Ewch i’r prif gynnwys

Staff gwasanaethau proffesiynol

Mae ein tîm o staff y gwasanaethau proffesiynol yn cyfrannu at y ffordd effeithlon y mae’r Ysgol yn cael ei chynnal.

Picture of Paul Allen

Mr Paul Allen

Cynhyrchydd Cyfryngau Digidol

Telephone
+44 29208 76583
Email
AllenPH@caerdydd.ac.uk
Picture of Eleanor Baker

Eleanor Baker

Cynorthwy-ydd Gweinyddol

Email
BakerE15@caerdydd.ac.uk
No picture for Bruce Barnes

Mr Bruce Barnes

Swyddog Iechyd, Diogelwch, Cyfleusterau, Amgylcheddol a Lles

Telephone
+44 29208 79446
Email
BarnesB1@caerdydd.ac.uk
Picture of April Bowen

Miss April Bowen

Administrative Assistant

Telephone
+44 29208 70512
Email
BowenA5@caerdydd.ac.uk
No picture for Nadia Cleaver

Mrs Nadia Cleaver

Cynorthwy-ydd Gweinyddol

Telephone
+44 29208 74793
Email
CleaverN1@caerdydd.ac.uk
No picture for Andy Davison

Mr Andy Davison

Clinical Trials Manager

Telephone
+44 29208 70717
Email
DavisonA5@caerdydd.ac.uk
Picture of Sonya Foley

Mrs Sonya Foley

Swyddog Cymorth Gwyddonol

Telephone
+44 29206 88787
Email
FoleyS2@caerdydd.ac.uk
Picture of Jodie Franklin

Miss Jodie Franklin

Administrative Assistant

Telephone
+44 29206 88956
Email
FranklinJ3@caerdydd.ac.uk
No picture for Emma Harding

Emma Harding

Gweinyddwr Rhaglen Ddigidol

Email
HardingE9@caerdydd.ac.uk
Picture of Garin Hughes

Mr Garin Hughes

Rheolwr tîm cyfrifiannu a data

Telephone
+44 29208 70359
Email
HughesG13@caerdydd.ac.uk
Picture of Sean Jones

Mr Sean Jones

Administrative Assistant (Database)

Telephone
+44 29206 88955
Email
JonesS175@caerdydd.ac.uk
No picture for Rebecca Jones

Miss Rebecca Jones

Cynorthwy-ydd Gweinyddol

Email
JonesR215@caerdydd.ac.uk
Picture of Deborah Jones

Ms Deborah Jones

Administrative Apprentice

Telephone
+44 29208 70707
Email
JonesD89@caerdydd.ac.uk
Picture of Eleri Jones

Miss Eleri Jones

Administrative Assistant

Telephone
+44 29225 12032
Email
JonesE103@caerdydd.ac.uk
No picture for Ruby Lewis

Miss Ruby Lewis

Cynorthwy-ydd Gweinyddol

Email
LewisR96@caerdydd.ac.uk
No picture for Rachel Morgan

Dr Rachel Morgan

CUBRIC Operations Manager

Telephone
+44 29206 88760
Email
MorganR60@caerdydd.ac.uk
Picture of David Owen

Mr David Owen

Peiriannydd Data CUBRIC

Telephone
+44 29208 70090
Email
OwenDW1@caerdydd.ac.uk
No picture for Victoria Owen

Mrs Victoria Owen

Administrative Asisstant

Telephone
+44 29208 75267
Email
OwenV3@caerdydd.ac.uk
Picture of Gavin Perry

Dr Gavin Perry

Rheolwr Labordai Amlfoddol

Telephone
+44 29206 88814
Email
PerryG@caerdydd.ac.uk
Picture of Rhiannon Pooley

Rhiannon Pooley

PA i Bennaeth yr Ysgol

Telephone
+44 29208 75453
Email
PooleyR@caerdydd.ac.uk
Picture of Elaine Rees

Mrs Elaine Rees

School Executive Officer

Telephone
+44 29208 79416
Email
ReesEM1@caerdydd.ac.uk
No picture for Jakub Smolinski

Mr Jakub Smolinski

Cynorthwy-ydd Gweinyddol

Email
SmolinskiJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Scot Welsh

Mr Scot Welsh

CUBRIC Computing Research Support Technician

Telephone
+44 29225 10257
Email
Welsh@caerdydd.ac.uk