Ewch i’r prif gynnwys

Staff

Mae’n tîm yn cynnwys arbenigwyr ym meysydd y gyfraith, astudiaethau seneddol, y gwyddorau gwleidyddol a pholisïau gwladol.

Cyfarwyddwr

Yr Athro Richard Wyn Jones

Yr Athro Richard Wyn Jones

Athro yng Ngwleidyddiaeth Cymru

Siarad Cymraeg
Email
wynjonesr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 5448

Staff cymorth

Luke Nicholas

Luke Nicholas

Centre Manager, Wales Governance Centre

Siarad Cymraeg
Email
nicholasl2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8059
Dr Lucy Hammond

Dr Lucy Hammond

School Manager

Email
hammondl1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4346

Staff academaidd craidd

Yr Athro Roger Awan-Scully

Yr Athro Roger Awan-Scully

Professor of Political Science

Siarad Cymraeg
Email
scullyrm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4352
Keith Bush

Keith Bush

Lecturer in Law

Siarad Cymraeg
Email
bushk@caerdydd.ac.uk
Telephone
07711551347
Dr Richard Caddell

Dr Richard Caddell

Lecturer in Law

Email
caddellr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 5098
Gregory Davies

Gregory Davies

Research Associate

Email
daviesgj6@caerdydd.ac.uk
Dr Nye Davies

Dr Nye Davies

Politics and International Relations

Email
daviesn30@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4564
Yr Athro Jo Hunt

Yr Athro Jo Hunt

Reader in Law

Email
huntj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 5186
Guto Ifan

Guto Ifan

Research Associate

Siarad Cymraeg
Email
ifandg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4626
Dr Giada Lagana

Dr Giada Lagana

Research Associate, WISERD

Email
laganag@caerdydd.ac.uk
Telephone
029208 79650
Dr Jac Larner

Dr Jac Larner

Lecturer in Politics

Email
larnerjm@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Laura McAllister

Yr Athro Laura McAllister

Professor of Public Policy

Siarad Cymraeg
Email
mcallisterl3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5426
Dr Rachel Minto

Dr Rachel Minto

Lecturer in Politics

Email
mintor@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0060
Dr Ludivine Petetin

Dr Ludivine Petetin

Lecturer in Law

Email
petetinl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4982
Hedydd Phylip

Hedydd Phylip

Welsh Medium Tutor

Email
phyliphm1@caerdydd.ac.uk
Dr Ed Poole

Dr Ed Poole

Uwch Ddarlithydd mewn Gwleidyddiaeth a Chysylltiadau Rhyngwladol

Siarad Cymraeg
Email
pooleeg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5574
Dr Huw Pritchard

Dr Huw Pritchard

Lecturer in Law

Siarad Cymraeg
Email
pritchardh3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4355
Jesus Rodriguez Moreno

Jesus Rodriguez Moreno

Research Assistant

Email
rodriguezmorenoj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+447462827807
Cian Sion

Cian Sion

Research Assistant

Siarad Cymraeg
Email
sionc1@caerdydd.ac.uk
Dr Alison Tarrant

Dr Alison Tarrant

Postdoctoral Fellow

Email
tarrantae2@caerdydd.ac.uk
Charles Whitmore

Charles Whitmore

Research Associate

Email
whitmorecd@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Daniel Wincott

Yr Athro Daniel Wincott

Blackwell Professor of Law and Society

Email
wincottd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2068 8737