Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Staff academaidd a chlinigol

Yr Athro Nick Allen

Yr Athro Nick Allen

Professor

Email
allennd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6196
Yr Athro John Atack

Yr Athro John Atack

Cyfarwyddwr, y Sefydliad Darganfod Meddyginiaethau

Email
atackj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6983
Yr Athro Monica Busse

Yr Athro Monica Busse

Professor

Email
busseme@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7559
Yr Athro Angus Clarke

Yr Athro Angus Clarke

Clinical Professor

Email
clarkeaj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 2577 or +44 (0)29 2074 4051
Catherine Clenaghan

Catherine Clenaghan

Huntingtons Specialist Nurse, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
clenaghanc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29206 88237
Dr Rebecca Dimond

Dr Rebecca Dimond

Research Associate, Cesagene

Email
dimondr1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0113
Yr Athro Vincent Dion

Yr Athro Vincent Dion

Professor, Dementia Research Institute

Email
dionv@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2251 0893
Dr Cheney Drew

Dr Cheney Drew

Research Associate

Email
drewc5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7243
Yr Athro William Gray

Yr Athro William Gray

Professor of Functional Neurosurgery, Neurosciences & Mental Health Research Institute

Email
graywp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8491
Dr Olivera Grubisha

Dr Olivera Grubisha

Lecturer

Email
grubishao@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 1071
Yr Athro Peter Holmans

Yr Athro Peter Holmans

Professor of Biostatistics & Genetic Epidemiology

Email
holmanspa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8427
Yr Athro Cathy Holt

Yr Athro Cathy Holt

Professor

Email
holt@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4533
Yr Athro Derek Jones

Yr Athro Derek Jones

Professor

Email
jonesd27@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 9412
Yr Athro Lesley Jones

Yr Athro Lesley Jones

Professor, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
jonesl1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8469
Dr Una Jones

Dr Una Jones

Darllennydd: Ffisiotherapi

Email
jonesuf@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87789
Dr Mariah Lelos

Dr Mariah Lelos

Research Associate

Email
lelosmj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5541
Dr Jamie Lewis

Dr Jamie Lewis

Research Assistant

Email
lewisj41@caerdydd.ac.uk
Telephone
70497
Yr Athro Meng Li

Yr Athro Meng Li

Chair in Stem Cell Neurobiology, Institute of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
lim26@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2068 8345
Dr Tom Massey

Dr Tom Massey

WCAT Fellow, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
masseyt1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)292068 8353
Dr Duncan McLauchlan

Dr Duncan McLauchlan

WCAT Fellow, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
mclauchland@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 3454
Georgina Menzies

Georgina Menzies

Biostatistician, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
menziesg@caerdydd.ac.uk
Dr Claudia Metzler-Baddeley

Dr Claudia Metzler-Baddeley

Senior Lecturer in Cognitive Neuroscience

Email
metzler-baddeleyc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0705
Dr Owen Peters

Dr Owen Peters

Lecturer in Dementia Research

Email
petersom@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0898
Yr Athro Anne Rosser

Yr Athro Anne Rosser

Professor of Clinical Neuroscience, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
rosserae@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6654
Dr Florian Siebzehnrubl

Dr Florian Siebzehnrubl

Research Fellow

Email
fas@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8500
Dr Gaynor Ann Smith

Dr Gaynor Ann Smith

Lecturer in Dementias Research

Email
smithga@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Simon Ward

Yr Athro Simon Ward

Cyfarwyddwr, Y Sefydliad Darganfod Meddyginiaethau

Siarad Cymraeg
Email
wards10@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6984
Yr Athro Nigel Williams

Yr Athro Nigel Williams

Reader, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
williamsnm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8466
Dr Emma Yhnell

Dr Emma Yhnell

Health and Care Research Wales Fellow

Email
yhnelle@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5135

Myfyrwyr ymchwil ôl-raddedig

Dr Berni Sewell

Dr Hugh Rickards

Dr Erik van Duijn