Staff y clinig llygaid

Manylion cyswllt cyffredinol y Clinig Llygaid

Ebost: optomenquiries@caerdydd.ac.uk

Rhif ffôn: +44 (0)29 2087 4374

Cyfeiriad: Clinig Llygaid Prifysgol Caerdydd,  Adeilad Optometreg, Heol Maendy, Cathays, Caerdydd CF24 4HQ

Manylion cyswllt staff

Gwybodaeth gyswllt ar gyfer pob aelod o staff y Clinig Llygaid:

John Baston

Jonathan Baston

Resident Optometrist

Email:
bastonjj@caerdydd.ac.uk
Emma Daniel-Davies

Emma Daniel-Davies

Is-Reolwr y Practis

Email:
daniel-daviese@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70362
Megan DeWitt

Megan Dewitt

Optical Assistant

Email:
dewittm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29 2087 4357

Ceri Goodman

Uwch Optometrydd

Email:
goodmanc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70557
Eirian Hughes

Dr Eirian Hughes

Athro/Optometrydd sy’n paratoi meddyginiaethau

Email:
hugheses1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70553
Sharon Leaves

Sharon Leaves

Cynorthwyydd Optegol

Email:
dandosa@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 74357
Helen Morris

Helen Morris

Rheolwr y Practis

Email:
morrish4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70362
Gregg Morrish

Gregg Morrish

Technegydd Clinig

Email:
morrishg@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70500
Jane Powell

Jane Powell

Optometrydd sy’n paratoi meddyginiaethau

Email:
powellj7@caerdydd.ac.uk
Allyson Treharne

Allyson Treharne

Clinic Receptionist

Email:
treharnea1@caerdydd.ac.uk
Harshida Vekaria,

Harshida Vekaria

Optical Assistant

Email:
vekariah1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)23 2087 4357