Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Mae ein staff academaidd yn dod o amrywiaeth eang o gefndiroedd, ac mae ganddynt flynyddoedd o brofiad yn y byd academaidd ac ymchwil.

Professor John Aggleton

Yr Athro John Aggleton

Professor

Email:
aggleton@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4563
Professor Jacky Boivin

Yr Athro Jacky Boivin

Professor

Email:
boivin@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5289
Aline image

Dr Aline Bompas

Lecturer

Email:
bompasae@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0709
Dr Lewis Bott

Dr Lewis Bott

Reader

Email:
bottla@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4938
 Professor Marc J Buehner

Yr Athro Marc Buehner

Professor

Email:
buehnerm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0035
Chris Chambers

Yr Athro Chris Chambers

sapcc

Email:
chambersc1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0331
Close up of John Culling's face

Yr Athro John Culling

Email:
cullingj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4556
Dr William Davies

Dr William Davies

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email:
daviesw4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0152
Dr Silvia De Santis

Dr Silvia De Santis

Sir Henry Wellcome Postdoctoral Fellow

Email:
desantiss@caerdydd.ac.uk

Dr Christina Demski

Lecturer

Email:
demskicc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6020

Dr Stavros Dimitriadis

COFUND Fellow

Email:
dimitriadiss1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 225 10258
Dominic Dwyer

Yr Athro Dominic M Dwyer

Email:
dwyerdm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6285
Dr Lisa Evans

Dr Lisa Evans

Senior Lecturer, Head of EEG

Email:
evanslh@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0080
Dr Darrick Evensen

Dr Darrick Evensen

COFUND Fellow

Email:
evensend@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6262
 Dr Colin Foad

Dr Colin Foad

Email:
foadcm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0716
Professor Tom Freeman

Yr Athro Tom Freeman

Professor

Email:
freemant@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4554
 Dr Chiara Gambi

Dr Chiara Gambi

Lecturer

Email:
gambic@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8950
Dr Sofia Gameiro

Dr Sofia Gameiro

Senior Lecturer

Email:
gameiros@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5376
 Professor Merideth Gattis

Yr Athro Merideth Gattis

Email:
gattism@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0034
Dr Sarah Gerson

Dr Sarah Gerson

Lecturer

Email:
gersons@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0480
Professor Mark Good

Yr Athro Mark Good

Professor

Email:
good@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5867
Graham, K

Yr Athro Kim Graham

College Dean for Research

Email:
grahamks@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0468
Dr Matthias Gruber

Dr Matthias Gruber

Sir Henry Dale Fellow

Email:
gruberm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0079
Professor Geoff Haddock

Yr Athro Geoffrey Haddock

Professor

Email:
haddockgg@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5373
Hamandi

Khalid Hamandi

Consultant Neurologist and Honorary Senior Lecturer

Email:
hamandik@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8821
Dougal

Dougal Julian Hare

Reader in Clinical Psychology

Email:
hared@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 208 70702

Yr Athro Dale Hay

Professor

Email:
haydf@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6503
Andrea Higgins

Andrea Higgins

Lecturer

Email:
higginsa2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9003
Professor Rob Honey

Yr Athro Rob Honey

Professor

Email:
honey@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5868

Mathew Hoskins

Clinical teaching fellow

Email:
hoskinsmd1@caerdydd.ac.uk
Dr Trevor Humby

Dr Trevor Humby

Senior Lecturer

Email:
humbyt@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6758
Dr Mark Johansen

Dr Mark Johansen

Professor

Email:
johansenm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0140
Dr Catherine Jones

Dr Catherine Jones

Senior Lecturer

Email:
jonescr10@caerdydd.ac.uk
Telephone:
t +44 (0)29 2087 0684
An image of Professor Derek Jones

Yr Athro Derek Jones

Professor

Email:
jonesd27@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 9412
Dr Emre Kopanoglu

Dr Emre Kopanoglu

Lecturer

Email:
kopanoglue@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0256
Dr Kate Langley

Dr Kate Langley

Senior Lecturer

Email:
langleyk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6259
Professor Andrew Lawrence

Yr Athro Andrew Lawrence

Professor, Head of Cognitive Neuroscience

Email:
lawrencead@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0712

Yr Athro Sue Leekam

Professor

Email:
leekamsr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
029 208 76604
Dr Michael Lewis

Dr Michael Lewis

Email:
lewismb@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5399
Professor Penny Lewis

Yr Athro Penny (Penelope) Lewis

Professor

Email:
lewisp8@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0467
An image of Professor David Linden

Yr Athro David Linden

Professor of Translational Neuroscience

Email:
lindend@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 6785
Professor Bill Macken

Yr Athro Bill Macken

Professor

Email:
macken@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5354
Professor Antony Manstead

Yr Athro Antony Manstead

Emeritus Professor

Email:
mansteada@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0139
Dr David McGonigle

Dr David McGonigle

Lecturer

Email:
mcgonigled@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0353
Claudia Metzler-Baddeley

Dr Claudia Metzler-Baddeley

Senior Lecturer in Cognitive Neuroscience

Email:
metzler-baddeleyc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0705
Dr Candice Morey

Dr Candice Morey

Senior Lecturer

Email:
moreyc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5375
Dr Richard Morey

Dr Richard Morey

Reader

Email:
moreyr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4729
Close up of Phil Morgan's face

Dr Phil Morgan

Senior Lecturer

Email:
morganphil@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 225 10784
Dr Andrew Nelson

Dr Andrew Nelson

Lecturer

Email:
nelsona5@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5048

Dr Joseph O'Neill

Ser Cymru Fellow

Email:
oneillj9@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8916
Prof Nick Pidgeon

Yr Athro Nick Pidgeon

Athro Seicoleg Amgylcheddol, Cyfarwyddwr Grŵp Ymchwil Deall Risg.

Email:
pidgeonn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4567
Professor Wouter Poortinga

Yr Athro Wouter Poortinga

Professor

Email:
poortingaw@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4755

Dr Travis Proulx

Senior Lecturer

Email:
proulxt@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6455
Professor Simon K Rushton

Yr Athro Simon K Rushton

Email:
rushtonsk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0086
Dr Katherine Shelton

Dr Katherine Shelton

Senior Lecturer

Email:
sheltonkh1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 6093
Krish

Yr Athro Krishna Singh

Professor

Email:
singhkd@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 4690
Dr Ian Smillie

Dr Ian Smillie

Lecturer

Email:
smillie@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5474
Andrew Smith

Yr Athro Andrew P Smith

Professor

Email:
smithap@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 4757
Professor Robert J Snowden

Yr Athro Robert J Snowden

Professor

Email:
snowden@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4937
Dr Chen Song

Dr Chen Song

COFUND Fellow

Email:
songc5@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8910
Professor Petroc Sumner

Yr Athro Petroc Sumner

Professor and Head of School of Psychology

Email:
sumnerp@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 0091
Dr Christoph Teufel

Dr Christoph Teufel

Lecturer

Email:
teufelc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5372
Dr Job Van Der Schalk

Dr Job Van Der Schalk

Lecturer

Email:
vanderschalkj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6904
Professor Stephanie van Goozen

Yr Athro Stephanie van Goozen

Professor

Email:
vangoozens@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 4630
Dr Ross Vanderwert

Dr Ross Vanderwert

Lecturer

Email:
vanderwertr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8826

Yr Athro Seralynne Vann

Professor

Email:
vannsd@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6253
Dr Elisabeth von dem Hagen

Dr Elisabeth von dem Hagen

Lecturer

Email:
vondemhagene@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0151
ulrich

Dr Ulrich Von Hecker

Reader

Email:
vonheckeru@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6639

Dr Cerith Waters

Lecturer

Email:
waterscs@caerdydd.ac.uk
Telephone:
029 208 70426
Dr Netta Weinstein

Dr Netta Weinstein

Senior Lecturer

Email:
weinsteinn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9435
Professor Peter White

Yr Athro Peter White

Professor

Email:
whitepa@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5371
Lorraine Whitmarsh

Yr Athro Lorraine Whitmarsh

Senior Lecturer

Email:
whitmarshle@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6972

Dr Angela Wigford

Educational Psychologist

Email:
wigforda3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0582
Professor Lawrence Wilkinson

Yr Athro Lawrence Wilkinson

Professor

Email:
wilkinsonl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0357
Professor Richard Wise

Yr Athro Richard Wise

Professor

Email:
wiserg@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 0358

Dr Dimitrios Xenias

Research Associate

Email:
xeniasd@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0714
Dr Jiaxiang Zhang

Dr Jiaxiang Zhang

Senior Lecturer

Email:
zhangj73@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0471