Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Staff academaidd dan nawdd Cynllun Staffio’r Coleg Cymraeg Cenedlaethol a staff eraill o'r Brifysgol.

Anwen Davies

Anwen Davies

Darlithydd – Nyrsio Oedolion a darpariaeth cyfrwng Cymraeg

Siarad Cymraeg
Email:
daviesa107@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 206 87798
Wyn Davies

Wyn Davies

Athro

Siarad Cymraeg
Email:
daviesw9@caerdydd.ac.uk
Laura Doyle

Laura Doyle

Athro

Siarad Cymraeg
Email:
doylel5@caerdydd.ac.uk
Dr Awen Iorwerth

Awen Iorwerth

Clinical Lecturer

Email:
iorwertha@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7213
Elen Jones

Elen Jones

Athro

Siarad Cymraeg
Email:
jonese52@caerdydd.ac.uk
Sian Morgan Lloyd

Sian Morgan Lloyd

Darlithydd

Siarad Cymraeg
Email:
lloydsm5@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6843
Jonathan Morris

Dr Jonathan Morris

Uwch-ddarlithydd

Siarad Cymraeg
Email:
morrisj17@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 7266

Christine Munro

Tiwtor: Sgiliau Clinigol

Email:
munroc2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 225 10489
Williams, Gaynor

Gaynor Williams

Darlithydd:Nyrsio Oedolion

Siarad Cymraeg
Email:
williamsg59@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 206 87798

Staff y Brifysgol

Staff academaidd a fu dan nawdd Cynllun Staffio’r Coleg Cymraeg Cenedlaethol ond sydd bellach wedi eu cyflogi gan y Brifysgol.

Alexandra Llewelyn

Lecturer in Law

Siarad Cymraeg
Email:
llewelynaf@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 4704
Angharad Naylor

Dr Angharad Naylor

Uwch-ddarlithydd a Chyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu

Siarad Cymraeg
Email:
nayloraw@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9007
Photograph of Dr Mathew Pugh

Dr Mathew Pugh

Uwch-ddarlithydd

Siarad Cymraeg
Email:
pughmj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6862
Huw Williams

Dr Huw Williams

Darlithydd (Coleg Cymraeg)

Siarad Cymraeg
Email:
williamsh47@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4806