Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Picture of Wesley Aelbrecht

Dr Wesley Aelbrecht

Uwch Ddarlithydd mewn Hanesion a Damcaniaethau Pensaernïol a Threfol

Telephone
+44 29208 75962
Email
AelbrechtW@caerdydd.ac.uk
Picture of Eleni Ampatzi

Dr Eleni Ampatzi

Uwch Ddarlithydd, Cyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu Ôl-raddedig

Telephone
+44 29208 74603
Email
AmpatziE@caerdydd.ac.uk
Picture of Brunella Balzano

Dr Brunella Balzano

Uwch Ddarlithydd mewn Dylunio Strwythurol

Telephone
+44 29208 76327
Email
BalzanoB@caerdydd.ac.uk
Picture of Amalia Banteli

Amalia Banteli

Darlithydd, Dirprwy Gyfarwyddwr Recriwtio a Derbyn

Email
BanteliA1@caerdydd.ac.uk
Picture of Satish Bk

Dr Satish Bk

Uwch Ddarlithydd mewn Tectoneg Bensaernïol

Telephone
+44 29208 79400
Email
Satish.BK@caerdydd.ac.uk
Picture of Clarice Bleil De Souza

Yr Athro Clarice Bleil De Souza

Cadeirydd mewn Gwneud Penderfyniadau Dylunio

Telephone
+44 29208 75969
Email
BleildeSouzaC@caerdydd.ac.uk
Picture of Sam Clark

Dr Sam Clark

Darllenydd, Cyfarwyddwr Recriwtio a Derbyn

Telephone
+44 29208 70415
Email
ClarkSD1@caerdydd.ac.uk
Picture of Anna Conzatti

Miss Anna Conzatti

Darlithydd mewn Dylunio Pensaernïol a Thechnoleg

Email
ConzattiA@caerdydd.ac.uk
Picture of Steven Coombs

Dr Steven Coombs

Cyfarwyddwr Addysgu Israddedig

Telephone
+44 29208 75972
Email
CoombsS@caerdydd.ac.uk
Picture of Michael Corr

Mr Michael Corr

Darlithydd mewn Pensaernïaeth | Arweinydd Modiwl Dylunio Blwyddyn 3

Telephone
+44 29208 70990
Email
CorrM1@caerdydd.ac.uk
Picture of Juliet Davis

Yr Athro Juliet Davis

Pennaeth Ysgol Pensaernïaeth Cymru

Telephone
+44 29208 75497
Email
DavisJP@caerdydd.ac.uk
Picture of Wayne Forster

Yr Athro Wayne Forster

Athro, Cyfarwyddwr Iechyd a Diogelwch

Telephone
+44 29208 74389
Email
ForsterW@caerdydd.ac.uk
Picture of Melina Guirnaldos Diaz

Ms Melina Guirnaldos Diaz

Darlithydd mewn Dylunio Pensaernïaeth I BSc 1 Cadeirydd

Telephone
+44 29206 87728
Email
GuirnaldosM@caerdydd.ac.uk
Picture of Julie Gwilliam

Dr Julie Gwilliam

Dean of Postgraduate Studies College of Physical Sciences & Engineering

Telephone
+44 29208 75977
Email
GwilliamJA@caerdydd.ac.uk
Picture of Aseem Inam

Yr Athro Aseem Inam

Cadeirydd mewn Dylunio Trefol, Hyrwyddwr Gogledd America

Telephone
+44 29208 75607
Email
InamA1@caerdydd.ac.uk
Picture of Wassim Jabi

Yr Athro Wassim Jabi

Chair in Computational Methods in Architecture

Telephone
+44 29208 75981
Email
JabiW@caerdydd.ac.uk
Picture of Tahl Kaminer

Dr Tahl Kaminer

Reader in Architectural History and Theory

Telephone
+44 29208 70939
Email
KaminerT@caerdydd.ac.uk
Picture of Zhiwen Luo

Yr Athro Zhiwen Luo

Cadeirydd mewn Gwyddoniaeth Bensaernïol a Threfol

Telephone
+44 29208 70463
Email
LuoZ18@caerdydd.ac.uk
Picture of Marianna Marchesi

Dr Marianna Marchesi

Darlithydd Dylunio ar gyfer Cynaliadwyedd ac Economi Gylchol

Telephone
+44 29208 70923
Email
MarchesiM@caerdydd.ac.uk
Picture of Mhairi McVicar

Yr Athro Mhairi McVicar

Arweinydd Prosiect Porth Cymunedol, Cyfarwyddwr Cydraddoldeb, Amrywiaeth a Chynhwysiant

Telephone
+44 29208 74634
Email
McVicarM@caerdydd.ac.uk
Picture of Marga Munar Bauza

Dr Marga Munar Bauza

Pensaer-Urbanist
PhD, ARB, FRSA, AoU
Darlithydd

Telephone
+44 29208 75961
Email
BauzaMM@caerdydd.ac.uk
Picture of Dimitra Ntzani

Dr Dimitra Ntzani

Uwch Ddarlithydd mewn Hanes a Theori Pensaernïaeth

Telephone
+44 29225 10193
Email
NtzaniD@caerdydd.ac.uk
Picture of Hiral Patel

Dr Hiral Patel

Darlithydd mewn Pensaernïaeth
Cyfarwyddwr Ymgysylltu

Telephone
+44 29208 70643
Email
PatelH18@caerdydd.ac.uk
Picture of Nastaran Peimani

Dr Nastaran Peimani

Darllenydd mewn Dylunio Trefol
Cyd-gyfarwyddwr MA Dylunio Trefol

Telephone
+44 29208 75980
Email
PeimaniN@caerdydd.ac.uk
Picture of Wouter Poortinga

Yr Athro Wouter Poortinga

Athro, Ysgol Pensaernïaeth Cymru

Telephone
+44 29208 74755
Email
PoortingaW@caerdydd.ac.uk
Picture of Oriel Prizeman

Yr Athro Oriel Prizeman

Athro Cadwraeth Adeiladu Cynaliadwy

Telephone
+44 29208 75967
Email
PrizemanO@caerdydd.ac.uk
Picture of Shibu Raman

Dr Shibu Raman

Uwch Ddarlithydd mewn Pensaernïaeth a Urbanism, Cyfarwyddwr Rhyngwladol

Telephone
+44 29208 79440
Email
RamanS@caerdydd.ac.uk
Picture of Andrew Roberts

Yr Athro Andrew Roberts

Athro, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol

Telephone
+44 29208 74602
Email
RobertsAS@caerdydd.ac.uk
Picture of Angela Ruiz Del Portal

Angela Ruiz Del Portal

Athro mewn Dylunio Cynaliadwy a Threfol

Telephone
+44 29208 70003
Email
RuizDelPortalA@caerdydd.ac.uk
Picture of Tania Sharmin

Dr Tania Sharmin

Senior Lecturer Sustainable Environmental Design

Telephone
+44 29208 70798
Email
SharminT@caerdydd.ac.uk
Picture of Magda Sibley

Dr Magda Sibley

Athro mewn Hanes a Theori Pensaernïaeth

Telephone
+44 29208 75983
Email
SibleyM@caerdydd.ac.uk
Picture of Vicki Stevenson

Dr Vicki Stevenson

Darllenydd, Cyfarwyddwr Cwrs MSc Dylunio Amgylcheddol Adeiladau, Cyfarwyddwr Ymchwil Ôl-raddedig

Telephone
+44 29208 70927
Email
StevensonV@caerdydd.ac.uk
Picture of Daniel Talkes

Daniel Talkes

Darlithydd mewn Dylunio ac Adeiladu

Telephone
+44 29225 14824
Email
TalkesD1@caerdydd.ac.uk
Picture of Lui Tam

Dr Lui Tam

Darlithydd mewn Hanes Pensaernïol

Telephone
+44 29225 14823
Email
TamL@caerdydd.ac.uk
Picture of Federico Wulff

Dr Federico Wulff

Senior Lecturer of Architecture and Urban Design
MA AD Course Director

Telephone
+44 29208 70307
Email
WulffF@caerdydd.ac.uk