Ewch i’r prif gynnwys

Gwasanaethau proffesiynol

Picture of Jo Blankley

Mrs Jo Blankley

Swyddog Marchnata a Chyfathrebu - Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol

Telephone
+44 29208 70007
Email
BlankleyJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Luke Bonome-Davis

Mr Luke Bonome-Davis

Academic Administrator - Scheduling & Placements Team

Telephone
+44 29225 14779
Email
Bonome-DavisL@caerdydd.ac.uk
No picture for Sarah Braes

Miss Sarah Braes

Cynorthwy-ydd Cyllid

Telephone
+44 29208 70108
Email
BraesS2@caerdydd.ac.uk
Picture of Myfanwy Cowdy

Mrs Myfanwy Cowdy

Cynorthwy-ydd Rhaglen a Addysgir

Telephone
+44 29225 14671
Email
CowdyM@caerdydd.ac.uk
Picture of Bevan Cumbes

Dr Bevan Cumbes

Swyddog Iechyd, Diogelwch, yr Amgylchedd a Lles

Telephone
+44 29208 74537
Email
CumbesB@caerdydd.ac.uk
Picture of Wendy Davies

Mrs Wendy Davies

Postgraduate Research Administrator

Telephone
+44 29208 76419
Email
DaviesWP@caerdydd.ac.uk
No picture for Julia Farnham

Miss Julia Farnham

Clerical - School Office BIOSI 3

Telephone
+44 29208 70937
Email
FarnhamJP@caerdydd.ac.uk
Picture of Stacy Gibbs

Mrs Stacy Gibbs

Arweinydd Tîm Addysg a Myfyrwyr

Telephone
+44 29208 75828
Email
GibbsS5@caerdydd.ac.uk
Picture of Helen Harron

Miss Helen Harron

PGT Course Administrator (Postgraduate Course in Pharmaceutical Medicine)

Telephone
+44 29208 79652
Email
HarronH@caerdydd.ac.uk
No picture for James Hellard

Mr James Hellard

Cynorthwy-ydd Tîm Addysg a Myfyrwyr

Email
HellardJ@caerdydd.ac.uk
No picture for David Hutchence

Mr David Hutchence

Education and Students Manager

Telephone
+44 29225 14697
Email
HutchenceD@caerdydd.ac.uk
Picture of Daniel Hutchings

Mr Daniel Hutchings

Senior Technical Assistant

Email
HutchingsD6@caerdydd.ac.uk
No picture for Emma Jeynes

Mrs Emma Jeynes

Cynllunio a Threfnu'r Gweinyddwr

Telephone
+44 29225 14721
Email
JeynesE@caerdydd.ac.uk
No picture for Susan O'Neill

Mrs Susan O'Neill

Placement and Scheduling Assistant

Telephone
+44 29225 10540
Email
ONeillS8@caerdydd.ac.uk
Picture of Sophie Oxnam

Miss Sophie Oxnam

Taught Programme Assistant

Telephone
+44 29208 70142
Email
OxnamS@caerdydd.ac.uk
Picture of Dean Routledge

Mr Dean Routledge

Research & Engagement Administrator

Telephone
+44 29208 74783
Email
RoutledgeD1@caerdydd.ac.uk
Picture of Nargis Shah

Mrs Nargis Shah

Cynorthwy-ydd Prynu

Telephone
+44 29208 76309
Email
ShahN23@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicola Steele

Mrs Nicola Steele

Clerical - School Office BIOSI 3

Telephone
+44 29208 70132
Email
SteeleN@caerdydd.ac.uk
Picture of Clare Strange

Miss Clare Strange

Cynorthwy-ydd Rhaglen a Addysgir

Telephone
+44 29208 70239
Email
StrangeC1@caerdydd.ac.uk
Picture of Rhys Thomas

Mr Rhys Thomas

Research, Innovation and Engagement Assistant

Telephone
+44 29208 76017
Email
ThomasR115@caerdydd.ac.uk
No picture for Claire Williams

Mrs Claire Williams

Cynllunio a Threfnu'r Gweinyddwr

Telephone
+44 29206 87844
Email
WilliamsC184@caerdydd.ac.uk