Ewch i’r prif gynnwys

Staff ôl-ddoethuriaeth

Ein staff ymchwil ôl-ddoethuriaeth.

Dr Chris Allen

Dr Chris Allen

Research Fellow

Email
allencp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8793
Eman Amin

Eman Amin

Research Assistant

Email
amine@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5861
Sarah Becker

Sarah Becker

Research Associate

Email
beckers@caerdydd.ac.uk
Dr Sarah Becker

Dr Sarah Becker

Research Associate

Email
beckers@caerdydd.ac.uk
Dr Hannah Chandler

Dr Hannah Chandler

Research Associate

Email
chandlerhl1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0365 ext 20057
Dr Catherine Cherry

Dr Catherine Cherry

Research Associate

Email
cherryce@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 22 510128
Dr Bethany Coad

Dr Bethany Coad

Research Associate

Email
coadbm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 208 70365
Dr Emily Cox

Dr Emily Cox

Research Associate

Email
coxe3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0838
Dr Bonni Crawford

Dr Bonni Crawford

Wellcome Trust ISSF Fellow

Email
crawfordbk1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0715
Dr Ian Driver

Dr Ian Driver

Research Fellow

Email
driverl@caerdydd.ac.uk
Dr Ian Driver

Dr Ian Driver

Research Fellow

Email
driveri@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8963
Dr Maria Engel

Dr Maria Engel

Research Associate

Email
engelm1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8759
Dr John Evans

Dr John Evans

MRI Research Fellow & MRI Lab Manager

Email
evansj31@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6402
Dr Colin Foad

Dr Colin Foad

Research Associate

Email
foadcm@caerdydd.ac.uk
Maria Gallagher

Maria Gallagher

Research Associate

Email
gallagherm2@caerdydd.ac.uk
Sila Genc

Sila Genc

Research Associate

Email
gencs@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0259
Megan Godfrey

Megan Godfrey

Research Associate

Email
godfreym@caerdydd.ac.uk
Dr Jacques Grange

Dr Jacques Grange

Lecturer (Human Factors)

Email
grangeja@caerdydd.ac.uk
Telephone
available upon request
Dr David Greeno

Dr David Greeno

Research Associate

Email
greenodj@caerdydd.ac.uk
Dr Josephine Haddon

Dr Josephine Haddon

Research Associate

Email
haddonje2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8379
Rachel Hale

Rachel Hale

Research Associate

Email
haler3@caerdydd.ac.uk
Angus Inkster

Angus Inkster

Research Associate

Email
inkstera@caerdydd.ac.uk
Sungmin Kang

Sungmin Kang

Research Associate

Email
kangs4@caerdydd.ac.uk
Esin Karahan

Esin Karahan

Research Associate

Email
karahane@caerdydd.ac.uk
Dr Kristin Koller

Dr Kristin Koller

Research Associate

Email
kollerk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29225 10258
Jessica Lennon

Jessica Lennon

Research Assistant

Email
lennonj@caerdydd.ac.uk
Rikki Lissaman

Rikki Lissaman

Research Associate

Email
lissamanr@caerdydd.ac.uk
Yihe Lu

Yihe Lu

Research Associate

Email
luy65@caerdydd.ac.uk
Pedro Luque Laguna

Pedro Luque Laguna

Research Associate

Email
luquelagunap@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0365
Matteo Mancini

Matteo Mancini

Research Fellow

Email
mancinim@caerdydd.ac.uk
Dr Nicholas Martin

Dr Nicholas Martin

Research Associate

Email
martinn9@caerdydd.ac.uk
Dr Eirini Messaritaki

Dr Eirini Messaritaki

Research Fellow

Email
messaritakie2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0365
Michal Milczarek

Michal Milczarek

Research Associate

Email
milczarekmm@caerdydd.ac.uk
Dr Amy Paine

Dr Amy Paine

Lecturer

Email
paineal@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5766
Greg Parker

Greg Parker

MR Physicist

Email
parkerg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0365 ext 20077
Dr Gavin Perry

Dr Gavin Perry

Research Associate & MEG Laboratory Manager

Email
perryg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8814
Dr James Perry

Dr James Perry

Research Associate

Email
perryj6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0197
Nikolay Petrov

Nikolay Petrov

Research Assistant

Email
petrovn2@caerdydd.ac.uk
Dr Georgina Powell

Dr Georgina Powell

Research Fellow (Health and Care Research Wales)

Email
powellg7@caerdydd.ac.uk
Mark Randle

Mark Randle

Research Assistant

Email
randlem@caerdydd.ac.uk
Dr Lucie Read

Dr Lucie Read

Research Associate

Email
readms2@caerdydd.ac.uk
Dr Holly Rossiter

Dr Holly Rossiter

Research Fellow

Email
rossiterh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8865
Liz Smith

Liz Smith

Research Associate

Email
smithl57@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0573
Dr Elspeth Spence

Dr Elspeth Spence

Research Associate

Email
spencee@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0837
Dr Katharine Steentjes

Dr Katharine Steentjes

Research Associate

Email
steentjesk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6520
Dr George Tackley

Dr George Tackley

ERSC Post-doctoral Fellow

Email
tackleyg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0365 ext 20069
Dr Gareth Thomas

Dr Gareth Thomas

Research Associate

Email
thomasg39@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0836
Dr Loukia Tzavella

Dr Loukia Tzavella

Research Associate

Email
tzavellal@caerdydd.ac.uk
Dr Caroline Verfuerth

Dr Caroline Verfuerth

Research Associate

Email
verfuerthc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0332
Dr Jonathan Wilson

Dr Jonathan Wilson

Research Associate

Email
wilsonj21@caerdydd.ac.uk