Ewch i’r prif gynnwys

Myfyrwyr PhD

Cwrdd â myfyrwyr ôl-raddedig a dysgu am eu gwaith.

alt

Tom Allison

Research student

Email
allisont2@caerdydd.ac.uk
Elisavet Arapi profile photo

Elissavet Arapi

Research student

Email
arapie@caerdydd.ac.uk
No profile image

Clare Brown

Research student

Email
brownmc1@caerdydd.ac.uk

Daniela De Fex Wolf

Research student

Email
defexwolfd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6015
alt

Rowena Diamond

Research student

Email
diamondr2@caerdydd.ac.uk
alt

Inge Elfferich

Research student

Email
elfferichi@caerdydd.ac.uk
Erin Harvey

Erin Harvey

Research student

Email
harveyel1@caerdydd.ac.uk
alt

Laura Hayes

Research student

Email
hayesl1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Philippe Hergibo

Research student

Email
hergibopy@caerdydd.ac.uk
Telephone
+33 (0)6 6049 7231
alt

Annalise Hooper

Research student

Email
hooperas@caerdydd.ac.uk
Rhiannon Hunt profile photo

Rhi Hunt

Research student

Email
huntrc1@caerdydd.ac.uk
Alice Jones profile photo

Alice Jones

Research student

Email
jonesac12@caerdydd.ac.uk
No profile image

Fiona Joyce

Research student

Email
joycef@caerdydd.ac.uk
No profile image

Catherine Leech

Research student

Email
leechc@caerdydd.ac.uk
No profile image

Bozo Lugonja

Research student

Email
lugonjab@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ben McClay

Research student

Email
mcclayb@caerdydd.ac.uk
alt

Gemma Muller

Research student

Email
mullergf@caerdydd.ac.uk
alt

Agnethe Olsen

Research student

Email
olsenas@caerdydd.ac.uk
alt

Emily O'Rourke

Research student

Email
orourkeeb@caerdydd.ac.uk
Ashley Patton

Ashley Patton

Research student

Email
pattonam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emma Pharaoh

Research student

Email
pharaohe@caerdydd.ac.uk
No profile image

Samuel Rowley

Research student

Email
rowleysj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Romy Sabathier

Research student

Email
sabathierr@caerdydd.ac.uk
Nia Thomas

Miss Nia Thomas

Research student

Email
thomasne2@caerdydd.ac.uk
Twumasi profile picture

Clement Twumasi

Research student

Email
twumasic@caerdydd.ac.uk
Telephone
07411484454
No profile image

Emanuel Zarate

Research student

Email
zaratee@caerdydd.ac.uk