Ewch i’r prif gynnwys

Myfyrwyr ymchwil

Dewch i gwrdd â’n myfyrwyr PhD a darganfod yr ystod eang o bynciau ymchwil sy’n cael eu harchwilio.

Maya Al-Khouja

Maya Al-Khouja

Research student

Email:
al-khoujama@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eman Alharbi

Research student

Email:
alharbie@caerdydd.ac.uk
No profile image

Charlotte Babb

Research student

Email:
babbc@caerdydd.ac.uk
No profile image

Barry Bardsley

Research student

Email:
bardsleyb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura Barnsley

Research student

Email:
barnsleyl@caerdydd.ac.uk
profile picture of Samuel Berry

Samuel Berry

Research student

Email:
berrysc@caerdydd.ac.uk
profile picture of Marco Bigica

Marco Bigica

Research student

Email:
bigicam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hillary Bignell

Research student

Email:
bignellh@caerdydd.ac.uk
Imo

Imogen Birch

Research student

Email:
birchi@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura Bishop

Research student

Email:
bishoplm2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Cheneiss Bonitto

Research student

Email:
bonittoc@caerdydd.ac.uk
Louise Bowen

Louise Bowen

Research student

Email:
bowenl7@caerdydd.ac.uk
Luke Bratton

Luke Bratton

Research student

Email:
brattonla1@caerdydd.ac.uk
No profile image

James Brawn

Research student

Email:
brawnjn@caerdydd.ac.uk
No profile image

Vanessa Brown

Research student

Email:
brownvm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrew Brown

Research student

Email:
brownar3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Stefan Brugger

Research student

Email:
bruggersp@caerdydd.ac.uk
Emma Bubb

Emma Bubb

Research student

Email:
bubbej@caerdydd.ac.uk
Phil Butler

Phil Butler

Research student

Email:
butlerpc@caerdydd.ac.uk
Tara Canonica

Tara Canonica

Research student

Email:
canonicata@caerdydd.ac.uk
Aimee Challenger

Aimee Challenger

Research student

Email:
challengera@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8358
No profile image

Tom Chambers

Research student

Email:
chamberst@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lowri Charlton

Research student

Email:
charltonl@caerdydd.ac.uk
Alice Clarke

Alice Clarke

Research student

Email:
clarkea14@caerdydd.ac.uk
clement

Emily Clement

Research student

Email:
clementes@caerdydd.ac.uk
No profile image

Owen Cogan

Research student

Email:
cogano@caerdydd.ac.uk
Silvia Colonna

Silvia Colonna

Research student

Email:
colonnas1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emma Court

Research student

Email:
courtel@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emma Craig

Research student

Email:
craige1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Peter D'Lima

Research student

Email:
dlimap@caerdydd.ac.uk
No profile image

Vera Dehmelt

Research student

Email:
dehmeltv@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alison Dennehy

Research student

Email:
dennehyam@caerdydd.ac.uk
Rachel Draper

Rachel Draper

Research student

Email:
draperrs@caerdydd.ac.uk
No profile image

Luke Dustan

Research student

Email:
dustanl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lauran Eckloff

Research student

Email:
eckloffl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Bethany Elms

Research student

Email:
elmsb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sophie Esterer

Research student

Email:
esterers@caerdydd.ac.uk
Michael Evans

Michael Evans

Research student

Email:
evansms3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6599
 Tommy Freeman

Thomas Freeman

Research student

Email:
freemant5@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0141
Freewin, K

Kelsey Frewin

Research student

Email:
frewink@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6191
No profile image

Sylvie Furlong

Research student

Email:
furlongsg@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ryan Gamble

Research student

Email:
gambler@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kathryn Goburn

Research student

Email:
daviesk29@caerdydd.ac.uk
No profile image

Megan Godfrey

Research student

Email:
godfreym@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Greeno

Research student

Email:
greenodj@caerdydd.ac.uk
Jason Hill

Jason Hill

Research student

Email:
hilljr@caerdydd.ac.uk
Saskia Homer

Saskia Homer

Research student

Email:
homerse@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sophie Hopkins

Research student

Email:
hopkinssr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Holly Howe

Research student

Email:
howeh2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8405
Adela Iliescu

Adela Iliescu

Research student

Email:
iliescuaf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Amy James

Research student

Email:
jamesal@caerdydd.ac.uk
No profile image

Zixi Jin

Research student

Email:
jinz6@caerdydd.ac.uk
Conor John

Conor John

Research student

Email:
johnch@caerdydd.ac.uk
Telephone:
02922510604
No profile image

Clare Jones

Research student

Email:
jonescm33@caerdydd.ac.uk
jones catherine10

Angharad Jones

Research student

Email:
jonesca10@caerdydd.ac.uk
Holly

Holly Kings

Research student

Email:
kingsho@caerdydd.ac.uk
Koopman

Anne Koopman

Research student

Email:
koopmanac@caerdydd.ac.uk
krausens

Natasha Krause

Research student

Email:
krausens@caerdydd.ac.uk
Jennifer Langer

Jennifer Langer

Research student

Email:
langerj3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jessica Lazo

Research student

Email:
lazojr3@caerdydd.ac.uk
Lucy Lewis

Lucy Lewis

Research student

Email:
lewislr@caerdydd.ac.uk
profile picture of Rikki Lissman

Rikki Lissaman

Research student

Email:
lissamanr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Joshua McColl

Research student

Email:
mccollj@caerdydd.ac.uk
mercado

Andrea Mercado Guati Rojo

Research student

Email:
mercadoguatirojoa1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 208 4007
morgan km1

Kathryn Morgan

Research student

Email:
morgankm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kirsty Morgan

Research student

Email:
morganvk@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rebekah Morgan

Research student

Email:
morganrh1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emma Morgan

Research student

Email:
morganel1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Edward Morrell

Research student

Email:
morrelle@caerdydd.ac.uk
Janet Mundy

Janet Mundy

Research student

Email:
mundyjs@caerdydd.ac.uk
Sam Nunney

Samuel Nunney

Research student

Email:
nunneysj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Omolaso Omosehin

Research student

Email:
omosehino@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aysegul Ozkan

Research student

Email:
ozkana@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rebecca Pearce

Research student

Email:
pearcerl3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Duarte Pereira

Research student

Email:
pereirad@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0365
photograph of Alix Plumley

Alix Plumley

Research student

Email:
plumleyaj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Claire Prosser

Research student

Email:
jonescl6@caerdydd.ac.uk
profile picture of Martyna Rakowska

Martyna Rakowska

Research student

Email:
rakowskam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Marie-Lucie Read

Research student

Email:
readms2@caerdydd.ac.uk
profile picture of Lauren Revie

Lauren Revie

Research student

Email:
reviel@caerdydd.ac.uk
No profile image

Samuel Ridgeway

Research student

Email:
ridgewaysa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Paula-Jane Riella

Research student

Email:
riellap1@caerdydd.ac.uk
No profile image

John Riordan

Research student

Email:
riordanj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lydia Rothwell

Research student

Email:
taylorl29@caerdydd.ac.uk
No profile image

Philip Ryan

Research student

Email:
ryanpl1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jemma Sedgmond

Research student

Email:
sedgmondj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daniel Shiloh

Research student

Email:
shilohda@caerdydd.ac.uk
No profile image

Elizabeth Sims

Research student

Email:
austinec1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhiannon Slade

Research student

Email:
fyfieldr1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alistair Souch

Research student

Email:
souchaj@caerdydd.ac.uk
Ann Stevenson

Ann Stevenson

Research student

Email:
stevensonaj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Maciej Szul

Research student

Email:
szulmj@caerdydd.ac.uk
KAITOM

Kai Thomas

Research student

Email:
thomask30@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daniel Thorman

Research student

Email:
thormand@caerdydd.ac.uk
Nicola Turner

Nicola Turner

Research student

Email:
turnernj2@caerdydd.ac.uk
Loukia Tzavella

Loukia Tzavella

Research student

Email:
tzavellal@caerdydd.ac.uk
Katy Unwin

Katy Unwin

Research student

Email:
unwink@caerdydd.ac.uk
Ashvanti Valji

Ashvanti Valji

Research student

Email:
valjia@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sophie Waldron

Research student

Email:
waldrons@caerdydd.ac.uk
No profile image

Christian Wallis

Research student

Email:
wallisch@caerdydd.ac.uk
photograph of Isobel Ward

Isobel Ward

Research student

Email:
wardi@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhiannon Warwick

Research student

Email:
warwickr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Amy Wells

Research student

Email:
wellsa1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Steve Westlake

Research student

Email:
westlakest@caerdydd.ac.uk
No profile image

Byron Wilkinson

Research student

Email:
wilkinsonb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Bleddyn Woodward

Research student

Email:
woodwardo@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Wright

Research student

Email:
wrightdl@caerdydd.ac.uk
Melissa Wright

Melissa Emily Wright

Research student

Email:
wrightme@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0247
Hellen Jing Yuan

Hellen Jing Yuan

Research student

Email:
yuanj12@caerdydd.ac.uk