Ewch i’r prif gynnwys

Research students

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

No profile image

Kieran Aggett

Research student

Email:
aggettk@caerdydd.ac.uk
Bello Ahmad

Bello Ahmad

Research student

Email:
ahmadb4@caerdydd.ac.uk
Brech Aikman

Brech Aikman

Research student

Email:
aikmanb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sahar Al Fayez

Research student

Email:
alfayezsa1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Okba Al Rahal

Research student

Email:
alrahalo@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eman Al-Wattar

Research student

Email:
al-wattarea@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nuha Alghamdi

Research student

Email:
alghamdin1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Taha Alghamdi

Research student

Email:
alghamdit2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mashael Alharbi

Research student

Email:
alharbimm2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Haifa Alharbi

Research student

Email:
alharbih1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Maha Alreshidi

Research student

Email:
alreshidim@caerdydd.ac.uk
No profile image

Huda Alsaeedi

Research student

Email:
alsaeedihs@caerdydd.ac.uk
No profile image

Heba Alsharif

Research student

Email:
alsharifh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Robert Amesbury

Research student

Email:
amesburyrc@caerdydd.ac.uk
Nasser Amri

Nasser Amri

Research student

Email:
amrin@caerdydd.ac.uk
No profile image

Liam Bailey

Research student

Email:
baileyla2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Victoria Barlow

Research student

Email:
barlowvl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alexandra Barnes

Research student

Email:
barnesaj1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Samuel Bates

Research student

Email:
batess2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Patrick Baumann

Research student

Email:
baumannp@caerdydd.ac.uk
No profile image

Cameron Beevers

Research student

Email:
beeversce@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jennifer Benton

Research student

Email:
bentonjc@caerdydd.ac.uk
Takudzwa Bere

Takudzwa Bere

Research student

Email:
beret@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nicolas Biot

Research student

Email:
biotn@caerdydd.ac.uk
Constance Black

Constance Black

Research student

Email:
blackc2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Luca Botti

Research student

Email:
bottil@caerdydd.ac.uk
No profile image

Massimiliano Caiti

Research student

Email:
caitim@caerdydd.ac.uk
No profile image

Davide Cardella

Research student

Email:
cardellad@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jamie Lee Carden

Research student

Email:
cardenjl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Matthew Conway

Research student

Email:
conwaym2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Anna Cooper

Research student

Email:
cooperae@caerdydd.ac.uk
Russell Cross

Russell Cross

Research student

Email:
crossrw@caerdydd.ac.uk
No profile image

H Gwawr Davies

Research student

Email:
davieshg3@caerdydd.ac.uk
Josh Davies

Josh Davies

Research student

Email:
daviesja21@caerdydd.ac.uk
No profile image

Simon Dawson

Research student

Email:
dawsons3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Adam Day

Research student

Email:
daya4@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lee Diem

Research student

Email:
leedm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jacopo Dosso

Research student

Email:
dossoj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Miles Edwards

Research student

Email:
edwardsmm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sion Edwards

Research student

Email:
edwardssa4@caerdydd.ac.uk
Lee Edwards

Lee Edwards

Research student

Email:
edwardsle5@caerdydd.ac.uk
No profile image

Christopher Elgar

Research student

Email:
elgarc@caerdydd.ac.uk
No profile image

Barbara Farkas

Research student

Email:
farkasb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Samantha Francis

Research student

Email:
franciss5@caerdydd.ac.uk
Theodore Gazis

Theo Gazis

Research student

Email:
gazista@caerdydd.ac.uk
Daniel Good

Daniel Good

Research student

Email:
gooddt@caerdydd.ac.uk
No profile image

Owaen Guppy

Research student

Email:
guppyog@caerdydd.ac.uk
No profile image

Heather Hayes

Research student

Email:
hayesh2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Pip Hellier

Research student

Email:
hellierp@caerdydd.ac.uk
Daniel Hewes

Daniel Hewes

Research student

Email:
hewesdg@caerdydd.ac.uk
Tobias Hokamp

Tobias Hokamp

Research student

Email:
hokampt@caerdydd.ac.uk
No profile image

Xiaoyang Huang

Research student

Email:
huangx17@caerdydd.ac.uk
Florence Huynh

Florence Huynh

Research student

Email:
huynhf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eoin Jackman

Research student

Email:
jackmane@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hancock James

Research student

Email:
hancockjd1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Harry Jenkins

Research student

Email:
jenkinshj1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Corey Jones

Research student

Email:
jonescl22@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrew Jones

Research student

Email:
jonesac8@caerdydd.ac.uk
Sandeep Kaler

Sandeep Kaler

Research student

Email:
kalers@caerdydd.ac.uk
Luke Kidwell

Luke Kidwell

Research student

Email:
kidwelllf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ashley King

Research student

Email:
kingam@caerdydd.ac.uk
No profile image

Josh Kirsopp

Research student

Email:
kirsoppjj@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Kovacic

Research student

Email:
kovacicd@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alexander Lander

Research student

Email:
landeraj@caerdydd.ac.uk
Daniel Latham

Daniel Latham

Research student

Email:
lathamde@caerdydd.ac.uk
Anna Lazaridou

Anna Lazaridou

Research student

Email:
lazaridoua@caerdydd.ac.uk
No profile image

Xiuyuan Lu

Research student

Email:
lux25@caerdydd.ac.uk
No profile image

Joe Macginley

Research student

Email:
macginleyjd@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mahmoud Mansi

Research student

Email:
mansim@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Marchant

Research student

Email:
marchantdr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Naomi Markham

Research student

Email:
markhamnc@caerdydd.ac.uk
Rhodri Maunder

Rhodri Maunder

Research student

Email:
maunderrj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Tom McBride

Research student

Email:
mcbridet1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nimai Mehta

Research student

Email:
mehtanr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Aysha Mezoughi

Research student

Email:
mezoughiab@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emily Mills

Research student

Email:
millsem2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kirstie Milne

Research student

Email:
milnek1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Deepak Mishra

Research student

Email:
mishrad3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Claire Mitchell

Research student

Email:
mitchellc9@caerdydd.ac.uk
No profile image

Davide Motta

Research student

Email:
mottad@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ibtisam Mousa

Research student

Email:
mousaim@caerdydd.ac.uk
No profile image

Karl Mugford

Research student

Email:
mugfordk1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ali Nasrallah

Research student

Email:
nasrallaha@caerdydd.ac.uk
No profile image

Stefan Nastase

Research student

Email:
nastases@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ricardo Navar

Research student

Email:
navarr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Igor Orlowski

Research student

Email:
orlowskii@caerdydd.ac.uk
No profile image

Haleema Otaif

Research student

Email:
otaifhy@caerdydd.ac.uk
No profile image

Darren Ould

Research student

Email:
ouldd@caerdydd.ac.uk
Charlie Paris

Charlie Paris

Research student

Email:
pariscb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sanjay Patel

Research student

Email:
patelsg1@caerdydd.ac.uk
Jack Pitchers

Jack Pitchers

Research student

Email:
pitchersjr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kurt Polidano

Research student

Email:
polidanok@caerdydd.ac.uk
No profile image

Huw Pople

Research student

Email:
poplehe@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jihan Qurban

Research student

Email:
qurbanj@caerdydd.ac.uk
Hamza Rabiu

Hamza Sani Rabiu

Research student

Email:
rabiuh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Marina Raynbird

Research student

Email:
yamamotom2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Thomas Richards

Research student

Email:
richardst5@caerdydd.ac.uk
No profile image

Owen Rogers

Research student

Email:
rogerso@caerdydd.ac.uk
No profile image

Deborah Romito

Research student

Email:
romitod@caerdydd.ac.uk
Albert Rowett

Albert Rowett

Research student

Email:
rowettac@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emilia Rucinska

Research student

Email:
rucinksaem@caerdydd.ac.uk
No profile image

Leticia Ruiz

Research student

Email:
ruizl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jordan Rundle

Research student

Email:
rundlej2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Yerbol Sagatov

Research student

Email:
sagatovy@caerdydd.ac.uk
Micol Santi

Micol Santi

Research student

Email:
santim@caerdydd.ac.uk
Nicolo Santi

Nicolo Santi

Research student

Email:
santin@caerdydd.ac.uk
No profile image

Korrin Saunders

Research student

Email:
saundersk2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alex Seastram

Research student

Email:
seastramac@caerdydd.ac.uk
Jakob Seitz

Jakob Seitz

Research student

Email:
seitzjf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andre Sequeira

Research student

Email:
sequeiraa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Gitanjali Sharma

Research student

Email:
sharmag4@caerdydd.ac.uk
Matthew Shaw

Matthew Shaw

Research student

Email:
shawms@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ibrahim Shoetan

Research student

Email:
shoetanio@caerdydd.ac.uk
No profile image

Fabrizio Silveri

Research student

Email:
silverif@caerdydd.ac.uk
No profile image

Louise Smith

Research student

Email:
smithl50@caerdydd.ac.uk
No profile image

Gareth Smith

Research student

Email:
smithge1@caerdydd.ac.uk
Luke Spear

Luke Spear

Research student

Email:
spearla@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jacob Spencer

Research student

Email:
spencerj4@caerdydd.ac.uk
No profile image

Roderick Stark

Research student

Email:
starkrt@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mark Sullivan

Research student

Email:
sullivanmj1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jia Sun

Research student

Email:
sunj27@caerdydd.ac.uk
Matthew Tailby

Matthew Tailby

Research student

Email:
tailbymd@caerdydd.ac.uk
Tsz Tang

Tsz Man Simon Tang

Research student

Email:
tangts1@caerdydd.ac.uk
Anisa Tariq

Anisa Tariq

Research student

Email:
tariqa1@caerdydd.ac.uk
Rebekah Taylor

Rebekah Taylor

Research student

Email:
taylorr13@caerdydd.ac.uk
Debbie Thacker

Debbie Thacker

Research student

Email:
thackerd@caerdydd.ac.uk
No profile image

Bria Thomas

Research student

Email:
thomasbs2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daniel Thomas

Research student

Email:
thomasds3@caerdydd.ac.uk
Sophie Thomas

Sophie Thomas

Research student

Email:
thomass93@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rodolfo Tondo

Research student

Email:
tondor@caerdydd.ac.uk
No profile image

Martin Ubler

Research student

Email:
ublermh@caerdydd.ac.uk
No profile image

William Wallace

Research student

Email:
wallacewt1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kai Wang

Research student

Email:
wangk29@caerdydd.ac.uk
No profile image

Dominic Ward

Research student

Email:
warddc@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nathan Watson

Research student

Email:
watsonna@caerdydd.ac.uk
No profile image

Darren Wragg

Research student

Email:
wraggdd@caerdydd.ac.uk
No profile image

Davide Zappla

Research student

Email:
zappalad@caerdydd.ac.uk
No profile image

Fei Zhang

Research student

Email:
zhangf22@caerdydd.ac.uk