Ewch i’r prif gynnwys

Myfyrwyr ymchwil

Dewch i gwrdd â’n myfyrwyr PhD a darganfod yr ystod eang o bynciau ymchwil sy’n cael eu harchwilio.

No profile image

Lucy Abraham

Research student

Email
abrahaml2@caerdydd.ac.uk
Kate Anning

Kate Anning

Research student

Email
anningk@caerdydd.ac.uk
alt

Charlotte Babb

Research student

Email
babbc@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Bagshaw

Research student

Email
bagshawdj@caerdydd.ac.uk
Barnsley, Ryan

Ryan Barnsley

Research student

Email
barnsleyr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura Barnsley

Research student

Email
barnsleyl@caerdydd.ac.uk
alt

Jacopo Barone

Research student

Email
baronej@caerdydd.ac.uk
profile picture of Samuel Berry

Samuel Berry

Research student

Email
berrysc@caerdydd.ac.uk
profile picture of Marco Bigica

Marco Bigica

Research student

Email
bigicam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Adele Billing

Research student

Email
billingal@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura Bishop

Research student

Email
bishoplm2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ffion Boxall

Research student

Email
boxallf@caerdydd.ac.uk
No profile image

James Brawn

Research student

Email
brawnjn@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrew Brown

Research student

Email
brownar3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Stefan Brugger

Research student

Email
bruggersp@caerdydd.ac.uk
Phil Butler

Phil Butler

Research student

Email
butlerpc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)7513377707
Carr, Dan

Daniel Carr

Research student

Email
carrdj1@caerdydd.ac.uk
Aimee Challenger

Aimee Challenger

Research student

Email
challengera@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8358
Isabella Colic

Isabella Colic

Research student

Email
colici@caerdydd.ac.uk
No profile image

Angharad Cooze

Research student

Email
coozean@caerdydd.ac.uk
profile picture of Aminette D'Souza

Aminette D'Souza

Research student

Email
dsouzaa2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eleri Davies

Research student

Email
daviesen1@caerdydd.ac.uk
Molly, Delooze

Molly Delooze

Research student

Email
deloozema@caerdydd.ac.uk
No profile image

Dino Dhingsa

Research student

Email
dhingsad@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alex Diel

Research student

Email
diela@caerdydd.ac.uk
Rachel Draper

Rachel Draper

Research student

Email
draperrs@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6191
No profile image

Luke Dustan

Research student

Email
dustanl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kathryn Edwards

Research student

Email
edwardskb@caerdydd.ac.uk
Finn, Abigail

Abigail Finn

Research student

Email
finnea@caerdydd.ac.uk
Freewin, K

Kelsey Frewin

Research student

Email
frewink@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6191

Tamás Földes

Research student

Email
foldesta@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ryan Gamble

Research student

Email
gambler@caerdydd.ac.uk
Japnoor Garcha

Japnoor Garcha

Research student

Email
garchaj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jennifer Geroni

Research student

Email
geronij@caerdydd.ac.uk
Ozge Gezer

Ozge Gezer

Research student

Email
gezero@caerdydd.ac.uk
Eleni Glarou

Eleni Glarou

Research student

Email
glaroue@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8788
No profile image

Kate Gobourn

Research student

Email
daviesk29@caerdydd.ac.uk
Nathan Goodwin

Nathan Goodwin

Research student

Email
goodwinnj@caerdydd.ac.uk
greco, viviana

Viviana Greco

Research student

Email
grecov@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ruiqing Han

Research student

Email
hanr1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Joshua Haynes

Research student

Email
haynesjd1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jason Hill

Research student

Email
hilljr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sophie Hopkins

Research student

Email
hopkinssr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Amy Hughes

Research student

Email
hughesaa1@caerdydd.ac.uk
alt

Olivia Hughes

Research student

Email
hughesoa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lucy Jackson

Research student

Email
jacksonle2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Zixi Jin

Research student

Email
jinz6@caerdydd.ac.uk
Conor John

Conor John

Research student

Email
johnch@caerdydd.ac.uk
Telephone
02922510604
No profile image

Carla Jones

Research student

Email
jonescs11@caerdydd.ac.uk
Jones, Rachel

Rachel Jones

Research student

Email
jonesrl15@caerdydd.ac.uk
Holly

Holly Kings

Research student

Email
kingsho@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emily Lambe

Research student

Email
lambee@caerdydd.ac.uk
No profile image

Paige Latham

Research student

Email
lathamp@caerdydd.ac.uk
Latter, Briony 2

Briony Latter

Research student

Email
latterbi@caerdydd.ac.uk
Profile picture of Simon Leclerc

Simon Leclerc

Research student

Email
leclercs@caerdydd.ac.uk
Lucy Lewis

Lucy Lewis

Research student

Email
lewislr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Zhishan Liu

Research student

Email
liuzs@caerdydd.ac.uk
mercado guati rojo

Andrea M. Guati Rojo

Research student

Email
mercadoguatirojoa1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 208 4007
No profile image

Elena Magazin

Research student

Email
magazinea@caerdydd.ac.uk
Carly McGregor

Carly McGregor

Research student

Email
mcgregorc1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alun Metcalf

Research student

Email
metcalfag1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Holly Milmine

Research student

Email
milmineh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hibak Mohamud

Research student

Email
mohamudh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sally Morris

Research student

Email
morrissl4@caerdydd.ac.uk
Janet Mundy

Janet Mundy

Research student

Email
mundyjs@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eve Munkley

Research student

Email
munkleyec@caerdydd.ac.uk
No profile image

Louise Murray

Research student

Email
murrayl4@caerdydd.ac.uk
Joseph Newton

Joseph Newton

Research student

Email
newtonjm@caerdydd.ac.uk
Nikolov, Teodor

Teodor Nikolov

Research student

Email
nikolovty@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aoife O'Mahony

Research student

Email
omahonya@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aysegul Ozkan

Research student

Email
ozkana@caerdydd.ac.uk
Nicola Parkin

Nicola Parkin

Research student

Email
parkinna@caerdydd.ac.uk
No profile image

Duarte Pereira

Research student

Email
pereirad@caerdydd.ac.uk
photograph of Alix Plumley

Alix Plumley

Research student

Email
plumleyaj@caerdydd.ac.uk
alt

Alice Price

Research student

Email
priceaj6@caerdydd.ac.uk
alt

Lucie Reed

Research student

Email
reedl1@caerdydd.ac.uk
profile picture of Lauren Revie

Lauren Revie

Research student

Email
reviel@caerdydd.ac.uk
No profile image

Fionnuala Rogers

Research student

Email
rogersf2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kelly Russell

Research student

Email
russellk1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eoin Sands

Research student

Email
sandse@caerdydd.ac.uk
Matthew Scott

Matthew Scott

Research student

Email
scottmc@caerdydd.ac.uk
No profile image

Katie Sedgwick

Research student

Email
sedgwickk1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ruoguang Si

Research student

Email
sir@caerdydd.ac.uk
Sarah Smith

Sarah Smith

Research student

Email
smithsj11@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alistair Souch

Research student

Email
souchaj@caerdydd.ac.uk
Ann Stevenson

Ann Stevenson

Research student

Email
stevensonaj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Yan Shan Tai

Research student

Email
taiy3@caerdydd.ac.uk
alt

Kai Thomas

Research student

Email
thomask30@caerdydd.ac.uk
Togneri, Hannah

Hannah Togneri

Research student

Email
tognerihp@caerdydd.ac.uk
Nicola Turner

Nicola Turner

Research student

Email
turnernj2@caerdydd.ac.uk
andrea vergallo

Andrea Vergallo

Research student

Email
vergalloa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sophie Waldron

Research student

Email
waldrons@caerdydd.ac.uk
No profile image

Christian Wallis

Research student

Email
wallisch@caerdydd.ac.uk
wang, pengyuan

Pengyuan Wang

Research student

Email
wangp28@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hannah Warnock

Research student

Email
warnockhc@caerdydd.ac.uk
No profile image

Katy Warren

Research student

Email
warrenkn@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lisa Watkins

Research student

Email
watkinslv1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Chloe Weaver

Research student

Email
weaverc5@caerdydd.ac.uk
Steve Westlake

Steve Westlake

Research student

Email
westlakest@caerdydd.ac.uk
Telephone
029 20874000 ext 20016
Georgina Wren

Georgina Wren

Research student

Email
wreng@caerdydd.ac.uk
Melissa Wright

Melissa Emily Wright

Research student

Email
wrightme@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0247
Hellen Jing Yuan

Hellen Jing Yuan

Research student

Email
yuanj12@caerdydd.ac.uk