Ewch i’r prif gynnwys

Staff ôl-ddoethurol

Picture of Sagar Arepally

Dr Sagar Arepally

Cyswllt Ymchwil Ôl-ddoethurol (Yr Athro Thomas Wirth Research Group)

Email
ArepallyS@caerdydd.ac.uk
No picture for Liam Bailey

Mr Liam Bailey

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Stuart Taylor)

Email
BaileyLA2@caerdydd.ac.uk
No picture for Andrey Berezin

Dr Andrey Berezin

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Davide Bonifazi)

Email
BerezinA@caerdydd.ac.uk
No picture for Gabriell Bramley

Mr Gabriell Bramley

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda Dr Andy Logsdail)

Email
BramleyG@caerdydd.ac.uk
No picture for Emma Campbell

Miss Emma Campbell

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol

Email
CampbellE3@caerdydd.ac.uk
No picture for Matthew Conway

Mr Matthew Conway

Postdoctoral Research Associate (with Dr Sankar Meenakshisundaram)

Email
ConwayM2@caerdydd.ac.uk
Picture of Ben Coulson

Dr Ben Coulson

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda Dr Lauren Hatcher)

Email
CoulsonB@caerdydd.ac.uk
Picture of Josh Davies-Jones

Dr Josh Davies-Jones

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol a Rheolwr Sbectrosgopeg Nanovibrational

Email
DaviesJA21@caerdydd.ac.uk
Picture of Maicon Delarmelina

Dr Maicon Delarmelina

Postdoctoral Research Associate (with Prof Richard Catlow)

Email
DelarmelinaM@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicholas Francois Dummer

Dr Nicholas Francois Dummer

Postdoctoral Research Associate (with Prof Graham Hutchings)

Telephone
+44 29208 74139
Email
DummerNF@caerdydd.ac.uk
Picture of Lee Edwards

Dr Lee Edwards

Cydymaith Ymchwil (gyda'r Athro Thomas Wirth)

Email
EdwardsL46@caerdydd.ac.uk
Picture of Luciana Gonzaga De Oliveira

Yr Athro Luciana Gonzaga De Oliveira

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Rudolf Allemann)

Email
GonzagaDeOliveiraL@caerdydd.ac.uk
No picture for Alberto Gonzalez-Fernandez

Dr Alberto Gonzalez-Fernandez

Postdoctoral Research Associate (with Dr Sankar Meenakshisundaram)

Email
Gonzalez-FernandezA@caerdydd.ac.uk
No picture for Arthur Graf

Dr Arthur Graf

Postdoctoral Research Associate (with Prof Phillip Davies)

Email
GrafA2@caerdydd.ac.uk
No picture for James Hayward

Mr James Hayward

Postdoctoral Research Associate (with Prof Graham Hutchings)

Email
HaywardJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Colan Hughes

Dr Colan Hughes

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Kenneth Harris)

Email
HughesCE@caerdydd.ac.uk
No picture for Mohammad Islam

Dr Mohammad Islam

Postdoctoral Research Associate (with Dr Roldan Martinez)

Email
IslamM10@caerdydd.ac.uk
Picture of Luke Johnson

Luke Johnson

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol

Email
JohnsonL18@caerdydd.ac.uk
No picture for Sahar Kandil

Dr Sahar Kandil

Postdoctoral Research Associate (with Prof John Pickett)

Email
KandilS1@caerdydd.ac.uk
No picture for Prashant Kumar

Dr Prashant Kumar

Postdoctoral Research Associate (with Dr Duncan Wass)

Email
KumarP12@caerdydd.ac.uk
No picture for Richard Lewis

Dr Richard Lewis

Postdoctoral Research Associate (with Prof Graham Hutchings)

Telephone
+44 29225 10122
Email
LewisR27@caerdydd.ac.uk
No picture for Angeles Lopez-Martin

Ms Angeles Lopez-Martin

Postdoctoral Research Associate (with Prof Graham Hutchings)

Email
Lopez-MartinA@caerdydd.ac.uk
No picture for Santhosh Matam

Dr Santhosh Matam

Postdoctoral Research Associate (with Professor Richard Catlow)

Email
MatamS@caerdydd.ac.uk
No picture for Pawan Kumar Mishra

Dr Pawan Kumar Mishra

Postdoctoral Research Associate (with Dr Matthew Tredwelll)

Email
MishraP2@caerdydd.ac.uk
Picture of David Morgan

Dr David Morgan

Rheolwr Dadansoddi Arwyneb

Telephone
+44 29208 70766
Email
MorganDJ3@caerdydd.ac.uk
Picture of Abraham Nieva De La Hidalga

Dr Abraham Nieva De La Hidalga

Cydymaith Ymchwil mewn Rheoli Data a Datblygu Meddalwedd (gyda'r Athro Richard Catlow)

Email
NievadelaHidalgaA@caerdydd.ac.uk
No picture for Prabhakar Panday

Mr Prabhakar Panday

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Ian Fallis)

Email
PandayP@caerdydd.ac.uk
Picture of Samuel Pattisson

Dr Samuel Pattisson

Postdoctoral Research Associate (with Prof Graham Hutchings)

Email
PattissonSD@caerdydd.ac.uk
No picture for Milan Pramanik

Dr Milan Pramanik

Postdoctoral Research Associate (with Prof Rebecca Melen)

Email
PramanikM@caerdydd.ac.uk
Picture of Matthew Quesne

Dr Matthew Quesne

Postdoctoral Research Associate (with Prof Richard Catlow)

Email
QuesneM@caerdydd.ac.uk
No picture for Elizabeth Roche

Ms Elizabeth Roche

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro John Pickett)

Telephone
+44 29208 76501
Email
RocheE1@caerdydd.ac.uk
No picture for Antoni Salom Catala

Dr Antoni Salom Catala

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Marc Pera Titus)

Email
SalomCatalaA@caerdydd.ac.uk
No picture for Ibrahim Shoetan

Dr Ibrahim Shoetan

Postdoctoral Research Associate (with Prof Ian fallis)

Email
ShoetanIO@caerdydd.ac.uk
No picture for Vivekananda Sinha

Dr Vivekananda Sinha

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Marc Pera Titus)

Email
SinhaV2@caerdydd.ac.uk
No picture for Louise Smith

Dr Louise Smith

Postdoctoral Research Associate (with Prof Graham Hutchings)

Email
SmithL50@caerdydd.ac.uk
No picture for Prabhakar Srivastava

Dr Prabhakar Srivastava

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Rudolf Allemann)

Email
SrivastavaP3@caerdydd.ac.uk
No picture for Pavel Stishenko

Dr Pavel Stishenko

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda Dr Andy Logsdail)

Email
StishenkoP@caerdydd.ac.uk
No picture for Irshad Taily

Mr Irshad Taily

Postdoctoral Research Assistant (with Dr Louis Luk)

Email
TailyI@caerdydd.ac.uk
No picture for Marietjie Ungerer

Dr Marietjie Ungerer

Postdoctoral Research Associate (with Dr Nelson Dzade)

Telephone
+44 29208 70827
Email
UngererMJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Badri Vishal

Dr Badri Vishal

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Marc Pera Titus)

Email
VishalB@caerdydd.ac.uk
No picture for Yucheng Wang

Dr Yucheng Wang

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol (gyda'r Athro Marc Pera Titus)

Email
WangY484@caerdydd.ac.uk