Ewch i’r prif gynnwys

Cofrestr rhoddwyr

Mae ein cofrestr rhoddwyr yn cydnabod ac yn diolch i’r bobl hynny sydd wedi cefnogi Prifysgol Caerdydd drwy roi rhodd, naill ai yn ariannol neu drwy roi o’u hamser.

Diolch am eich cefnogaeth yn 2017/18.

Rhoddwyr Cylch Caerdydd

Diolch i’r rhoddwyr sydd wedi rhoi £1,000 neu fwy yn ystod 2017/18

Mr Rashid Domingo MBE (ymadawedig)
Mr Yousef Jameel
Mr David Stevens CBE
Yr Athro Heather Stevens CBE (Hon 2012)
Mr Jonathan Hodge
Mrs Karen Hodge

Mr Ron Anderson (BSc 1969)
Yr Athro Paul A Atkinson
Dr Sara Delamont
Mr Alastair Gibbons (BScEcon 1980)
Mrs Lynwen Gibbons
Syr Stanley Thomas OBE (Hon 2011)
Mr Lyndon R Wood (Hon 2018)
Mrs Shirley Ann Wood
Mr Graham Tubbs
Mrs Kathleen Tubbs
Mrs Anne Whipp

Mr Simon T Adams (BArch 1993)
Mr Harry W Arnold
Mrs Jessica Arnold
Mr Christopher M Asprou (BSc 1979)
Mrs Vasoulla Asprou
Mr Pers Aswani (BScEcon 1985)
Yr Athro Michael Bagshaw (MBBCh 1973)
Dr Carol Bell
Mr Lyndon N Bigmore (BSc 1981)
Mr David Bowra (BScEcon 1973)
Mr Julian P Chamberlain (BSc 1973)
Ms Pingjun Chen (MA 1994)
Ms Debbie E Clarke (MBA 1996)
Mr Vivian E David (BEng 1968)
Mrs Elizabeth Davidson
Mr Gavin L Davidson (MBA 1992)
Mr Huw Edwards (BA 1983, Hon 2003)
Mr John L Endacott (BScEcon 1989)
Mr Graham Evans
Mr Hywel W Evans (BSc 1993, LLB 1995)
Mr John L Evans (BEng 1986)
Mr David F Foster (BA 1986)
Mrs Helen Foster (BA 1986)
Mr Philip J Foster
The Hanna Foundation
Mr Dylan Gwyer-Roberts JP (BMus 1980, PGCE 1981)
Mrs Susan Gwyer-Roberts DL (BA 1980, PGCE 1981, MEd 1987)
Mr Michael H Haffenden (BScEcon 1969, PGDip 1970)
Mr Ian D Hart (BSc 1971)
Ms Victoria Hunter
Mr Peter J Hillier (BSc 1982)
Mrs Coral Juleff
Mr Malcom Juleff (BSc 1959)
Mr Iain Maxted (Engineering 1982-84, International Commercial Law  2016 -)
Mr Cyril D Meghani (BScEcon 1992)
Mrs Kastur Meghani
Mr David R Messenger (BSc 1990)
Dr Gareth D Morgan (BSc 1968)
Dr Peter Newman (BEng 1978)
Yr Athro Syr Michael Owen
Yr Athro Stuart Palmer
Mrs Sue Palmer
Mr Nick Rawlinson
Mrs TJ Rawlinson
Mrs Ruth Rees (BA 2000, MA 2002, Ancient History 2018 -)
Yr Athro Colin Riordan
Mrs Jayne A Sadgrove (née Young, Dowden) (BA 1978, MA 1980)
Dr Quentin D Sandifer (MBBCH 1985, MPH 1995)
Mrs Sonia Sayed (née Colle)
Yr Athro Elizabeth Treasure
Mr Timothy G Weller (BSc 1982)
Dr Linda Wilding (BSc 1980, PhD 1983)
Mr David R Williams (BSc 1984)
Mr Norman Wootton (BSc 1950)

Yr holl roddwyr

Caiff rhoddwyr sy’n gynfyfyrwyr eu rhestru yn ôl eu blwyddyn graddio. Nodir aelodau Cylch Caerdydd mewn print trwm.

1950

Norman Wootton
Dr Valerie D Morgan

1951

Howard J Gould CBE

1952

Dr Valerie G Davies
Des R Hub

1953

Brian R Davies
Alan A Horn
Peter H Jones
Yr Atho Gerald Richards

1954

Dr Gerald L Goodwin
Bryan Pugh
Pamela Mary Standen

1955

Ernie E Cole

1957

Antoine N Mattar

1958

Yr Athro David R Gabe

1959

JGK G Bell
Malcolm M Juleff
Vivien Liles
Dennis Scourfield
Dr Edna M Whitehead
Dr Alan C Williams

1960

Paul Morris

1961

Dr Graham J Carpenter
Gaenor Chiles
Dr Thomas M Harvey
Brian E Jones
Dr Don Knight

1962

Dr Derek A Coffman
Marilyn Jones
Dr Valerie Jones
Dr Mabli A Rickards
Amy G Williams

1963

Llewellyn Leyshon
Yr Athro Jon Wonham

1964

Beryl Apsitis
Dr Glynne R Jones OBE
Dr Arnold A Williams

1965

Win J Griffiths CBE
Yr Athro John Hodgkiss MBE
Yr Athro Roger M Mason
Dr Gwynne Morris
Susan P Morris
Brinley Newman
Graham C Thomas

1966

Geoffrey D Dunster
David M Evans
Rosalind L Grant
Dr Michael Hale
Dr David Jenkins
Dr Allan A Keall
Christine Macpherson

1967

Adrian W Cooke
Catherine M Gedik
Dr Richard J Manchee
Dr Julia C Norris
Dr David G Salter OBE

1968

Vivian E David
Dr Gareth D Morgan

Yr Athro Peter R Noyce CBE
John F Quinn
Richard White

1969

Ronald C Anderson
Dr Lynda Blayney
Ahmed H Gedik
Mike H Haffenden
Alan B Miller
Dr John T Price
Rosemary A Price

1970

Y Parchedig Peter G Ashby
Molloy K Banerjee
Edna G Miller
Robert G Rowley
Stephanie M Stevens
Nicholas W Swain
Dr Eurwyn Wiliam

1971

Ian D Hart
Peter W Jones
Dr Louis P Lillywhite MBE
Ronald J Salinger
Dr Jarmila J Wiener

1972

Judith M Jones
Philip D Jones
Dr Rosswen J McCutcheon
Raymond Merrington
Captain Ali K Rashid
Robert Tibbott
Christopher D Whelan
John A Wignall

1973

Yr Athro Mike Bagshaw
David Bowra
Julian P Chamberlain

Dr Richard A Clubb
Dr Thelma R Davies
Tudor J Davies
Janice Fuller
John M Fuller
Dr Peter D Handslip
Simon A King
Ian Perrin
Laurence Seeff JP

1974

His Hon Judge Nick R Marston
Joy E Pibworth
Stephen A Potter

1975

Angela M Baker
Peter Carley
Philip D Evans
Dr Jane M Fenton-May
Caroline C John
Angharad L Jones
Dr Paul Langmaid CBE
Denis B Pibworth
Nigel L Rees
Leslie J Richards
Stephen C Sambrook
Dr Raymond D Scott
Stephen L Smith

1976

Paul Beaumont
Hilary A Hicken
Mavis Humphreys
Malcolm I Proud
Amanda Richards
Diane Scott
Michael J Symons
Ian L Walker

1977

Dr Ann P Canham
Dr Susan Coldwell
Andrew B Francis
Osman Munshi
Colin N O'Leary
Y Parchedig Peter I Taylor
Christine Thomas
Dr Anne P Tomlinson
Henry J Tudor
Mike Vaughan

1978

Charles Kessler
Barry P Lionel
David B Mathewson
Dr Peter Newman
Menna R North
Eric Pritchard
David Roberts
Jayne A Sadgrove (née Young, Dowden)

1979

Christopher M AsprouZena Bentley
Ian R Besant
Jill Burdall
Terry Kehoe
Julie M Metcalf
Rod Peet
Dr Jeff W Rees
Adrian M Taylor

1980

Michael T Evans
Yr Athro Wil D Evans MBE
Alastair Gibbons
Dylan Gwyer-Roberts JP
Susan A Gwyer-Roberts DL

Liam Holeyman
Peter I Hughes
Peter A Huntley-Hawkins
Valerie E Le Vaillant
Christopher J Mayers
Gordon P Phillips
Geraldine Rowe
Alison Sandy
Carol F Wainwright
Dr Linda Wilding
Suzi J Williams

1981

Lyndon N BigmoreDavid E Charles
Robert A Davies
Anne Hoyle
Gregor A Macgregor
Jillian F Medcalf
Dr Vanessa J Poeppinghaus
Meriel Pope
Jeremy K Wood

1982

Jane Evans
Dr Frances L Game
Dr Russ C Harris
Andrew John Herbert
Peter J Hillier
Kenneth P Hughes
Gethin Lewis
Andrew D Lloyd
Robert Mead
Wendy E Rangeley
Tony P Royle
David H Spriddell
Timothy G Weller

1983

Giselle J Boucher
Dr Elizabeth Craigmyle
Huw Edwards
Peter M Forsyth
Dr David H Lazarus
Dr Kevin M Lee
Helen J Lindsay
Dr Rory M McGill
Lin Phillips
Pippa I Relf
Dr Janet M Skiffins

1984

Sian S Bowen
Thomas G Bowen
Joanne S Clement
Stuart R Crozier
Dr Claire Curtis-Thomas
David P Dudeney
Dr Richard Greville
Wynn E Jenkins
Gordon J Lindsay
Iain Maxted
David R Williams

Beatrice M Wright

1985

Pers Aswani
Joanne M Frankland
Elaine Hibbert-Jones
Dr Quentin D Sandifer
Sharron M Scott
Julian T Smailes
Roy Wolstencroft

1986

Graham P Booker
David J Coles
Shaun Cowles
Nancy L Davies
John L Evans
Judith Forbes
David F Foster
Helen M Foster

Andrew Gwenter
Timothy S Pollard
Dr Joe J Rosenthal

1987

Garry Batt
Councillor John L Dixon
Justin W Jones
Timothy R Swanson
David Wheeler
Diane D Wheeler
Pat A Younge

1988

Gavin R Barry
Stephen D Heywood
Andrew S Jacobs
Steve M Pearce

1989

Dr David R Bull
Satjinder S Chander
Gareth R Davies
Dr Ruth E Davies
John L Endacott
Stephen M Gartshore
Arfon L Jones
Mark McArthur-Christie
Gillian M McGregor
Paul Murphy
Paul A Vertannes

1990

Zabirat I Agiri
Gareth J Davies
Jon Edwards
Kathryn M Glover
Kate Hall
Dr Madeline James
Joanne L Kingston
Sion G Llewelyn
Ian Lloyd
David R Messenger
Mike R Nisbet
Sheila A Way
Hazel M Whitefoot

1991

Pete P Drew
Jayne Maddox
Y Athro Simon N McIntosh-Smith
Dr Meirion Morgan
Matthew D Phillips
Andy A Townend

1992

Helen R Collins
Gavin L Davidson
Katie L Hawkins
Patricia Heath
Dr Andrew Hitchings
David A Hughston
Sarah Leong
Cyril D Meghani
Peter Y Ng
Julie A Owens
Michael Whatley

1993

Simon T Adams
Susan E Blackmore
Pelham E Dobson
Hywel W Evans
Elizabeth C Griffiths
Dr Martin E King
Dr David G Rees
Matthew D Smith

1994

Mark A Baker
Y Parchedig Robert I Blackmore
Pingjun Chen
Seamus J Clifford
Suzannah Gozna
Dr Emyr W Griffiths
Y Parchedig Jack F House
Michael J James
Dr John F McNamara
Dr Ian J Pitman
Ann D Price
Brian P Threlfall

1995

Maria J Albertelli
Dr Tauhid Ali
Claire E Bassett
Stephen Bird
Simon A Blake OBE
Cathy L Cheng
Dr Rachel L Gronow
Karl M Hardy
Royston Rogers
Dr Jean P Silvan Evans

1996

Debbie E Clarke
Dr Martin A Comer
Samantha C Dias
Jonathan A Faithfull
Pat Gascoigne Williams
Robert Lawson
Mary D Macmillan
Stuart C McIntosh
Nigel D Pickett
Andrew S Rose
Mark J Smithson

1997

Dr Mario A Antonioletti
Fiona A Borthwick
Richard S Collings
Richard I Davis
Eduardo M Freire
Joanne L Hatch
Rebecca Hinton
Dr Lee Parry
Dr Brian W Turner

1998

Andrew R Battle
Dr John A Benjamin
Dr Patrick Michael Craig-Mcfeely
Angelina Mensah
Karen R Moreton
Jeffrey Skidmore

1999

Dr Ronald Baker
Thomas J Bourton
Sarah L Catterall
Dr Daniel O Eni-Olotu
Dr Rhys Jones FLS
Stephen J Lewis
James M Mumford
Carrie E Nicholls
Krina Patel
Huw R Thomas
Malcolm I Walker
Graham A Wilkes

2000

Regina B Appah
Robert Biggs
Nicholas J Davis
Laurence G Evans
David J Halkyard
Sian L Halkyard
Tom J McGarry
Ruth Rees
Rachel Z Yerburgh

2001

Eitai Ben-Natan
Georgina L Cannon
Joanne Capper
Dr Catherine J Evans
Robert R Jones
Dominic P Lethbridge
Dr John R Mitchard
Benjamin K Ward
Paul D Watts

2002

Dr Andrew Barnes
Sarah E Coram
Dr Norman S Corfield
Dr Obaghe Edeghere
Christopher J Holcombe
Elizabeth A Howard
Sam M Karim
Matthew S Lucas
Dr Masayoshi Noguchi
Susan Palmer

2003

Jessica R Evans
Jennifer A Farfort
Raymond J Greenwood
Mark S Hambleton
Mark A Pringle
Dr Branavan Retnasingham
Dr Neil R Wooding

2004

Mohammed Y Ashraf
Chetan Bhave
Jonathan B Copnall
David A Harding
Anna V Hodgekiss
Michael J Rego

2005

John G Clark
Victoria Cornish
Bernard Crotty
Barbara E Dixon
Thomas J Dumbleton
Adam M Gilbertson
Claire C Green
Stephen Hemmings
Dr Dilini N Kalupahana
Dr Tatiana Nikolova

2006

Andrew M Campbell
Deborah M Jones
Dr Felicity J Martin
Joel T Strange

2007

Keith E Clements
Claire I Ezekwe
Dr Kirsty L Hunter
Bethan R Launchbury
Dr Christopher P Timmins
Peter Tomson
Kelvin A Wood

2008

Matthew J Dyer
Daniel N Jones
Sarah E Raywood
Dr Natalie C Riendeau
Dr Rachel E Taylor Swann
Catherine E Tusting
Dr Keith L Williams

2009

Laura Dinsdale
Christopher A Hilditch
Dr Eirian M Jones
Paul Sheppard

2010

Mary Capp
Oliver C Davies
Y Parchedig Rosa M Hunt
Dr Paul Hutchings
Karen May
Dr Michael J Payne
Dr Keith C Williams

2013

Pablo Montis Pascual

2014

Dr Talar A Amin
Dr Seni Chanapai
Ryan R Norris

2015

MaryAnn S Ling

Ffrindiau a sefydliadau

Rhestrir y rhoddwyr nad ydynt yn gynfyfyrwyr a rhoddion a gafwyd gan sefydliadau yn nhrefn y wyddor. Mae aelodau Cylch Caerdydd mewn print trwm.

Carole Abate
Peter Abate
Ann K Allen
Zachary Andrew-Havard
Patricia Andrews
Harry W Arnold
Jessica Arnold
Vasoulla Asprou
Yr Athro Paul A Atkinson

John Austin
Dr Carol Bell
Ashley Bowen
Judith Bowen
Janet Clarke
Kathryn Clarke
Yr Athro Roger Clarke
Nancy Coles
Elizabeth Davidson
Aled H Davies
Sue Davies
Graham Davis
Robert Day
Dr Sara Delamont
Alana Dewar
Rashid Domingo MBE (deceased)
Ann J Evans
Eryl Evans
Graham Evans
Sheila Evans
Wilma Evans
Philip J Foster
Lynwen Gibbons

Christopher Godfrey
Eifiona Griffiths
Eirian Griffiths
Gordon Griffiths
Marilyn Handslip
Ann Harris
Dr Helen Hill
Jonathan Hodge
Karen Hodge

Pryderi Hughes
Victoria Hunter
Angela M Huntley-Hawkins
Yousef Jameel
J Jenkins
H Jones
Janet Jones
Coral Juleff
Margaret Haulwen Lewis
Alma O Lloyd
Professor Kent Matthews
Rosalind H McQueen
Kastur Meghani
Yr Athro Patrick Minford
C Morgan
Mike Newman
Professor Ian Nussey
Tinuade Ojo
Yr Athro Sir Michael Owen
Yr Athro Stuart Palmer
Sue Palmer
Nick Phillips

Syr Peter Phillips OBE
Jonathan Price
Nick Rawlinson
TJ Rawlinson

Yr Athro Colin Riordan
B Rowlands
Sonia Sayed (née Colle)
Caroline Semmens
Greg Spencer
Sophie Spencer
David Stevens CBE
Yr Athro Heather Stevens CBE (Hon 2012)

Sheila Thackray
Barbara Thomas
James A Thomas
Syr Stanley Thomas OBE (Hon 2011)
Yvonne Thomas
Ann Thorne
Yr Athro Stephen Tomlinson CBE
Yr Athro Elizabeth Treasure
Graham Tubbs
Kathleen Tubbs

Iona Turner
Fran Webber
Allyson Webster
Margaret B Wheeler
Anne Whipp
Delith Williams
Lyndon R Wood (Hon 2018)
Shirley Ann Wood

Vivian E Woodman

1st St Mellons Scout Group
Amser Justin Time
Big Lottery Fund
Breast Cancer Research Aid (BCRA)
Cancer Research & Genetics UK
The Colwyn and Jean Rich Foundation
Creigiau 23
Ede & Ravenscroft Limited
Firn Overseas Packaging Limited
Garfield Weston Foundation
Google UK Limited
The Hanna Foundation
HealthFirst Consulting
HJB Charitable Trust
Hodge Foundation
The IET
International Otter Survival Fund
KPMG
Leukaemia Cancer Society
Leukaemia Research Appeal for Wales
Moorhouse Group Ltd
Mrs E L Fleming Charitable Trust
Napp Pharmaceuticals
Novartis Pharmaceuticals
Panalpina
RealCan Pharmaceuticals
Rhiannon Jade Smith Memorial Trust
The Royal Society
Royal Society of Chemistry, Belgium
Santander Universities UK
Society of Anaesthetists of Wales
South Wales Coal Social Club
SRK Consulting (UK) Limited
Tencent
The  Waterloo Foundation
Welsh Kidney Patients Association
Welsh League of Arizona

Gwirfoddolwyr a chodwyr arian

Mae #TîmCaerdydd yn grŵp o bobl sydd wedi codi arian dros Brifysgol Caerdydd drwy nawdd, sy’n cynnwys, ond heb fod yn gyfyngedig, i’r bobl sy’n rhedeg Hanner Marathon Caerdydd yn rhan o’n tîm swyddogol.

Sophie Adams
Charlotte Ainsworth
Mohammed Ali
Y Athro Rudolf Allemann
Gus Angilley
Nicolas Antoniou
Dr Pablo Aparicio-Sanchez
Ria Appleby
Emilie Archer
Natalie Atkinson
Paul Bailey
Izzy Bankier
Kate Barber
Dr David Bardsley
Matthew Bareford
Lloyd Bartley
Michael Bell
Nicola Benallick
Molly Benbow
Rachel Bennett
Jenny Benton
Charlotte Bethell
Rhys Bevan
Kieran Billingham
Anna Birt
Kevin Birt
Stephen Blake
Amy Bond
Esther Bowdler
Catherine Bowen
Beth Bradford
Erinn Bradley
Felicity Brazington
Abigail Britton
Felicity Brooks
Hannah Brown
Josh Brown
Olivia Brown
Dr Paul Brown
Syed Hyder Bukhari
Eleri Burd
Ellie Burd
Nicola Burge
Harley-Earl Burrow
Kevin Button
Simon Caddy
Rhys Cadogan
Rhys Cafaro
Nancy Cameron
Llinos Carpenter
Damien Carroll
Alice Cartwright
Elliot Carty
Oliver Castell
Alex Cawthra
Morgan Cerrone
Amy Chapple
Holly Chapple
Rachel Charlett
Pradeep Chinthala
Bethany Chumbley
Lydia Clements
Samuel Coles
Samantha Collins
Sabrina Cooke
Kathryn Cook
Owain Coombs
Padraig Corcoran
Faye Cotter
Helen Cottrell
Fi Counsell
Tobias Cowell
Mike Crippen
Elen Crockett
Rose-Marie Cronin
Haydn Cuthbert-Brown
James Daly
Mark Danvers
Leila David
Adam Davies
Ffion Davies
Josh Davies
Rod Davies
Philippe Demougin
Khavenesh Devanandan
Courtney Devine
Meghan Doherty
Megan Douglas
Rebecca Doyle
Carrie-Ann Driver
Lauren Duddridge-Page
Laura Dukes
Richard Eagle
Laura Eddins
Dr Mark Elliott
Samuel Ellis
John L Endacott
George Endicott
Rebecca Evans
Ria Eyers
Jon Farley
Sophia Fearnley
Echo Feavyour
Charlie Fielder
Lesley Filer
Pearl Findlay-Dykes
Dean Fletcher
Rhys Fletcher
Holly Flynn
Rachel Flynn
Angela Foster-Swailes
Rebecca Fox
Tommy Freeman
Friends of Cardiff Racing
Elizabeth Fullwood
Doris Fung
Dr Fiona Gagg
Jessica George
Abhay Ghaiwal
Fozan Ghalib
Annelies Gibson
Rebekah Gibson
Kim Gleave
Daniel Gomm
Meredith Graham
Harry Gray
Emma Green
Lydia Green
India Greenslade
David Griffin
Lowri Griffith
Dr Aranwen Griffiths
Jack Griffiths
Louise Griffiths
Stephanie Griffith
Carla-Marie Grubb
Olivia Gullam
Laura Hallez
Yr Athro Judith Hall OBE
Kirsty Hammacott
Dr Patrick Hardinge
Laura Hargrave
Charlotte Harries
Katie Harris
Eleanor Harrison
Wesley Harry
Max Harvey
Tomas Harvey
Haziyah Hashim
George Hawksworth
Dr Sally Hayes
Trevor Hay
Jennie Haywood-Hull
Emma Hazlewood
Simeon Head
Erica Henderson
Sophie Henshall
George Herd
Gwenllian Herd
Josie Heron
Alex Hicks
Andrew Hilbourne
Aimee Hill
Lara Hoare
Dr Paul Hole
Ian Holt
Robert Hooper
Kate Horlick
Ian Horton
Eva Horvath-Papp
Ben Howe
Lois Howson
Dr Kirsty Hudson
Alan Hughes
Hayley Hughes
Megan Hughes
Rhys Hughes
Sarah Hughes
Anna Hurley
Gareth Hurley
John Hyde
Robert Irvine
Andrew Ivins
Mathew Jackson
Gethin James
Simon James
Duncan Jamieson
Annabel Jardine-Blake
Richard Jeans
Dr Brian Jenkins
Luke Jennings
Florence Jillett
Claire Job
Ewan John
Beverley Johnson
Abigail Jones
Angharad Jones
Brogan Jones
Christopher Jones
Gareth Jones
Heidi Jones
Jonathan Jones
Louise Jones
Nicola Jones
Rhianna Jones
Rhiannon Jones
Dr Rhys Jones
Zoe Jones
Jemima Kelleher
Glenn Kerr
Alex Keyter
Rhianydd Kilcourse
Roz Kilcourse
Nathan King
Sara Knowles
Sophie Lane
Lottie Larner-Reynolds
Naomi Lawes
Jenna Le Brun Powell
Jessica Le Huray
Dr Gandalf Lechner
Gemma Lees
Dr Jonathan Lees
Eben Leonard
Kevin Leonard
Jemima Lewis
Jennifer Lewis
Wayne Lewis
Y Parchedig Delyth Liddell
Alex Lipscombe
Josh Little
Nicholas Liu
Xiangyu Li
Charlotte Lovatt
Danielle Love
Louis Luk
Benjamin Lynch
Keith Lynch
Dr Jennifer Lyttleton-Smith
Alexander Mackay
Ailsa MacNaught
Sara Mahamdallie
Georgia Mansfield
Rebecca Marett
Bethan Markall
Kate Marsden
Amy Marshall
Jo Marshall-Stevens
Hannah Marsh
Alastair Masterton
Nicole Matthews
Hannah McDermott
Kirsty McDowell
Jane McElroy
Tom McGarry
Robert McGrath
Chay Mckillop
Helen McNally
Georgina Menzies
Akbar Miah
Kamal Miah
Estelle Mills
Rebecca Milton
Kailesh Mistry
Rosie Mogridge
Dr Katharine Moles
Edward Moore
Ryan Mootoo
Connor Morgan
Joanne Morgan
Yr Athro Paul Morgan
Rhian Morgan
Elan Morris
Elisabeth Morrison
Marion Morrow
Clare Moscrop
Daniel Mosley
Kate Moss
Glyn Mottershead
Riddhi Mukesh Thanky
Inés Murray
Dr Catherine Naseriyan
Alexander Nash
Dr Angharad Naylor
Steven Newell
Thanh Nguyen
William Nicholson
Amber Nicolaas
Alexander Norton
Kylie Oliver
Caroline Olley
Declan O'Neill
Sara Orwig
Michael Osland
Gwilym Owen
Lewis Owen
Nicole Pacchiarini
Lucy Palmer
Danielle Parkes
Hayley Parkin
Thomas Parkinson
Zoe Parsons
Rosa Patel
Ruth Payne
Andrew Pemberton
Brian Pemberton
Sukie Perera
Elicia Perkins
Rhian Perridge
Allysha Perryman
Darren Peterson
Jonathan Petty
Denise Phillips
Sharon Phillips
Tim Pickles
Dr Rebecca Playle
Chloe Plummer
Nicholas Powell
Ceri Price
William Price
Amy Prideaux
Jonathan Prideaux
George Pritchard
Jonathan Pulsford
Ann-Marie Ramsay
Katie Jayne Rappell
Toby Rattray
Monica Reading
Dr Anne Rebafka
Hannah Reed
Ben Rees
Ben Richards
Emma Richards
Dr Katie Richards
Liv Richards
Charlotte Rigley
Ruth Robertson
Rhian Roberts
Betsy Robinson
Barry Rodd
Rebecca Rose
Abigail Russell Samways
Caroline Ryan
Dr Sivachidambaram Sadasivam
Jordan Sadler
Emily Salley
Matt Sargent
Rachel Savery
Will Seebold
Megan Selby
Callum Self
Taya Sellers
Caroline Semmens
Hattie Seymour
Chris Shaw
Sabrina Sheikh
Chloe Sheldon
Jack Shore
Jarnail Singh
Harry Smallman
Andrew Smith
Clare Smith
Julie Smith
Leah Smith
Phil Smith
Caer Smyth
Gareth Spencer
Greg Spencer
Kitty Spencer
Gemma Stacey-Emile
John Staffurth
Hannah Sterritt
Christopher Stone
Lily Stringer
Ellie Sturley
Barry Sullivan
Bethany Sylvester
Simon Tang
Alice Tayler
Chelsea Taylor
Harri Taylor
James Taylor
Matthew Taylor
Amelia Tee
Catherine Teehan
Carly Thomas
Caroline Thomas
Emily Thomas
James Thomas
Charmaine Thompson
Grace Todd
Faye Tosh
George Trilloe
Samuel Tromans
Lizzie Tucker
Mark Tuson
Ellie Underwood
Lorena Varona
Elena Vaughan
Dr Marisol Vazquez
Llinos Vincent
Eleanor Wales
Yr Athro David Walker
Simon Ward
Daniel Watkins
Jonny Waugh
Kathryn Weatherby
Alice Welch
Holly Wells
Abigail Whitby
Caitlin White
Charlotte Whiting
Ellie Whittaker
Emma Widlake
Alice Wiggins
Megan Wiggins
Shannon Willett
Alex Williams
Emily Williams
Guy Williams
Ian Williams
Megan Williams
Michelle Williams
Matthew Williamson
Ryan Willshear
Matt Wilsher
Ed Wilson
Dr Robert Wilson
Rebecca Windemer
Amanda Wood
Hannah Yeats
James Yeoman
Zak-Sum Yeung
Christina Yiallouridou
Jimm Yoke
Najia Zaidi
Muhammad Zainal
Wioleta Zelek