Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Picture of Rudolf Allemann

Yr Athro Rudolf Allemann

Dirprwy Is-Ganghellor, Recriwtio Myfyrwyr a Rhyngwladol, a Phennaeth Coleg y Gwyddorau Ffisegol a Pheirianneg

Telephone
+44 29208 79014
Email
AllemannRK@caerdydd.ac.uk
Picture of Angelo Amoroso

Dr Angelo Amoroso

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Anorganig a Chyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu

Telephone
+44 29208 74077
Email
AmorosoAJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Jonathan Bartley

Dr Jonathan Bartley

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Gorfforol

Telephone
+44 29208 70745
Email
BartleyJK@caerdydd.ac.uk
Picture of Niek Buurma

Dr Niek Buurma

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Organig Gorfforol

Telephone
+44 29208 70301
Email
Buurma@caerdydd.ac.uk
Picture of Richard Catlow

Yr Athro Richard Catlow

Athro Cemeg Catalytig a Chyfrifiadurol

Telephone
+44 29208 74069
Email
CatlowR@caerdydd.ac.uk
Picture of Athanasia Dervisi

Dr Athanasia Dervisi

Lecturer in Inorganic Chemistry

Telephone
+44 29208 74081
Email
DervisiA@caerdydd.ac.uk
Picture of Mark Elliott

Dr Mark Elliott

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Organig a Chyfarwyddwr Astudiaethau UG

Telephone
+44 29208 74686
Email
ElliottMC@caerdydd.ac.uk
Picture of Ian Fallis

Yr Athro Ian Fallis

Reader in Inorganic Chemistry

Telephone
+44 29208 75976
Email
Fallis@caerdydd.ac.uk
Picture of Andrea Folli

Dr Andrea Folli

Cymrawd Ymchwil Prifysgol mewn Electrocatalysis

Telephone
+44 29225 12471
Email
FolliA@caerdydd.ac.uk
Picture of Lauren Hatcher

Dr Lauren Hatcher

Cymrawd Ymchwil Prifysgol y Gymdeithas Frenhinol

Telephone
+44 29225 11783
Email
HatcherL1@caerdydd.ac.uk
Picture of Dyfyr Jones

Dr Dyfyr Jones

Darlithydd mewn Cemeg

Telephone
+44 29208 74082
Email
JonesD80@caerdydd.ac.uk
Picture of Stefano Leoni

Dr Stefano Leoni

Darllenydd mewn Cemeg Gyfrifiadurol

Telephone
+44 29208 74248
Email
LeoniS@caerdydd.ac.uk
Picture of Andrew Logsdail

Dr Andrew Logsdail

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Catalytig a Chyfrifiadurol

Telephone
+44 29225 10162
Email
LogsdailA@caerdydd.ac.uk
Picture of Sankar Meenakshisundaram

Dr Sankar Meenakshisundaram

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Gorfforol

Telephone
+44 29208 75748
Email
Sankar@caerdydd.ac.uk
Picture of Rebecca Melen

Yr Athro Rebecca Melen

Lecturer in Inorganic Chemistry

Telephone
+44 29208 79667
Email
MelenR@caerdydd.ac.uk
Picture of David Miller

Dr David Miller

Research Fellow in Chemical Biology

Telephone
+44 29208 74068
Email
MillerDJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Louis Morrill

Dr Louis Morrill

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Organig Synthetig

Telephone
+44 29208 75840
Email
MorrillLC@caerdydd.ac.uk
Picture of Paul Newman

Dr Paul Newman

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Anorganig a Thiwtor Derbyn i Israddedigion

Telephone
+44 29208 70464
Email
NewmanP1@caerdydd.ac.uk
Picture of Alison Paul

Dr Alison Paul

Darllenydd mewn Cemeg Gorfforol ac Arloesi

Telephone
+44 29208 70419
Email
PaulA3@caerdydd.ac.uk
Picture of Marc Pera Titus

Yr Athro Marc Pera Titus

Cadeirydd mewn Cemeg Catalytig Cynaliadwy a Chyfarwyddwr Rhyngwladol

Telephone
+44 29225 10955
Email
PeraTitusM@caerdydd.ac.uk
No picture for John Pickett

Yr Athro John Pickett

Cadair

Telephone
+44 29225 10838
Email
PickettJ4@caerdydd.ac.uk
Picture of James Platts

Dr James Platts

Athro Cemeg Gyfrifiadurol a Ffisegol

Telephone
+44 29208 74950
Email
Platts@caerdydd.ac.uk
Picture of Simon Pope

Yr Athro Simon Pope

Athro Cemeg Anorganig a Chyfarwyddwr PGR

Telephone
+44 29208 79316
Email
PopeSJ@caerdydd.ac.uk
Picture of James Redman

Dr James Redman

Lecturer in Chemical Biology

Telephone
+44 29208 76273
Email
RedmanJE@caerdydd.ac.uk
Picture of Guto Rhys

Dr Guto Rhys

Darlithydd mewn Cemeg Fiolegol

Telephone
+44 29208 76002
Email
RhysG3@caerdydd.ac.uk
Picture of Emma Richards

Dr Emma Richards

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Gorfforol a Chyfarwyddwr Derbyn a Recriwtio

Telephone
+44 29208 74029
Email
RichardsE10@caerdydd.ac.uk
Picture of Alberto Roldan Martinez

Dr Alberto Roldan Martinez

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Catalytig a Chyfrifiadurol

Telephone
+44 29208 74356
Email
RoldanMartinezA@caerdydd.ac.uk
Picture of Michaela Serpi

Dr Michaela Serpi

Darlithydd mewn Cemeg Feddyginiaethol

Telephone
+44 29208 75571
Email
SerpiM5@caerdydd.ac.uk
Picture of Stuart Taylor

Yr Athro Stuart Taylor

Athro Cemeg Gorfforol a Chyfarwyddwr Ymchwil

Telephone
+44 29208 74062
Email
TaylorSH@caerdydd.ac.uk
Picture of Matthew Tredwell

Dr Matthew Tredwell

Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Feddyginiaethol ac Uwch Gymrawd Ymchwilydd

Telephone
+44 29225 12084
Email
TredwellM@caerdydd.ac.uk
Picture of Benjamin Ward

Dr Benjamin Ward

Uwch-ddarlithydd mewn Cemeg Anorganig

Telephone
+44 29208 70302
Email
WardBD@caerdydd.ac.uk
Picture of Duncan Wass

Yr Athro Duncan Wass

Director of the Cardiff Catalysis Institute

Telephone
+44 29208 70826
Email
WassD@caerdydd.ac.uk
Picture of David Willock

Yr Athro David Willock

Athro Cemeg Gyfrifiadurol a Ffisegol

Telephone
+44 29208 74779
Email
WillockDJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Yi-Lin Wu

Dr Yi-Lin Wu

Darlithydd mewn Cemeg Deunyddiau

Telephone
+44 29208 75841
Email
WuYL@caerdydd.ac.uk