Ewch i’r prif gynnwys

Cyswllt

Byddwn yn helpu i drosi arbenigedd, ymchwil a gwybodaeth yn hyfforddiant ymarferol ac effeithiol.

Yr Uned Datblygu Proffesiynol Parhaus

Ein tîm

Clare Sinclair

Clare Sinclair

Pennaeth yr Uned DPP

Email
sinclairc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5451
Charlotte Stephenson

Charlotte Stephenson

Rheolwr Datblygu Busnes - Coleg y Gwyddorau Biofeddygol a Bywyd

Email
stephensoncj1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4953
Kate Sunderland

Kate Sunderland

Rheolwr Datblygu Busnes – Coleg y Gwyddorau Ffisegol a Pheirianneg

Email
sunderlandk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9119
Phil Swan

Phil Swan

Rheolwr Datblygu Busnes - Coleg y Celfyddydau, y Dyniaethau a’r Gwyddorau Cymdeithasol

Email
swanp1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4638
Jessica Gasson

Jessica Gasson

Swyddog Prosiect

Email
gassonj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 6342
Gail Thomas

Gail Thomas

Swyddog Gweinyddol

Email
thomasgl4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5274
Mukta Khan

Mukta Khan

Cynorthwy-ydd Gweinyddol

Email
khanm39@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9463
Claire Scott

Claire Scott

Swyddog Marchnata a Chyfathrebu

Email
scottc13@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4560