Ewch i’r prif gynnwys

Ysgrifennu creadigol

Dr Ailbhe Darcy

Dr Ailbhe Darcy

Senior Lecturer

Email
darcya@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6224
Yr Athro Richard Gwyn

Yr Athro Richard Gwyn

Professor

Email
gwyn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4887
Dr Tristan Hughes

Dr Tristan Hughes

AHRC Fellow in Creative and Performing Arts

Email
hughest7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4647
Dr Tyler Alexander Keevil

Dr Tyler Alexander Keevil

Lecturer

Email
keevilt@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4040
Dr Meredith Miller

Dr Meredith Miller

Lecturer

Email
millerm4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0295
Dr Tim Rhys

Dr Tim Rhys

Lecturer

Email
rhyst@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5613
Yr Athro Damian Walford Davies

Yr Athro Damian Walford Davies

Pennaeth yr Ysgol

Siarad Cymraeg
Email
walforddaviesd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6049
Dr Robert Walton

Dr Robert Walton

Teacher

Email
waltonrw@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4647