Ewch i’r prif gynnwys

Staff

Mae’n tîm yn cynnwys arbenigwyr ym meysydd y gyfraith, astudiaethau seneddol, y gwyddorau gwleidyddol a pholisïau gwladol.

Cyfarwyddwr

Professor Richard Wyn Jones

Yr Athro Richard Wyn Jones

Athro yng Ngwleidyddiaeth Cymru

Siarad Cymraeg
Email:
wynjonesr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 5448

Rheolwr y Ganolfan

Luke Nicholas

Luke Nicholas

Centre Manager, Wales Governance Centre

Siarad Cymraeg
Email:
nicholasl2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8059

Staff academaidd craidd

Roger Scully

Yr Athro Roger Awan-Scully

Professor of Political Science

Siarad Cymraeg
Email:
scullyrm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4352

Gregory Davies

Research Associate

Email:
daviesgj6@caerdydd.ac.uk
Lucy Hammond

Dr Lucy Hammond

School Manager

Email:
hammondl1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4346
Jo Hunt

Yr Athro Jo Hunt

Reader in Law

Email:
huntj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 5186

Guto Ifan

Research Associate

Email:
ifandg@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 4626
.

Jac Larner

Research Associate

Email:
larnerjm@caerdydd.ac.uk
Laura McAllister

Yr Athro Laura McAllister

Professor of Public Policy

Siarad Cymraeg
Email:
mcallisterl3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5426
Rachel Minto

Dr Rachel Minto

Research Associate

Email:
mintor@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 0060
Ludivine Petetin

Dr Ludivine Petetin

Lecturer in Law

Email:
petetinl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4982

Hedydd Phylip

Welsh Medium Tutor

Email:
phyliphm1@caerdydd.ac.uk
Ed Poole

Dr Ed Poole

Uwch Ddarlithydd mewn Gwleidyddiaeth a Chysylltiadau Rhyngwladol

Siarad Cymraeg
Email:
pooleeg@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5574
Huw Pritchard

Dr Huw Pritchard

Lecturer in Law

Siarad Cymraeg
Email:
pritchardh3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4355

Cian Sion

Research Assistant

Siarad Cymraeg
Email:
sionc1@caerdydd.ac.uk

Charles Whitmore

Research Associate

Email:
whitmorecd@caerdydd.ac.uk
Dan Wincott

Yr Athro Daniel Wincott

Blackwell Professor of Law and Society

Email:
wincottd@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2068 8737