Ewch i’r prif gynnwys

Staff ôl-ddoethuriaeth

Ein staff ymchwil ôl-ddoethuriaeth.

No picture for Eman Amin

Miss Eman Amin

Research Assistant

Telephone
+44 29208 75861
Email
AminE@caerdydd.ac.uk
Picture of Bethan Carter

Miss Bethan Carter

Cydymaith Ymchwil

Telephone
+44 29206 87765
Email
CarterBR2@caerdydd.ac.uk
Picture of Emily Cox

Dr Emily Cox

Research Associate

Telephone
+44 29208 70838
Email
CoxE3@caerdydd.ac.uk
Picture of Steve Eaton

Mr Steve Eaton

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol

Email
EatonS@caerdydd.ac.uk
Picture of Lucy Hiscox

Dr Lucy Hiscox

Cymrawd Ymddiriedolaeth Wellcome

Telephone
+44 29208 74000 ext 20054
Email
HiscoxL@caerdydd.ac.uk
Picture of Emma Morgan

Dr Emma Morgan

Cynorthwy-ydd Gweinyddol (Ymchwil)

Telephone
+44 29208 75045
Email
MorganE37@caerdydd.ac.uk
Picture of Gavin Perry

Dr Gavin Perry

Rheolwr Labordai Amlfoddol

Telephone
+44 29206 88814
Email
PerryG@caerdydd.ac.uk
Picture of George Tackley

Dr George Tackley

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol

Email
TackleyG@caerdydd.ac.uk
No picture for Luke Tait

Dr Luke Tait

Research Associate

Telephone
+44 29206 88756
Email
TaitL2@caerdydd.ac.uk