Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Mae ein staff academaidd yn dod o amrywiaeth eang o gefndiroedd, ac mae ganddynt flynyddoedd o brofiad yn y byd academaidd ac ymchwil.

Picture of Aline Bompas

Dr Aline Bompas

Uwch Ddarlithydd, Arweinydd ar y Cyd ar gyfer Niwrowyddoniaeth Gwybyddol

Telephone
+44 29208 70709
Email
BompasAE@caerdydd.ac.uk
Picture of William Davies

Dr William Davies

Uwch Ddarlithydd, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29208 70152
Email
DaviesW4@caerdydd.ac.uk
Picture of Matthias Gruber

Dr Matthias Gruber

Principal Research Fellow

Telephone
+44 29208 70079
Email
GruberM@caerdydd.ac.uk
Picture of Neil Harrison

Yr Athro Neil Harrison

Athro Clinigol mewn Niwroddelweddu

Telephone
+44 29208 76785
Email
HarrisonN4@caerdydd.ac.uk
Picture of Catherine Jones

Dr Catherine Jones

Darllenydd a Chyfarwyddwr Canolfan Ymchwil Awtistiaeth Cymru

Telephone
+44 29208 70684
Email
JonesCR10@caerdydd.ac.uk
Picture of Derek Jones

Yr Athro Derek Jones

Athro, Cyfarwyddwr CUBRIC

Telephone
+44 29208 79412
Email
JonesD27@caerdydd.ac.uk
Picture of Alexander Marsh

Dr Alexander Marsh

Honorary Lecturer and HCPC Registered Clinical Psychologist

Picture of Claudia Metzler-Baddeley

Dr Claudia Metzler-Baddeley

Darllenydd, Cymrawd Ymchwil Uwch NIHR/HCRW, Arweinydd Niwrowyddoniaeth Wybyddol

Telephone
+44 29208 70705
Email
Metzler-BaddeleyC@caerdydd.ac.uk
Picture of Phillip Morgan

Yr Athro Phillip Morgan

Cyfarwyddwr HuFEx; Cyfarwyddwr Ymchwil IROHMS; Cyfarwyddwr - Canolfan Rhagoriaeth Airbus mewn Diogelwch Seiber Dynol-Ganolog

Telephone
+44 29225 10784
Email
MorganPhil@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicholas Pidgeon

Yr Athro Nicholas Pidgeon

Athro Seicoleg Amgylcheddol, Cyfarwyddwr y Grŵp Ymchwil Deall Risg

Telephone
+44 29208 74567
Email
PidgeonN@caerdydd.ac.uk
Picture of Wouter Poortinga

Yr Athro Wouter Poortinga

Athro, Ysgol Pensaernïaeth Cymru

Telephone
+44 29208 74755
Email
PoortingaW@caerdydd.ac.uk
Picture of Georgina Powell

Dr Georgina Powell

Cymrawd Ymchwil (Ymchwil Iechyd a Gofal Cymru)

Telephone
+44 29208 70716
Email
PowellG7@caerdydd.ac.uk
No picture for Neeraj Saxena

Dr Neeraj Saxena

Clinical Senior Lecturer

Telephone
+44 29206 88802
Email
SaxenaN2@caerdydd.ac.uk
Picture of Katherine Shelton

Yr Athro Katherine Shelton

Pennaeth yr Ysgol, Ysgol Seicoleg

Telephone
+44 29208 76093
Email
SheltonKH1@caerdydd.ac.uk
Picture of Krish Singh

Yr Athro Krish Singh

Athro, Pennaeth Electroffisioleg Dynol

Telephone
+44 29208 74690
Email
SinghKD@caerdydd.ac.uk
Picture of Christoph Teufel

Dr Christoph Teufel

Reader, Arweinydd ar gyfer Niwrowyddoniaeth Wybyddol (ar y cyd ag A. Bompas)

Telephone
+44 29208 75372
Email
TeufelC@caerdydd.ac.uk
Picture of Lawrence Wilkinson

Yr Athro Lawrence Wilkinson

Scientific Director, Neuroscience and Mental Health Research Institute.

Telephone
+44 29208 70357
Email
WilkinsonL@caerdydd.ac.uk
Picture of Marc Williams

Dr Marc Williams

Uwch Diwtor Academaidd / Uwch Ddarlithydd Anrhydeddus

Telephone
+44 29225 10322
Email
WilliamsM93@caerdydd.ac.uk
Picture of Qiyuan Zhang

Dr Qiyuan Zhang

Lecturer in Human Factors

Email
ZhangQ47@caerdydd.ac.uk