Ewch i’r prif gynnwys

Staff WOPEC

Ar gyfer ymholiadau cychwynnol ôl-raddedig a addysgir am ein MSc Optometreg Glinigol neu gyrsiau byr cysylltwch â ni ar:

Ebost: pgoptom@caerdydd.ac.uk

Rhif ffôn: +44 (0)29 2087 0561

Cyfeiriad: Canolfan Addysg Optometreg Ôl-raddedig Cymru (WOPEC),
Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg,
Prifysgol Caerdydd,
Heol Maendy,
Cathays,
Caerdydd
CF24 4HQ.

Manylion cyswllt ar gyfer staff cymorth WOPEC, gan gynnwys gweinyddwyr a thiwtoriaid:

Rebecca Bartlett

Rebecca Bartlett

Clinical Low Vision Lead

Email
johnr8@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0543
Sharon Beatty

Sharon Beatty

Email
beattys@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 70549
Gill Brabner

Gill Brabner

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email
brabnerg1@caerdydd.ac.uk
Hazel Chudley

Hazel Chudley

Administration Officer

Email
chudleyh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0794
Liz Crispie

Liz Crispie

Office Manager

Email
crispiee@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5269
Matthew Doyle

Matthew Doyle

Email
doylem@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4096
Fergal Ennis

Fergal Ennis

Postgraduate Taught Module Leader

Email
ennisf@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0550
Dr Katharine Evans

Dr Katharine Evans

Lecturer

Email
evansks@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6237
Mike George

Mike George

Postgraduate Taught Module Tutor

Email
georgem4@caerdydd.ac.uk
Jane Gray

Jane Gray

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email
grayje@caerdydd.ac.uk
Stef Griffiths

Stef Griffiths

Email
pulmans@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6316
Peter Hampson

Peter Hampson

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email
hampsonp@caerdydd.ac.uk
Teifi James

Teifi James

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email
jamest10@caerdydd.ac.uk
Marek Karas

Marek Karas

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email
karasm@caerdydd.ac.uk
Sasha Macken

Sasha Macken

WOPEC Tutor

Email
mackens@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 70504
Yr Athro Rachel North

Yr Athro Rachel North

Professor

Email
north@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5114
Aisling O'Donovan

Aisling O'Donovan

Postgraduate Taught module leader

Email
odonovana@caerdydd.ac.uk
Nita Odedra

Nita Odedra

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email
odedran@caerdydd.ac.uk
Alex Paulus

Alex Paulus

Postgraduate Taught Module Leader (off site)

Email
paulusa1@caerdydd.ac.uk
Ben Phipps

Ben Phipps

Module leader (off-site)

Email
phippsbl@caerdydd.ac.uk
Kate Powell

Kate Powell

Postgraduate Taught Module Leader (off site)

Email
powellk11@caerdydd.ac.uk
Dr Heiko Pult

Dr Heiko Pult

Honorary Research Fellow

Email
ovr@heiko-pult.de
Telephone
+49 (0) 174 90 250 0
Dr Tony Redmond

Dr Tony Redmond

Lecturer, Deputy Director of Postgraduate Research

Email
redmondt1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0564
Yr Athro Barbara Ryan

Yr Athro Barbara Ryan

Cyfarwyddwr Rhaglenni Ôl-raddedig a Chyfarwyddwr WOPEC

Email
ryanb@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 70233
Emily Sadler

Emily Sadler

Clerical Assistant

Email
sadlere1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0561
Mario Saldanha

Mario Saldanha

Postgraduate Taught Module Leader

Dr Nik Sheen

Dr Nik Sheen

WOPEC Co-Director, Clinical Lead for the Eye Health Examinations Wales (EHEW) service

Email
sheennj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6988
Viera Sujanska

Viera Sujanska

Finance and Administrative Officer

Email
sujanskav2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)292087 0570
Bushra Thajudeen

Bushra Thajudeen

Postgraduate Taught Module Leader (off site)

Email
thajudeent@caerdydd.ac.uk
Trevor Warburton

Trevor Warburton

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email
warburtont@caerdydd.ac.uk
Angela Whitaker

Angela Whitaker

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email
whitakera@caerdydd.ac.uk
Dr Margaret Woodhouse

Dr Margaret Woodhouse

Senior Lecturer

Email
woodhouse@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 76522