Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Megha Chand Inglis

Megha Chand Inglis

Post-Doctoral Research Associate

Email
chandinglism@caerdydd.ac.uk
Ester Coma Bassas

Ester Coma Bassas

Researcher

Email
comae@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0463
Dr Robert Doe

Dr Robert Doe

Lecturer in Computational Methods in Architecture

Email
doer1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0367
Dr Hu Du

Dr Hu Du

Senior Research Fellow

Email
duh4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5589
Dr Shan Shan Hou

Dr Shan Shan Hou

Lecturer

Email
hous1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5017
Dr Puxi Huang

Dr Puxi Huang

Research Assistant

Email
huangp9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4439
Mr Miltiadis Ionas

Mr Miltiadis Ionas

Research Assistant

Email
ionasm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9314
Huw Jenkins

Huw Jenkins

Commercial Manager, CRiBE

Email
jenkinsh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5959
Yr Athro Phillip Jones

Yr Athro Phillip Jones

Cadeirydd Gwyddoniaeth Pensaernïol a Chadeirydd y Sefydliad Ymchwil Carbon isel (LCRI)

Email
jonesp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4078
Dr Simon Lannon

Dr Simon Lannon

Research Fellow

Email
lannon@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4437
Dr Xiaojun Li

Dr Xiaojun Li

Research Associate

Email
junglix@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0003
Dr Marianna Marchesi

Dr Marianna Marchesi

Lecturer, Marie Skłodowska-Curie Fellow

Email
marchesim@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0923
Mariangela Parisi

Mariangela Parisi

Research Assistant

Email
parisim1@caerdydd.ac.uk
Dr Jo Patterson

Dr Jo Patterson

Senior Research Fellow

Email
patterson@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4754
Emmanouil (Manos) Perisoglou

Emmanouil (Manos) Perisoglou

Research Associate

Email
perisogloue@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0177
Camilla Pezzica

Camilla Pezzica

Research Assistant

Email
pezzicac@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5947
Dr Magda Sibley

Dr Magda Sibley

Reader in Architectural History and Theory

Email
sibleym@caerdydd.ac.uk
Juan Usubillaga

Juan Usubillaga

Research Assistant

Email
usubillaganarvaezj1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4431
Dr Nicholas Mario Wardhana

Dr Nicholas Mario Wardhana

Research Associate

Email
wardhanan@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0798
Dr Gabriela Zapata-Lancaster

Dr Gabriela Zapata-Lancaster

Lecturer

Email
zapatag@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0643