Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Picture of Nicolas Abadia Calvo

Dr Nicolas Abadia Calvo

Uwch Ddarlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29208 75111
Email
AbadiaN@caerdydd.ac.uk
Picture of Fabio Antonini

Dr Fabio Antonini

Uwch Ddarlithydd
STFC Ernest Rutherford Cymrawd
Sefydliad Archwilio Disgyrchiant
Grŵp Seryddiaeth
Canolfan Caerdydd ar gyfer Ymchwil a Thechnoleg Astroffiseg

Email
AntoniniF@caerdydd.ac.uk
Picture of Peter Barry

Dr Peter Barry

Uwch Ddarlithydd
Cymrawd Arweinwyr y Dyfodol UKRI

Telephone
+44 29206 88945
Email
BarryP2@caerdydd.ac.uk
Picture of Leandro Beltrachini

Dr Leandro Beltrachini

Uwch Ddarlithydd
Cyfarwyddwr Arloesi ac Ymgysylltu

Telephone
+44 29225 10274
Email
BeltrachiniL@caerdydd.ac.uk
Picture of Erminia Calabrese

Yr Athro Erminia Calabrese

Cyfarwyddwr Ymchwil
Grŵp Offeryniaeth Seryddiaeth a Grŵp Seryddiaeth
Canolfan Caerdydd ar gyfer Ymchwil a Thechnoleg Astroffiseg

Telephone
+44 29208 75031
Email
CalabreseE@caerdydd.ac.uk
Picture of Annabel Cartwright

Dr Annabel Cartwright

Darllenydd
Grŵp Ymchwil Addysg Ffiseg

Telephone
+44 29208 74857
Email
CartwrightA@caerdydd.ac.uk
No picture for Paul Clark

Yr Athro Paul Clark

Pennaeth y Grŵp Seryddiaeth

Telephone
+44 29208 75107
Email
ClarkPC@caerdydd.ac.uk
Picture of Haiyao Deng

Dr Haiyao Deng

Darlithydd
Mater cyddwysedig a ffotoneg

Telephone
+44 29225 10180
Email
DengH4@caerdydd.ac.uk
Picture of Kate Dooley

Yr Athro Kate Dooley

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29206 88914
Email
DooleyK@caerdydd.ac.uk
Picture of Simon Doyle

Yr Athro Simon Doyle

Grŵp Offeryniaeth Seryddiaeth
Canolfan Caerdydd ar gyfer Ymchwil a Thechnoleg Astroffiseg

Telephone
+44 29208 76170
Email
DoyleSM@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephen Eales

Yr Athro Stephen Eales

Canolfan Ymchwil a Thechnoleg Astroffiseg Caerdydd (Cyd-gyfarwyddwr)

Telephone
+44 29208 76168
Email
EalesSA@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephen Fairhurst

Yr Athro Stephen Fairhurst

Pennaeth Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29208 70166
Email
FairhurstS@caerdydd.ac.uk
Picture of Sean Giblin

Yr Athro Sean Giblin

Cyd-Gyfarwyddwr Rhyngwladol
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29208 76277
Email
GiblinSR@caerdydd.ac.uk
Picture of Haley Gomez

Yr Athro Haley Gomez

Pennaeth yr Ysgol, Ffiseg a Seryddiaeth

Telephone
+44 29208 74058
Email
GomezH@caerdydd.ac.uk
Picture of Matthew Griffin

Yr Athro Matthew Griffin

Pennaeth Grŵp Offeryniaeth Seryddiaeth
Canolfan Ymchwil a Thechnoleg Astroffiseg Caerdydd (Cyd-gyfarwyddwr)

Telephone
+44 29208 74203
Email
GriffinMJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Hartmut Grote

Yr Athro Hartmut Grote

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Email
GroteH@caerdydd.ac.uk
Picture of Naresh Gunasekar

Dr Naresh Gunasekar

Darlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29225 10048
Email
GunasekarN@caerdydd.ac.uk
Picture of John Hadden

Dr John Hadden

Darlithydd mewn Technolegau Cwantwm

Telephone
+44 29208 76467
Email
HaddenJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Mark Hannam

Yr Athro Mark Hannam

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant
Dirprwy Bennaeth Grŵp

Telephone
+44 29208 70167
Email
HannamMD@caerdydd.ac.uk
Picture of Peter Hargrave

Yr Athro Peter Hargrave

Cyfarwyddwr Arloesi ac Ymgysylltu
Dirprwy Bennaeth Grŵp Offeryniaeth Seryddiaeth
Canolfan Caerdydd ar gyfer Ymchwil a Thechnoleg Astroffiseg

Telephone
+44 29208 76682
Email
HargravePC@caerdydd.ac.uk
Picture of Bo Hou

Dr Bo Hou

Uwch Ddarlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29225 12035
Email
HouB6@caerdydd.ac.uk
Picture of Cosimo Inserra

Dr Cosimo Inserra

Darllenydd
Deon Cyswllt Cydraddoldeb, Amrywiaeth a Chynhwysiant - Coleg y Gwyddorau Ffisegol a Pheirianneg
Dirprwy Gyfarwyddwr Ymchwil

Email
InserraC@caerdydd.ac.uk
Picture of Manoj Kesaria

Dr Manoj Kesaria

Uwch Ddarlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29208 75255
Email
KesariaM@caerdydd.ac.uk
Picture of Georgina Klemencic

Dr Georgina Klemencic

Uwch Ddarlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29208 70225
Email
KlemencicG@caerdydd.ac.uk
Picture of Sam Ladak

Dr Sam Ladak

Darllenydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29208 70157
Email
LadakS@caerdydd.ac.uk
Picture of Wolfgang Langbein

Yr Athro Wolfgang Langbein

Head of Condensed Matter and Photonics

Telephone
+44 29208 70172
Email
LangbeinWW@caerdydd.ac.uk
Picture of Richard Lewis

Dr Richard Lewis

Darllenydd, Cymrawd Addysgu Cenedlaethol

Telephone
+44 29208 75433
Email
LewisR54@caerdydd.ac.uk
Picture of Qiang Li

Dr Qiang Li

Uwch Ddarlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29208 74665
Email
LiQ44@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephen Lynch

Yr Athro Stephen Lynch

University Reader and Deputy Head of Condensed Matter and Photonics

Telephone
+44 29208 75315
Email
LynchSA@caerdydd.ac.uk
Picture of Emyr Macdonald

Yr Athro Emyr Macdonald

Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29208 76766
Email
Macdonald@caerdydd.ac.uk
Picture of Mikako Matsuura

Dr Mikako Matsuura

STFC Ernest Rutherford Fellow

Telephone
+44 29225 10266
Email
MatsuuraM@caerdydd.ac.uk
Picture of Amy Morreau

Dr Amy Morreau

Cyfarwyddwr Rhaglenni Ôl-raddedig a Addysgir yn yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth

Email
MorreauAI@caerdydd.ac.uk
Picture of Kevin Murphy

Yr Athro Kevin Murphy

Uwch Gymrawd Ymchwil Ymddiriedolaeth Wellcome
Pennaeth Grŵp Delweddu'r Ymennydd

Telephone
+44 29206 88743
Email
MurphyK2@caerdydd.ac.uk
Picture of Mattia Negrello

Dr Mattia Negrello

Lecturer, Marie Skłodowska-Curie Fellow

Telephone
+44 29206 87124
Email
NegrelloM@caerdydd.ac.uk
Picture of Chris North

Dr Chris North

Darllenydd
Cyfarwyddwr Recriwtio a Derbyn
Pennaeth Ymgysylltu â'r Cyhoedd

Telephone
+44 29208 70537
Email
NorthCE@caerdydd.ac.uk
Picture of Andreas Papageorgiou

Dr Andreas Papageorgiou

Dirprwy Gyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu
Cydymaith Ymchwil
Grŵp Offeryniaeth Seryddiaeth
Canolfan Caerdydd ar gyfer Ymchwil a Thechnoleg Astroffiseg

Telephone
+44 29208 76992
Email
PapageorgiouA@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicolas Peretto

Dr Nicolas Peretto

Joint Director of International
Reader
Astronomy Group
Cardiff Hub for Astrophysics Research and Technology

Telephone
+44 29208 74649
Email
PerettoN@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah Ragan

Dr Sarah Ragan

Cyfarwyddwr Astudiaethau Israddedig

Telephone
+44 29208 74289
Email
RaganSE@caerdydd.ac.uk
Picture of Vivien Raymond

Dr Vivien Raymond

Darllenydd
Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29206 88915
Email
RaymondV@caerdydd.ac.uk
Picture of Daniel Read

Dr Daniel Read

Uwch Ddarlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Picture of Paul Roche

Paul Roche

Cadeirydd Addysg Seryddiaeth

Telephone
+44 29206 87197
Email
RochePD@caerdydd.ac.uk
Picture of Wendy Sadler

Ms Wendy Sadler

Uwch Ddarlithydd
Grŵp Ymchwil Addysg Ffiseg

Telephone
+44 29208 76965
Email
SadlerWJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Subhajit Sarkar

Dr Subhajit Sarkar

Darlithydd
Grŵp Seryddiaeth
Grŵp Offeryniaeth Seryddiaeth
Canolfan Caerdydd ar gyfer Ymchwil a Thechnoleg Astroffiseg

Telephone
+44 29225 14790
Email
SarkarS3@caerdydd.ac.uk
Picture of Bernard Schutz

Yr Athro Bernard Schutz

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29208 74000 ext 77329
Email
SchutzBF@caerdydd.ac.uk
Picture of Sam Shutts

Dr Sam Shutts

Uwch Ddarlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29225 10267
Email
ShuttsS@caerdydd.ac.uk
Picture of Matthew Smith

Dr Matthew Smith

Uwch Ddarlithydd
Cyfarwyddwr Astudiaethau Ymchwil Ôl-raddedig

Telephone
+44 29208 75106
Email
SmithMW2@caerdydd.ac.uk
Picture of Peter Smowton

Yr Athro Peter Smowton

Rheolwr Gyfarwyddwr Sefydliad Lled-ddargludyddion Cyfansawdd

Telephone
+44 29208 75997
Email
SmowtonPM@caerdydd.ac.uk
Picture of Patrick Sutton

Yr Athro Patrick Sutton

Sefydliad Archwilio Disgyrchiant

Telephone
+44 29208 74043
Email
SuttonPJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Carole Tucker

Yr Athro Carole Tucker

Astronomy Instrumentation Group
Cardiff Hub for Astrophysics Research and Technology

Telephone
+44 29208 74144
Email
TuckerC@caerdydd.ac.uk
No picture for Tao Wang

Yr Athro Tao Wang

Athro
Sefydliad Lled-ddargludyddion Cyfansawdd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Email
WangT61@caerdydd.ac.uk
Picture of David Westwood

Dr David Westwood

Darlithydd
Grŵp Ymchwil Addysg Ffiseg

Telephone
+44 29208 74992
Email
Westwood@caerdydd.ac.uk
Picture of Oliver Williams

Yr Athro Oliver Williams

Cadair
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29208 74978
Email
WilliamsO@caerdydd.ac.uk