Ewch i’r prif gynnwys

Postgraduate research students

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

No profile image

Evans Ahortor

Research student

Email:
ahortorek@caerdydd.ac.uk
No profile image

Dalal Al-Ablani

Research student

Email:
alablanid@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ashwag Alanazi

Research student

Email:
alanazias2@caerdydd.ac.uk
Saeed Alghamdi

Saeed Alghamdi

Research student

Email:
alghamdiss@caerdydd.ac.uk
No profile image

Majed Alghamdi

Research student

Email:
alghamdima1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sara Almadani

Research student

Email:
almadanis@caerdydd.ac.uk
No profile image

Riyadh Almalki

Research student

Email:
almalkir@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jawza Almutairi

Research student

Email:
almutairij@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hadil Alotibi

Research student

Email:
alotibihf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Amal Alrashidi

Research student

Email:
alrashidia1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hanadi Asiri

Research student

Email:
asirih@caerdydd.ac.uk
No profile image

Bsmah Bojan

Research student

Email:
bojanb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hannah Boostrom

Research student

Email:
boostromhm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rebecca Bullingham

Research student

Email:
craner@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Cartmell

Research student

Email:
cartmelldb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Vildan Celiksoy

Research student

Email:
celiksoyv@caerdydd.ac.uk
No profile image

Vicky Cheng

Research student

Email:
chengv1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sophie Davies

Research student

Email:
daviesse26@caerdydd.ac.uk
No profile image

Binar Dhiani

Research student

Email:
dhianib@caerdydd.ac.uk
Sisira Donsamak

Sisira Donsamak

Research student

Email:
donsamaks@caerdydd.ac.uk
No profile image

Benjamin Dummer

Research student

Email:
dummerb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ben Egan

Research student

Email:
eganb@caerdydd.ac.uk
Ahmed Eissa

Ahmed Eissa

Research student

Email:
eissaag@caerdydd.ac.uk
No profile image

Melissa Fallon

Research student

Email:
fallonm1@caerdydd.ac.uk
Peter Hansal

Peter Hansal

Research student

Email:
hansalpy@caerdydd.ac.uk
No profile image

Helene Herault

Research student

Email:
heraulths@caerdydd.ac.uk
No profile image

Robert James

Research student

Email:
jamesr40@caerdydd.ac.uk
No profile image

Iestyn Jones

Research student

Email:
jonesil4@caerdydd.ac.uk
No profile image

Amani Khardali

Research student

Email:
khardalia@caerdydd.ac.uk
No profile image

Helen King

Research student

Email:
kinghm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Silvia Latanza

Research student

Email:
latanzas@caerdydd.ac.uk
Ken Lee

Kok Yung Lee

Research student

Email:
leek10@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrew Mason

Research student

Email:
masona10@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ageo Miccoli

Research student

Email:
miccoliaa@caerdydd.ac.uk
Ahmad Moukachar

Ahmad Moukachar

Research student

Email:
moukachara@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rohan Narayan

Research student

Email:
narayanr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Catia Neto

Research student

Email:
netocs@caerdydd.ac.uk
Olivia Ogle

Olivia Ogle

Research student

Email:
ogleo@caerdydd.ac.uk
No profile image

Stella Onions

Research student

Email:
onionssj@caerdydd.ac.uk
kahlidorayj

Khalid Orayj

Research student

Email:
orayjk@caerdydd.ac.uk
siamacparker

Siamac Parker

Research student

Email:
parkers14@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mike Pascoe

Research student

Email:
pascoemj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Elisa Pileggi

Research student

Email:
pileggie@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sebastiano Rizzo

Research student

Email:
rizzos2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Tahani Saeedi

Research student

Email:
saeedit@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mengru Song

Research student

Email:
songm7@caerdydd.ac.uk
No profile image

Saeed Tayeb

Research student

Email:
tayebs@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alex Voisey

Research student

Email:
voiseya1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alesha Wale

Research student

Email:
walea1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rebecca Wesgate

Research student

Email:
wesgaterl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aishah Westwood

Research student

Email:
mahmooda8@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jared Whitehead

Research student

Email:
whiteheadj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhodri Williams

Research student

Email:
williamsro1
No profile image

Qin Xu

Research student

Email:
xuq14@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ahmed Yonbawi

Research student

Email:
yonbawia@caerdydd.ac.uk
Silvia Ziliotto

Silvia Ziliotto

Research student

Email:
ziliottos@caerdydd.ac.uk
Birgit Zonsics

Birgit Zonsics

Research student

Email:
zonsicsbe@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aspasia Zoupa

Research student

Email:
zoupaa@caerdydd.ac.uk