Ewch i’r prif gynnwys

Llenyddiaeth Saesneg

Dr Angham Abdullah

Dr Angham Abdullah

Research Associate

Email
abdullaha4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 20 87 49 35
Yr Athro Neil Badmington

Yr Athro Neil Badmington

Professor

Email
badmington@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6255
Dr Alix Beeston

Dr Alix Beeston

Lecturer

Email
beestona@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5412
Yr Athro Bill Bell

Yr Athro Bill Bell

Professor

Email
bellb@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5621
Dr Melanie Bigold

Dr Melanie Bigold

Lecturer

Email
bigoldm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5409
Dr Catherine Butler

Dr Catherine Butler

Senior Lecturer

Email
butlerc6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 208 75971
Dr James Castell

Dr James Castell

Lecturer

Email
castellj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5410
Yr Athro Martin Coyle

Yr Athro Martin Coyle

Professor

Email
coylemj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5615
Dr Ailbhe Darcy

Dr Ailbhe Darcy

Senior Lecturer

Email
darcya@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6224
Dr Derek Dunne

Dr Derek Dunne

Lecturer

Email
dunned@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 20875144
Yr Athro Holly Furneaux

Yr Athro Holly Furneaux

Professor

Email
furneauxh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6073
Dr Rob Gossedge

Dr Rob Gossedge

Lecturer

Email
gossedgera@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5618
Yr Athro Richard Gwyn

Yr Athro Richard Gwyn

Professor

Email
gwyn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4887
Yr Athro Ann Heilmann

Yr Athro Ann Heilmann

Professor

Email
heilmanna@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5619
Dr Tristan Hughes

Dr Tristan Hughes

AHRC Fellow in Creative and Performing Arts

Email
hughest7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4647
Dr Tyler Alexander Keevil

Dr Tyler Alexander Keevil

Lecturer

Email
keevilt@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4040
Dr Megan Leitch

Dr Megan Leitch

Lecturer

Email
leitchm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0406
Yr Athro Mark Llewellyn

Yr Athro Mark Llewellyn

Professor

Email
llewellynm4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6119.
Yr Athro Anthony Mandal

Yr Athro Anthony Mandal

Reader in Print and Digital Cultures

Email
mandal@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5626
Dr Meredith Miller

Dr Meredith Miller

Lecturer

Email
millerm4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0295
Yr Athro Radhika Mohanram

Yr Athro Radhika Mohanram

Professor, English and Critical and Cultural Theory

Email
mohanramr1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6151
Dr Jane Moore

Dr Jane Moore

Reader

Email
moorejv@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5669
Yr Athro Irene Morra

Yr Athro Irene Morra

Reader

Email
morrai@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5662
Dr Becky Munford

Dr Becky Munford

Reader

Email
munfordr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6398
Dr Tomos Owen

Dr Tomos Owen

Lecturer

Email
owent6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5415
Yr Athro Carl Phelpstead

Yr Athro Carl Phelpstead

Professor

Email
phelpsteadc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4245
Yr Athro Carl Plasa

Yr Athro Carl Plasa

Professor

Email
plasa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5013
Dr Joshua Powell

Dr Joshua Powell

Teacher

Email
powellj15@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4618
Dr Tim Rhys

Dr Tim Rhys

Lecturer

Email
rhyst@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5613
Dr Josh Robinson

Dr Josh Robinson

Lecturer

Email
robinsonj17@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6740
Dr Peter Sedgwick

Dr Peter Sedgwick

Reader

Email
sedgwick@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6075
Samuel Sequeira

Samuel Sequeira

Research Associate

Email
sequeiras@caerdydd.ac.uk
Dr David Shackleton

Dr David Shackleton

Lecturer

Email
shackletond@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0787
Dr Carrie Smith

Dr Carrie Smith

Lecturer (Teaching and Scholarship)

Email
smithc47@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0317
Yr Athro Ceri Sullivan

Yr Athro Ceri Sullivan

Reader

Email
sullivanc3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5617
Yr Athro Julia Thomas

Yr Athro Julia Thomas

Professor

Email
thomasj1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6491
Dr Aidan Tynan

Dr Aidan Tynan

Lecturer

Email
tynana@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 7239
Yr Athro Damian Walford Davies

Yr Athro Damian Walford Davies

Pennaeth yr Ysgol

Siarad Cymraeg
Email
walforddaviesd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6049
Dr Robert Walton

Dr Robert Walton

Teacher

Email
waltonrw@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4647
Yr Athro Martin Willis

Yr Athro Martin Willis

Professor

Email
willism8@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5595