Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Proffiliau ein staff ymchwil, ynghyd â'r manylion cyswllt.

Dr Kathy Beirne

Dr Kathy Beirne

Research Asociate

Email
beirnek@caerdydd.ac.uk
Dr James Bell

Dr James Bell

Research Associate

Email
bellj10@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6356
Dr Irina Erchova

Dr Irina Erchova

Research Associate

Email
erchovai@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0578
Dr Sally Hayes (née Dennis)

Dr Sally Hayes (née Dennis)

Research Associate

Email
hayess5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 208 70459
Angharad Hobby

Angharad Hobby

Email
hobbyae2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0588
Dr Elena Koudouna

Dr Elena Koudouna

Marie Skłodowska-Curie Fellow

Email
koudounae@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 20870205
Dinesh Kumar Kandaswamy

Dinesh Kumar Kandaswamy

Research Associate and Optometrist

Email
kandaswamyd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 5665
Dr Philip Lewis

Dr Philip Lewis

Research Associate & Electron Microscopy Specialist

Email
lewispn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 208 70459
Dr Sian Morgan

Dr Sian Morgan

Research Associate (Structural Biophysics Group)

Email
morgans51@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6356
Dr Rob Young

Dr Rob Young

Research Fellow

Email
youngrd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 70205