Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Mae ein staff academaidd yn dod o amrywiaeth eang o gefndiroedd, ac mae ganddynt flynyddoedd o brofiad yn y byd academaidd ac ymchwil.

Yr Athro John Aggleton

Yr Athro John Aggleton

Professor

Email
aggleton@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4563
Yr Athro Jacky Boivin

Yr Athro Jacky Boivin

Professor

Email
boivin@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5289
Dr Aline Bompas

Dr Aline Bompas

Lecturer

Email
bompasae@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0709
Dr Lewis Bott

Dr Lewis Bott

Reader

Email
bottla@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4938
Yr Athro Marc Buehner

Yr Athro Marc Buehner

Professor

Email
buehnerm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0035
Yr Athro Chris Chambers

Yr Athro Chris Chambers

sapcc

Email
chambersc1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0331
Emily Collins

Emily Collins

Lecturer

Email
collinse6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)2920 870 716
Yr Athro John Culling

Yr Athro John Culling

Email
cullingj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4556
Dr William Davies

Dr William Davies

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
daviesw4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0152
Dr Silvia De Santis

Dr Silvia De Santis

Sir Henry Wellcome Postdoctoral Fellow

Email
desantiss@caerdydd.ac.uk
Dr Christina Demski

Dr Christina Demski

Lecturer

Email
demskicc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6020
Dr Stavros Dimitriadis

Dr Stavros Dimitriadis

COFUND Fellow

Email
dimitriadiss1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10258
Yr Athro Dominic M Dwyer

Yr Athro Dominic M Dwyer

Email
dwyerdm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6285
Dr Lisa Evans

Dr Lisa Evans

Senior Lecturer, Head of EEG

Email
evanslh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0080
Dr Darrick Evensen

Dr Darrick Evensen

COFUND Fellow

Email
evensend@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6262
Dr Colin Foad

Dr Colin Foad

Email
foadcm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0716
Yr Athro Tom Freeman

Yr Athro Tom Freeman

Professor

Email
freemant@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4554
Dr Chiara Gambi

Dr Chiara Gambi

Lecturer

Email
gambic@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8950
Dr Sofia Gameiro

Dr Sofia Gameiro

Senior Lecturer

Email
gameiros@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5376
Yr Athro Merideth Gattis

Yr Athro Merideth Gattis

Email
gattism@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0034
Dr Sarah Gerson

Dr Sarah Gerson

Senior Lecturer

Email
gersons@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0480
Yr Athro Mark Good

Yr Athro Mark Good

Professor

Email
good@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5867
Yr Athro Kim Graham

Yr Athro Kim Graham

College Dean for Research

Email
grahamks@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0468
Dr Matthias Gruber

Dr Matthias Gruber

Senior Research Fellow

Email
gruberm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0079
Yr Athro Geoffrey Haddock

Yr Athro Geoffrey Haddock

Professor

Email
haddockgg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5373
Khalid Hamandi

Khalid Hamandi

Consultant Neurologist and Honorary Senior Lecturer

Email
hamandik@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8821
Dr Amy Hamilton-Roberts

Dr Amy Hamilton-Roberts

Email
hamilton-robertsa1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 5474
Yr Athro Neil Harrison

Yr Athro Neil Harrison

Clinical Professor in Neuroimaging

Email
harrisonn4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6785
Yr Athro Dale Hay

Yr Athro Dale Hay

Professor

Email
haydf@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6503
Andrea Higgins

Andrea Higgins

Lecturer

Email
higginsa2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9003
Yr Athro Rob Honey

Yr Athro Rob Honey

Professor

Email
honey@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5868
Mathew Hoskins

Mathew Hoskins

Clinical teaching fellow

Email
hoskinsmd1@caerdydd.ac.uk
Dr Trevor Humby

Dr Trevor Humby

Senior Lecturer

Email
humbyt@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6758
Mark Johansen

Mark Johansen

Lecturer

Email
johansenm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0140
Dr Catherine Jones

Dr Catherine Jones

Senior Lecturer

Email
jonescr10@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0684
Yr Athro Derek Jones

Yr Athro Derek Jones

Professor

Email
jonesd27@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 9412
Dr Emre Kopanoglu

Dr Emre Kopanoglu

Lecturer

Email
kopanoglue@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0256
Dr Kate Langley

Dr Kate Langley

Senior Lecturer

Email
langleyk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6259
Yr Athro Andrew Lawrence

Yr Athro Andrew Lawrence

Professor, Head of Cognitive Neuroscience

Email
lawrencead@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0712
Yr Athro Sue Leekam

Yr Athro Sue Leekam

Professor

Email
leekamsr@caerdydd.ac.uk
Telephone
029 208 76604
Dr Michael Lewis

Dr Michael Lewis

Email
lewismb@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5399
Yr Athro Penny (Penelope) Lewis

Yr Athro Penny (Penelope) Lewis

Professor

Email
lewisp8@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0467
Dr Lucy Livingston

Dr Lucy Livingston

Lecturer

Email
livingstonl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0072
Yr Athro Bill Macken

Yr Athro Bill Macken

Professor

Email
macken@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5354
Yr Athro Antony Manstead

Yr Athro Antony Manstead

Emeritus Professor

Email
mansteada@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0139
Dr David McGonigle

Dr David McGonigle

Lecturer

Email
mcgonigled@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0353
Dr Claudia Metzler-Baddeley

Dr Claudia Metzler-Baddeley

Senior Lecturer in Cognitive Neuroscience

Email
metzler-baddeleyc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0705
Dr Candice Morey

Dr Candice Morey

Senior Lecturer

Email
moreyc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5375
Dr Richard Morey

Dr Richard Morey

Reader

Email
moreyr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4729
Dr Phil Morgan

Dr Phil Morgan

Senior Lecturer

Email
morganphil@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0784
Dr Andrew Nelson

Dr Andrew Nelson

Lecturer

Email
nelsona5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5048
Dr Joseph O'Neill

Dr Joseph O'Neill

Ser Cymru Fellow

Email
oneillj9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8916
Yr Athro Nick Pidgeon

Yr Athro Nick Pidgeon

Athro Seicoleg Amgylcheddol, Cyfarwyddwr Grŵp Ymchwil Deall Risg.

Email
pidgeonn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4567
Yr Athro Wouter Poortinga

Yr Athro Wouter Poortinga

Professor

Email
poortingaw@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4755
Dr Travis Proulx

Dr Travis Proulx

Senior Lecturer

Email
proulxt@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6455
Yr Athro Simon K Rushton

Yr Athro Simon K Rushton

Email
rushtonsk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0086
Yr Athro Katherine Shelton

Yr Athro Katherine Shelton

Senior Lecturer

Email
sheltonkh1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 6093
Yr Athro Krishna Singh

Yr Athro Krishna Singh

Professor

Email
singhkd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4690
Dr Ian Smillie

Dr Ian Smillie

Lecturer

Email
smillie@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5474
Yr Athro Andrew P Smith

Yr Athro Andrew P Smith

Professor

Email
smithap@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4757
Yr Athro Robert J Snowden

Yr Athro Robert J Snowden

Professor

Email
snowden@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4937
Dr Chen Song

Dr Chen Song

COFUND Fellow

Email
songc5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8910
Yr Athro Petroc Sumner

Yr Athro Petroc Sumner

Professor and Head of School of Psychology

Email
sumnerp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0091
Dr Christoph Teufel

Dr Christoph Teufel

Senior Lecturer

Email
teufelc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5372
Dr Job Van Der Schalk

Dr Job Van Der Schalk

Lecturer

Email
vanderschalkj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6904
Yr Athro Stephanie van Goozen

Yr Athro Stephanie van Goozen

Professor

Email
vangoozens@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4630
Dr Ross Vanderwert

Dr Ross Vanderwert

Lecturer

Email
vanderwertr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8826
Yr Athro Seralynne Vann

Yr Athro Seralynne Vann

Professor

Email
vannsd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6253
Dr Elisabeth von dem Hagen

Dr Elisabeth von dem Hagen

Lecturer

Email
vondemhagene@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0151
Dr Ulrich Von Hecker

Dr Ulrich Von Hecker

Reader

Email
vonheckeru@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6639
Dr Cerith Waters

Dr Cerith Waters

Lecturer

Email
waterscs@caerdydd.ac.uk
Telephone
029 208 70426
Dr Netta Weinstein

Dr Netta Weinstein

Senior Lecturer

Email
weinsteinn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9435
Yr Athro Peter White

Yr Athro Peter White

Professor

Email
whitepa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5371
Yr Athro Lorraine Whitmarsh

Yr Athro Lorraine Whitmarsh

Senior Lecturer

Email
whitmarshle@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6972
Yr Athro Lawrence Wilkinson

Yr Athro Lawrence Wilkinson

Professor

Email
wilkinsonl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0357
Yr Athro Richard Wise

Yr Athro Richard Wise

Professor

Email
wiserg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0358
Dr Dimitrios Xenias

Dr Dimitrios Xenias

Research Associate

Email
xeniasd@caerdydd.ac.uk, xeniasd@gmx.com
Telephone
+44 (0)29 2087 0714
Dr Jiaxiang Zhang

Dr Jiaxiang Zhang

Senior Lecturer

Email
zhangj73@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0471
Dr Qiyuan Zhang

Dr Qiyuan Zhang

Lecturer in Human Factors

Email
zhangq47@caerdydd.ac.uk