Ewch i’r prif gynnwys

Bwrdd rheoli

Mae'r Sefydliad Ymchwil Dŵr yn cael ei arwain gan nifer o brif aelodau o staff.

Cyfarwyddwr

Mae arweinyddiaeth academaidd a chreadigol y Sefydliad gan ein Cyfarwyddwr.

Dr Isabelle Durance

Yr Athro Isabelle Durance

Darllenydd a Chyfarwyddwr y Sefydliad Ymchwil Dŵr

Email:
durance@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)7800 774491 / +44 (0)29 2087 4484

Dirprwy Gyfarwyddwr

Mae'r Dirprwy Gyfarwyddwr yn cynorthwyo'r Cyfarwyddwr ac yn gyfrifol am bortffolios amrywiol.

Michael Singer

Dr Michael Singer

Lecturer in Physical Geography

Email:
singerm2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6257

Cyfarwyddwyr Cynorthwyol

Mae ein Cyfarwyddwyr Cynorthwyol yn cynrychioli pob coleg ym Mhrifysgol Caerdydd.

Yr Athro Max Munday

Director of Welsh Economy Research Unit

Email:
mundaymc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5089
Omerod, S Profile pic

Yr Athro Steve Ormerod

Athro

Email:
ormerod@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5871
Ian Hall

Yr Athro Ian Hall

Pennaeth yr Ysgol ac Athro Ymchwil

Email:
hall@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5612 / +44 (0)29 2087 6689

Aelodau'r bwrdd

Mae aelodau'r bwrdd yn darparu cyswllt i'r gwahanol ysgolion yn y Brifysgol a chefnogi Cyfarwyddwyr y Sefydliad wrth wneud penderfyniadau, cyngor ac arbenigedd.

Tom Beach

Dr Tom Beach

Lecturer - Teaching and Research

Email:
beachth@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5796
Michaela Bray

Dr Michaela Bray

Lecturer - Teaching and Research

Email:
braym1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 0287 0907
Dr Stuart Capstick

Dr Stuart Capstick

Research Fellow

Email:
capsticksb@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6262
Dr Philip Davies

Yr Athro Philip Davies

Senior Lecturer in Physical Chemistry

Email:
daviespr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4072
Tim Easun

Dr Timothy Easun

Research Fellow

Email:
easuntl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4066
Antonio Ioris

Dr Antonio Ioris

Senior Lecturer

Email:
iorisa@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4845
Calvin Jones

Yr Athro Calvin Jones

Professor of Economics

Email:
jonesc24@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5470
Professor Owen Jones photograph

Yr Athro Owen Jones

Chair in Operational Research

Email:
joneso18@caerdydd.ac.uk
Telephone:
029 2251 0253

Dr Shailen Nandy

Early Career Research Lecturer

Email:
nandys1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9675
Professor Yacine Rezgui

Yr Athro Yacine Rezgui

Professor

Email:
rezguiy@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5719
Devin Sapsford

Dr Devin Sapsford

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email:
sapsforddj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5916
Weightman, A_staff_profile

Yr Athro Andy Weightman

Head of Organisms and Environment Division, Professor

Email:
weightman@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5877