Ewch i’r prif gynnwys

Bwrdd rheoli

Mae'r Sefydliad Ymchwil Dŵr yn cael ei arwain gan nifer o brif aelodau o staff.

Cyfarwyddwr

Mae arweinyddiaeth academaidd a chreadigol y Sefydliad gan ein Cyfarwyddwr.

Yr Athro Isabelle Durance

Yr Athro Isabelle Durance

Darllenydd a Chyfarwyddwr y Sefydliad Ymchwil Dŵr

Email
durance@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)7800 774491 / +44 (0)29 2087 4484

Dirprwy Gyfarwyddwr

Mae'r Dirprwy Gyfarwyddwr yn cynorthwyo'r Cyfarwyddwr ac yn gyfrifol am bortffolios amrywiol.

Yr Athro Michael Singer

Yr Athro Michael Singer

Lecturer in Physical Geography

Email
singerm2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6257

Cyfarwyddwyr Cynorthwyol

Mae ein Cyfarwyddwyr Cynorthwyol yn cynrychioli pob coleg ym Mhrifysgol Caerdydd.

Yr Athro Max Munday

Yr Athro Max Munday

Director of Welsh Economy Research Unit

Email
mundaymc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5089
Yr Athro Steve Ormerod

Yr Athro Steve Ormerod

Athro

Email
ormerod@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5871

Aelodau'r bwrdd

Mae aelodau'r bwrdd yn darparu cyswllt i'r gwahanol ysgolion yn y Brifysgol a chefnogi Cyfarwyddwyr y Sefydliad wrth wneud penderfyniadau, cyngor ac arbenigedd.

Dr Liz Bagshaw

Dr Liz Bagshaw

Lecturer

Email
bagshawe@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4488
Dr Tom Beach

Dr Tom Beach

Lecturer - Teaching and Research

Email
beachth@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5796
Dr Michaela Bray

Dr Michaela Bray

Lecturer - Teaching and Research

Email
braym1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 0287 0907
Dr Stuart Capstick

Dr Stuart Capstick

Senior Research Fellow

Email
capsticksb@caerdydd.ac.uk
Dr Adrian Healy

Dr Adrian Healy

Principal Research Fellow

Email
healya2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4281
Dr Ben Ward

Dr Ben Ward

Uwch-ddarlithydd mewn Cemeg Anorganig

Email
wardbd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0302
Yr Athro Owen Jones

Yr Athro Owen Jones

Chair in Operational Research

Email
joneso18@caerdydd.ac.uk
Telephone
029 2251 0253
Yr Athro Shailen Nandy

Yr Athro Shailen Nandy

Athro Polisi Rhwngwladol Cymdeithasol

Email
nandys1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9675
Yr Athro Devin Sapsford

Yr Athro Devin Sapsford

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
sapsforddj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5916
Yr Athro Andy Weightman

Yr Athro Andy Weightman

Yr athro

Email
weightman@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5877