Ewch i’r prif gynnwys

Llenyddiaeth Saesneg

Picture of Alix Beeston

Dr Alix Beeston

Darllenydd mewn Llenyddiaeth a Diwylliant Gweledol

Telephone
+44 29208 75412
Email
BeestonA@caerdydd.ac.uk
Picture of Melanie Bigold

Dr Melanie Bigold

Staff academaidd ac ymchwil

Telephone
+44 29208 75409
Email
BigoldM@caerdydd.ac.uk
Picture of Ethan Evans

Mr Ethan Evans

Myfyriwr Cyswllt Addysgu a PhD

Email
EvansEI@caerdydd.ac.uk
No picture for Kim Gilchrist

Dr Kim Gilchrist

Darlithydd mewn Llenyddiaeth Saesneg

Telephone
+44 29208 74502
Email
GilchristC@caerdydd.ac.uk
Picture of Elisabeth Jones

Dr Elisabeth Jones

Swyddog Ehangu Cyfranogiad

Telephone
+44 29225 10734
Email
JonesEL17@caerdydd.ac.uk
Picture of Morgan Lee

Morgan Lee

Tiwtor Graddedig

Email
LeeMG@caerdydd.ac.uk
No picture for Anthony Mandal

Yr Athro Anthony Mandal

Reader in Print and Digital Cultures

Telephone
+44 29208 75626
Email
Mandal@caerdydd.ac.uk
Picture of Gabriela Minden

Dr Gabriela Minden

Darlithydd mewn Llenyddiaeth Saesneg

Telephone
+44 29225 12112
Email
MindenG@caerdydd.ac.uk
No picture for Radhika Mohanram

Yr Athro Radhika Mohanram

Professor, English and Critical and Cultural Theory

Telephone
+44 29208 76151
Email
MohanramR1@caerdydd.ac.uk
Picture of Martha O'Brien

Martha O'Brien

Myfyriwr Ymchwil/Tiwtor Graddedig

Email
OBrienM8@caerdydd.ac.uk
Picture of Carl Phelpstead

Yr Athro Carl Phelpstead

Dirprwy Bennaeth yr Ysgol a Phennaeth Pwnc

Telephone
+44 29208 74245
Email
PhelpsteadC@caerdydd.ac.uk
Picture of Sian Round

Dr Sian Round

Darlithydd mewn Llenyddiaeth Saesneg

Email
RoundS@caerdydd.ac.uk
Picture of Amanda Smith

Mrs Amanda Smith

Finance & Research Assistant

Email
SmithAJ17@caerdydd.ac.uk
No picture for Arthur Usher

Mr Arthur Usher

Rheolwr Gweithrediadau Llyfrgell Cynorthwyol

Telephone
+44 29208 74942
Email
UsherA@caerdydd.ac.uk