Ewch i’r prif gynnwys

Staff y clinig llygaid

Manylion cyswllt cyffredinol y Clinig Llygaid

Ebost: optomenquiries@caerdydd.ac.uk

Rhif ffôn: +44 (0)29 2087 4374

Cyfeiriad: Clinig Llygaid Prifysgol Caerdydd,  Adeilad Optometreg, Heol Maendy, Cathays, Caerdydd CF24 4HQ

Manylion cyswllt staff

Gwybodaeth gyswllt ar gyfer pob aelod o staff y Clinig Llygaid:

Jonathan Baston

Jonathan Baston

Resident Optometrist

Email
bastonjj@caerdydd.ac.uk
Emma Daniel-Davies

Emma Daniel-Davies

Is-Reolwr y Practis

Email
daniel-daviese@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 70362
Megan Dewitt

Megan Dewitt

Optical Assistant

Email
dewittm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29 2087 4357
Ceri Goodman

Ceri Goodman

Uwch Optometrydd

Email
goodmanc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 70557
Sharon Leaves

Sharon Leaves

Cynorthwyydd Optegol

Email
dandosa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 74357
Helen Morris

Helen Morris

Rheolwr y Practis

Email
morrish4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 70362
Allyson Treharne

Allyson Treharne

Clinic Receptionist

Email
treharnea1@caerdydd.ac.uk
Harshida Vekaria

Harshida Vekaria

Optical Assistant

Email
vekariah1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)23 2087 4357
Kristina Wramba

Kristina Wramba

Dispensing Assistant

Email
wrambak@caerdydd.ac.uk