Ewch i’r prif gynnwys

Myfyrwyr ymchwil

Thomas Ager

Thomas Ager

Research student

Email
agert@caerdydd.ac.uk
No profile image

Enoch Agyepong

Research student

Email
agyeponge@caerdydd.ac.uk
No profile image

Leena Ahmed

Research student

Email
ahmedlh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Turki Al Lelah

Research student

Email
allelaht@caerdydd.ac.uk
No profile image

Areej Alabbas

Research student

Email
alabbasam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Shahd Alahdal

Research student

Email
alahdals@caerdydd.ac.uk
No profile image

Reem Aldhafiri

Research student

Email
aldhafirir@caerdydd.ac.uk
No profile image

Israa Alghanmi

Research student

Email
alghanmiia@caerdydd.ac.uk
No profile image

Fahd Alhamazani

Research student

Email
fahda@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nada Alhirabi

Research student

Email
alhirabin@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emad Aliwa

Research student

Email
aliwaem@caerdydd.ac.uk
No profile image

Wafa Alorainy

Research student

Email
alorainyws@caerdydd.ac.uk
No profile image

Enas Alradaddi

Research student

Email
alraddadie@caerdydd.ac.uk
No profile image

Wael Alsafery

Research student

Email
alsaferywa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rana Alshaikh

Research student

Email
alshaikhr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Njuod Alsudays

Research student

Email
alsudaysn@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eirini Anthi

Research student

Email
anthies@caerdydd.ac.uk
No profile image

James Ashford

Research student

Email
ashfordjr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Iain Barclay

Research student

Email
barclayis@caerdydd.ac.uk
No profile image

Wafi Bedewi

Research student

Email
bedewiwa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Joanne Boisson

Research student

Email
boissonjc@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Braines

Research student

Email
brainesds@caerdydd.ac.uk
No profile image

Max Chandler

Research student

Email
chandlerm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daphne Chopard

Research student

Email
chopardda@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura D'Arcy

Research student

Email
darcyl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Peter Davison

Research student

Email
davisonp@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ethan Dickson

Research student

Email
dicksone1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Zhengyan Dong

Research student

Email
dongz14@caerdydd.ac.uk
Roberto Dyke

Roberto Dyke

Research student

Email
dykerm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Thomas Edwards

Research student

Email
edwardstj1@caerdydd.ac.uk
Liang Fan

Liang Fan

Research student

Email
fanl7@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jack Furby

Research student

Email
furbyjl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nathan Goodwin

Research student

Email
goodwinnj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Naeima Hamed

Research student

Email
hamednh@caerdydd.ac.uk
Tom Hartley

Thomas Hartley

Research student

Email
hartleytw@caerdydd.ac.uk
No profile image

Peter Herbert

Research student

Email
herbertp1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Liam Hiley

Research student

Email
hileyl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hein Htike

Research student

Email
htikeh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lauren Hudson

Research student

Email
hudsonl1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Benjamin Hughes

Research student

Email
hughesbl1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Asma Irfan

Research student

Email
irfana1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aisha Jaddoh

Research student

Email
jaddoha@caerdydd.ac.uk
Jones, Nathan

Nathan Jones

Research student

Email
jonesnl6@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hakan Kayan

Research student

Email
kayanh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Irtaza Khalid

Research student

Email
khalidmi@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jianxun Lou

Research student

Email
louj2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hongjin Lyu

Research student

Email
lyuh2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Yasar Majib

Research student

Email
majiby@caerdydd.ac.uk
No profile image

Stylianos Mamais

Research student

Email
mamaisss@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lucy Maybury

Research student

Email
mayburyle@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhodri Morris

Research student

Email
morrisrl6@caerdydd.ac.uk
No profile image

Asmail Muftah

Research student

Email
muftaha@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hanan Muhajab

Research student

Email
muhajabh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Areej Muhajab

Research student

Email
muhajaba@caerdydd.ac.uk
No profile image

Paul Murphy

Research student

Email
murphypa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nouman Nafees

Research student

Email
nafeesm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Beryl Noe

Research student

Email
noeb@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Owen

Research student

Email
owendw1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0036
No profile image

Joseph Redfern

Research student

Email
redfernjm@caerdydd.ac.uk
Matilda Rhode

Matilda Rhode

Research student

Email
rhodem@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Rogers

Research student

Email
rogersdm3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrea Rossi

Research student

Email
rossia@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ayodeji Rotibi

Research student

Email
rotibiao@caerdydd.ac.uk
No profile image

Abdurauf Satoti

Research student

Email
satotiam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Matthew Scanlon

Research student

Email
scanlonm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alanoud Subahi

Research student

Email
subahiat@caerdydd.ac.uk
No profile image

Peter Sueref

Research student

Email
suerefp@caerdydd.ac.uk
No profile image

Harrison Taylor

Research student

Email
taylorh23@caerdydd.ac.uk
No profile image

Miah Thompson

Research student

Email
thompsonmm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nigel Turner

Research student

Email
turnernh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Asahi Ushio

Research student

Email
ushioa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daniel Vente

Research student

Email
venteda@caerdydd.ac.uk
No profile image

Yixiao Wang

Research student

Email
wangy306@caerdydd.ac.uk
No profile image

Tao Wang

Research student

Email
wangt31@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hanzhi Wang

Research student

Email
wangh69@caerdydd.ac.uk
No profile image

Samuel Wincott

Research student

Email
wincotts@caerdydd.ac.uk
No profile image

Xinbo Wu

Research student

Email
wux37@caerdydd.ac.uk
Stefano Zappala

Stefano Zappalà

Research student

Email
zappalas@caerdydd.ac.uk
Telephone
+447943096049
No profile image

Mengqi Zhang

Research student

Email
zhangm55@caerdydd.ac.uk
No profile image

Xin Zhao

Research student

Email
zhaox30@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)7426 931719
No profile image

Mohd Zolkeply

Research student

Email
zolkeplym@caerdydd.ac.uk
No profile image

Anastazia Žunić

Research student

Email
zunica@caerdydd.ac.uk