Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd ac ymchwil

No picture for Marcel Celaya

Dr Marcel Celaya

Lecturer in Operational Research

Email
CelayaM@caerdydd.ac.uk
Picture of Diego Corro Tapia

Dr Diego Corro Tapia

Ymchwilydd Cymrodoriaeth Ôl-Ddoethurol

Email
CorroTapiaD@caerdydd.ac.uk
Picture of Dafydd Evans

Dr Dafydd Evans

Lecturer in Operational Research

Telephone
+44 29208 70621
Email
EvansD8@caerdydd.ac.uk
Picture of Shauna Ford

Miss Shauna Ford

Myfyriwr Cyswllt Addysgu / Myfyriwr Ymchwil

Email
FordS6@caerdydd.ac.uk
Picture of Daniel Gartner

Dr Daniel Gartner

Professor of Operational Research

Telephone
+44 29208 70850
Email
GartnerD@caerdydd.ac.uk
Picture of Jonathan Gillard

Yr Athro Jonathan Gillard

Athro Ystadegau/Gwyddor Data
Dirprwy Bennaeth yr Ysgol

Telephone
+44 29208 70619
Email
GillardJW@caerdydd.ac.uk
Picture of Paul Harper

Yr Athro Paul Harper

Athro Ymchwil Weithredol

Telephone
+44 29208 76841
Email
Harper@caerdydd.ac.uk
Picture of John Harvey

Dr John Harvey

Darlithydd mewn Gwyddorau Mathemategol

Telephone
+44 29208 70943
Email
HarveyJ13@caerdydd.ac.uk
Picture of Owen Jones

Yr Athro Owen Jones

Cadeirydd mewn Ymchwil Gweithredol

Telephone
+44 29225 10253
Email
JonesO18@caerdydd.ac.uk
Picture of Usama Kadri

Dr Usama Kadri

Darllenydd mewn Mathemateg Gymhwysol

Telephone
+44 29208 75863
Email
KadriU@caerdydd.ac.uk
Picture of Katerina Kaouri

Dr Katerina Kaouri

Darllenydd (Athro Cyswllt)

Telephone
+44 29208 75259
Email
KaouriK@caerdydd.ac.uk
Picture of Matthew Lettington

Dr Matthew Lettington

Uwch Ddarlithydd
Cyfarwyddwr Derbyn

Telephone
+44 29208 75670
Email
LettingtonMC@caerdydd.ac.uk
Picture of Anqi Liu

Dr Anqi Liu

Lecturer in Financial Mathematics

Telephone
+44 29208 70908
Email
LiuA5@caerdydd.ac.uk
Picture of Marco Marletta

Yr Athro Marco Marletta

Pennaeth Grŵp Dadansoddi Mathemategol

Telephone
+44 29208 75552
Email
MarlettaM@caerdydd.ac.uk
Picture of Angela Mihai

Yr Athro Angela Mihai

Athro Mathemateg Gymhwysol, Cyfarwyddwr Ymchwil

Picture of Geraint Palmer

Mr Geraint Palmer

Darlithydd Cyfrwng Cymraeg

Telephone
+44 29206 87871
Email
PalmerGI1@caerdydd.ac.uk
Picture of Timothy Phillips

Yr Athro Timothy Phillips

Cadeirydd mewn Mathemateg Gymhwysol

Telephone
+44 29208 74194
Email
PhillipsTN@caerdydd.ac.uk
Picture of Yasemin Sengul Tezel

Dr Yasemin Sengul Tezel

Darlithydd mewn Mathemateg Gymhwysol

Telephone
+44 29208 75554
Email
SengulTezelY@caerdydd.ac.uk
Picture of Kirstin Strokorb

Dr Kirstin Strokorb

Uwch Ddarlithydd; Dirprwy Gyfarwyddwr Ymchwil Ôl-raddedig

Telephone
+44 29206 88833
Email
StrokorbK@caerdydd.ac.uk
Picture of Mark Tuson

Dr Mark Tuson

Darlithydd a Resercher

Email
TusonM@caerdydd.ac.uk
Picture of Raphael Winter

Dr Raphael Winter

Darlithydd mewn Gwyddorau Mathemategol

Email
WinterR6@caerdydd.ac.uk
Picture of Yidan Xue

Dr Yidan Xue

Cydymaith Ymchwil Ôl-Ddoethurol

Email
XueY25@caerdydd.ac.uk
Picture of Ambrose Yim

Ambrose Yim

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol