan

Kaloyan Mitev

Research student

Email
mitevkp@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rebekah Morgan

Research student

Email
morganrh1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kirsty Morgan

Research student

Email
morganvk@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emma Morgan

Research student

Email
morganel1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Edward Morrell

Research student

Email
morrelle@caerdydd.ac.uk
Janet Mundy

Janet Mundy

Research student

Email
mundyjs@caerdydd.ac.uk
No profile image

Louise Murray

Research student

Email
murrayl4@caerdydd.ac.uk
Nikolov, Teodor

Teodor Nikolov

Research student

Email
nikolovty@caerdydd.ac.uk
Sam Nunney

Samuel Nunney

Research student

Email
nunneysj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aoife O'Mahony

Research student

Email
omahonya@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aysegul Ozkan

Research student

Email
ozkana@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rebecca Pearce

Research student

Email
pearcerl3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Duarte Pereira

Research student

Email
pereirad@caerdydd.ac.uk
photograph of Alix Plumley

Alix Plumley

Research student

Email
plumleyaj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Marie-Lucie Read

Research student

Email
readms2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lucie Reed

Research student

Email
reedl1@caerdydd.ac.uk
profile picture of Lauren Revie

Lauren Revie

Research student

Email
reviel@caerdydd.ac.uk
No profile image

John Riordan

Research student

Email
riordanj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jemma Sedgmond

Research student

Email
sedgmondj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Katie Sedgwick

Research student

Email
sedgwickk1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ruoguang Si

Research student

Email
sir@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alistair Souch

Research student

Email
souchaj@caerdydd.ac.uk
Ann Stevenson

Ann Stevenson

Research student

Email
stevensonaj@caerdydd.ac.uk
KAITOM

Kai Thomas

Research student

Email
thomask30@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daniel Thorman

Research student

Email
thormand@caerdydd.ac.uk
Togneri, Hannah

Hannah Togneri

Research student

Email
tognerihp@caerdydd.ac.uk
Nicola Turner

Nicola Turner

Research student

Email
turnernj2@caerdydd.ac.uk
Katy Unwin

Katy Unwin

Research student

Email
unwink@caerdydd.ac.uk
Ashvanti Valji

Ashvanti Valji

Research student

Email
valjia@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sophie Waldron

Research student

Email
waldrons@caerdydd.ac.uk
No profile image

Christian Wallis

Research student

Email
wallisch@caerdydd.ac.uk
wang, pengyuan

Pengyuan Wang

Research student

Email
wangp28@caerdydd.ac.uk
photograph of Isobel Ward

Isobel Ward

Research student

Email
wardi@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhiannon Warwick

Research student

Email
warwickr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Amy Wells

Research student

Email
wellsa1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Steve Westlake

Research student

Email
westlakest@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Wright

Research student

Email
wrightdl@caerdydd.ac.uk
Melissa Wright

Melissa Emily Wright

Research student

Email
wrightme@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0247
Hellen Jing Yuan

Hellen Jing Yuan

Research student

Email
yuanj12@caerdydd.ac.uk