Ewch i’r prif gynnwys

Myfyrwyr ymchwil

No profile image

Yaser Abu Awwad

Research student

No profile image

Enoch Agyepong

Research student

Email
agyeponge@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sunbul Ahmad

Research student

Email
ahmads31@caerdydd.ac.uk
No profile image

Turki Al Lelah

Research student

Email
allelaht@caerdydd.ac.uk
No profile image

Areej Alabbas

Research student

Email
alabbasam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Shahd Alahdal

Research student

Email
alahdals@caerdydd.ac.uk
No profile image

Abdulazeez Alali

Research student

No profile image

Norah Albazzai

Research student

Email
albazzaina@caerdydd.ac.uk
No profile image

Norah Albazzai

Research student

No profile image

Reem Aldhafiri

Research student

Email
aldhafirir@caerdydd.ac.uk
No profile image

Israa Alghanmi

Research student

Email
alghanmiia@caerdydd.ac.uk
alt

Fahd Alhamazani

Research student

Email
fahda@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nada Alhirabi

Research student

Email
alhirabin@caerdydd.ac.uk
No profile image

Abdulaziz Aljohani

Research student

No profile image

Fatemh Almeman

Research student

Email
almemanf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mohammed Almubarak

Research student

No profile image

Wafa Alorainy

Research student

Email
alorainyws@caerdydd.ac.uk
No profile image

Maha Alotaibi

Research student

No profile image

Karamanlioglu Alper

Research student

No profile image

Fatmah Alqarni

Research student

No profile image

Fatmah Alqarni

Research student

No profile image

Enas Alradaddi

Research student

Email
alraddadie@caerdydd.ac.uk
No profile image

Wael Alsafery

Research student

Email
alsaferywa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hateef Alshewaier

Research student

No profile image

Njuod Alsudays

Research student

Email
alsudaysn@caerdydd.ac.uk
No profile image

Azhar Alsufyani

Research student

No profile image

Ebtihal Alwadee

Research student

No profile image

Angga Anggoro

Research student

No profile image

Nurul Ariyani

Research student

No profile image

James Ashford

Research student

Email
ashfordjr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mohammed Asiri

Research student

Email
asirima@caerdydd.ac.uk
No profile image

Iain Barclay

Research student

Email
barclayis@caerdydd.ac.uk
alt

Othmane Belarbi

Research student

Email
belarbio@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)78 3139 7638
alt

Iryna Bernyk

Research student

Email
bernyki@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 74 2640 9977
No profile image

Joanne Boisson

Research student

Email
boissonjc@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrew Bolton

Research student

No profile image

Hsuvas Borkakoty

Research student

No profile image

David Braines

Research student

Email
brainesds@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daphne Chopard

Research student

Email
chopardda@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura D'Arcy

Research student

Email
darcyl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lewys Cai Davies

Research student

No profile image

Peter Davison

Research student

Email
davisonp@caerdydd.ac.uk
alt

Suhas Devmane

Research student

Email
devmanesp1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+447384153959
No profile image

Ethan Dickson

Research student

Email
dicksone1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Zhengyan Dong

Research student

Email
dongz14@caerdydd.ac.uk
No profile image

Thomas Edwards

Research student

Email
edwardstj1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Dominic Fonseca

Research student

Email
fonsecad@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jack Furby

Research student

Email
furbyjl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Naeima Hamed

Research student

Email
hamednh@caerdydd.ac.uk
No profile image

John Hannay

Research student

No profile image

Peter Herbert

Research student

Email
herbertp1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Matthew Hopkins

Research student

No profile image

Hein Htike

Research student

Email
htikeh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lauren Hudson

Research student

Email
hudsonl1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Benjamin Hughes

Research student

No profile image

Sarah Hulayyil

Research student

No profile image

Vasilis Ieropoulos

Research student

No profile image

Aisha Jaddoh

Research student

Email
jaddoha@caerdydd.ac.uk
Jones, Nathan

Nathan Jones

Research student

Email
jonesnl6@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hakan Kayan

Research student

Email
kayanh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Irtaza Khalid

Research student

Email
khalidmi@caerdydd.ac.uk
No profile image

Yuanbang Liang

Research student

No profile image

Jianxun Lou

Research student

Email
louj2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hongjin Lyu

Research student

Email
lyuh2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Wanli Ma

Research student

No profile image

Yueran Ma

Research student

No profile image

Zien Ma

Research student

No profile image

Yasar Majib

Research student

Email
majiby@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lucy Maybury

Research student

Email
mayburyle@caerdydd.ac.uk
No profile image

Asmail Muftah

Research student

Email
muftaha@caerdydd.ac.uk
No profile image

Areej Muhajab

Research student

Email
muhajaba@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hanan Muhajab

Research student

Email
muhajabh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Paul Murphy

Research student

Email
murphypa@caerdydd.ac.uk
alt

Omar Mussa

Research student

Email
mussao@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nouman Nafees

Research student

Email
nafeesm@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Owen

Research student

Email
owendw1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0036
No profile image

Edward Parkinson

Research student

No profile image

Sarah Parry

Research student

alt

Dushani Perera

Research student

Email
pereraud@caerdydd.ac.uk
No profile image

Matthew Powell

Research student

No profile image

Joseph Redfern

Research student

Email
redfernjm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kiamehr Rezaee

Research student

Matilda Rhode

Matilda Rhode

Research student

Email
rhodem@caerdydd.ac.uk
alt

Rahat Rony

Research student

Email
ronyr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)7311249074
No profile image

Ayodeji Rotibi

Research student

Email
rotibiao@caerdydd.ac.uk
No profile image

Abdurauf Satoti

Research student

Email
satotiam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Matthew Scanlon

Research student

Email
scanlonm1@caerdydd.ac.uk
alt

Muhammad (Yusuf) Setiadji

Research student

No profile image

Zara Siddique

Research student

No profile image

Shuang Song

Research student

No profile image

Jingwen Sun

Research student

Email
sunj39@caerdydd.ac.uk
No profile image

Harrison Taylor

Research student

Email
taylorh23@caerdydd.ac.uk
No profile image

Miah Thompson

Research student

Email
thompsonmm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nigel Turner

Research student

Email
turnernh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Asahi Ushio

Research student

Email
ushioa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daniel Vente

Research student

Email
venteda@caerdydd.ac.uk
alt

Sanyam Vyas

Research student

Email
vyass3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Yixiao Wang

Research student

Email
wangy306@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hanzhi Wang

Research student

Email
wangh69@caerdydd.ac.uk
No profile image

Tao Wang

Research student

Email
wangt31@caerdydd.ac.uk
No profile image

Samuel Wincott

Research student

Email
wincotts@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Winter

Research student

No profile image

Yingying Wu

Research student

No profile image

Xinbo Wu

Research student

Email
wux37@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mingchen Xu

Research student

Email
xum35@caerdydd.ac.uk
Stefano Zappala

Stefano Zappalà

Research student

Email
zappalas@caerdydd.ac.uk
Telephone
+447943096049
No profile image

Mengqi Zhang

Research student

Email
zhangm55@caerdydd.ac.uk
alt

Xin Zhao

Research student

Email
zhaox30@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)7426 931719
No profile image

Mohd Zolkeply

Research student

Email
zolkeplym@caerdydd.ac.uk
No profile image

Anastazia Žunić

Research student

Email
zunica@caerdydd.ac.uk