Ewch i’r prif gynnwys

Myfyrwyr ymchwil

Thomas Ager

Thomas Ager

Research student

Email:
agert@caerdydd.ac.uk
No profile image

Enoch Agyepong

Research student

Email:
agyeponge@caerdydd.ac.uk
No profile image

Leena Ahmed

Research student

Email:
ahmedlh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aseela Al Harthi

Research student

Email:
alharthia@caerdydd.ac.uk
No profile image

Turki Al Lelah

Research student

Email:
allelaht@caerdydd.ac.uk
No profile image

Areej Alabbas

Research student

Email:
alabbasam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Shahd Alahdal

Research student

Email:
alahdals@caerdydd.ac.uk
No profile image

Israa Alghanmi

Research student

Email:
alghanmiia@caerdydd.ac.uk
No profile image

Fahd Alhamazani

Research student

Email:
fahda@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nada Alhirabi

Research student

Email:
alhirabin@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emad Aliwa

Research student

Email:
aliwaem@caerdydd.ac.uk
No profile image

Osama Almurshed

Research student

Email:
almurshedo@caerdydd.ac.uk
No profile image

Wafa Alorainy

Research student

Email:
alorainyws@caerdydd.ac.uk
No profile image

Enas Alradaddi

Research student

Email:
alraddadie@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rana Alshaikh

Research student

Email:
alshaikhr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Asma Alshuhail

Research student

Email:
alshuhailas@caerdydd.ac.uk
No profile image

Njuod Alsudays

Research student

Email:
alsudaysn@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ashwaq Alsulami

Research student

Email:
alsulamiam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eirini Anthi

Research student

Email:
anthies@caerdydd.ac.uk
No profile image

James Ashford

Research student

Email:
ashfordjr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Iain Barclay

Research student

Email:
barclayis@caerdydd.ac.uk
No profile image

Wafi Bedewi

Research student

Email:
bedewiwa@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Braines

Research student

Email:
brainesds@caerdydd.ac.uk
No profile image

Max Chandler

Research student

Email:
chandlerm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daphne Chopard

Research student

Email:
chopardda@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura D'Arcy

Research student

Email:
darcyl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Peter Davison

Research student

Email:
davisonp@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ethan Dickson

Research student

Email:
dicksone1@caerdydd.ac.uk
Roberto Dyke

Roberto Dyke

Research student

Email:
dykerm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Thomas Edwards

Research student

Email:
edwardstj1@caerdydd.ac.uk
Liang Fan

Liang Fan

Research student

Email:
fanl7@caerdydd.ac.uk
Tom Hartley

Thomas Hartley

Research student

Email:
hartleytw@caerdydd.ac.uk
No profile image

Liam Hiley

Research student

Email:
hileyl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hein Htike

Research student

Email:
htikeh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lauren Hudson

Research student

Email:
hudsonl1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Benjamin Hughes

Research student

Email:
hughesbl1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Amir Javed

Research student

Email:
javeda7@caerdydd.ac.uk
No profile image

Shelan Jeawak

Research student

Email:
jeawakss@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nathan Jones

Research student

Email:
jonesnl6@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hongjin Lyu

Research student

Email:
lyuh2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Stylianos Mamais

Research student

Email:
mamaisss@caerdydd.ac.uk
Stylianos Mamais

Stylianos Mamais

Research student

Email:
mamaisss@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhodri Morris

Research student

Email:
morrisrl6@caerdydd.ac.uk
No profile image

Asmail Muftah

Research student

Email:
muftaha@caerdydd.ac.uk
No profile image

Areej Muhajab

Research student

Email:
muhajaba@caerdydd.ac.uk
No profile image

Beryl Noë

Research student

Email:
noeb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Matthew Nunes

Research student

Email:
nunesma@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Owen

Research student

Email:
owendw1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0036
Aled Owen

Aled Owen

Research student

Email:
owena11@caerdydd.ac.uk
No profile image

Adi Pratomo

Research student

Email:
pratomoba@caerdydd.ac.uk
No profile image

Joseph Redfern

Research student

Email:
redfernjm@caerdydd.ac.uk
Matilda Rhode

Matilda Rhode

Research student

Email:
rhodem@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Rogers

Research student

Email:
rogersdm3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrea Rossi

Research student

Email:
rossia@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ayodeji Rotibi

Research student

Email:
rotibiao@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eleni Rozaki

Research student

Email:
rozakie@caerdydd.ac.uk
No profile image

Matthew Scanlon

Research student

Email:
scanlonm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alanoud Subahi

Research student

Email:
subahiat@caerdydd.ac.uk
No profile image

Peter Sueref

Research student

Email:
suerefp@caerdydd.ac.uk
No profile image

Harrison Taylor

Research student

Email:
taylorh23@caerdydd.ac.uk
No profile image

Miah Thompson

Research student

Email:
thompsonmm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daniel Vente

Research student

Email:
venteda@caerdydd.ac.uk
No profile image

Yixiao Wang

Research student

Email:
wangy306@caerdydd.ac.uk
No profile image

Tao Wang

Research student

Email:
wangt31@caerdydd.ac.uk
Stefano Zappala

Stefano Zappalà

Research student

Email:
zappalas@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+447943096049
No profile image

Xin Zhao

Research student

Email:
zhaox30@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mohd Zolkeply

Research student

Email:
zolkeplym@caerdydd.ac.uk
No profile image

Anastazia Žunić

Research student

Email:
zunica@caerdydd.ac.uk