Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Mae gennym ni dîm rhyngddisgyblaethol sydd wedi'i hen sefydlu ac a gefnogir gan Fwrdd Gwyddonol Rhyngwladol.

Cyfarwyddwr

Yr Athro Rossi Setchi

Yr Athro Rossi Setchi

Professor

Email
setchi@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5720

Cyd-gyfarwyddwr

Yr Athro Stuart Allen

Yr Athro Stuart Allen

Reader

Email
allensm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6070

Staff academaidd

Emily Collins

Emily Collins

Lecturer

Email
collinse6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)2920 870 716
Dr Nervo Verdezoto Dias

Dr Nervo Verdezoto Dias

Lecturer

Email
verdezotodiasn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 1735
Dr Parisa Eslambolchilar

Dr Parisa Eslambolchilar

Senior Lecturer

Email
eslambolchilarp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9346
Dr Daniel Finnegan

Dr Daniel Finnegan

Lecturer

Email
finnegand@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6890
Dr Jacques Grange

Dr Jacques Grange

Lecturer (Human Factors)

Email
grangeja@caerdydd.ac.uk
Telephone
available upon request
Dr Yulia Hicks

Dr Yulia Hicks

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
hicksya@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5945
Yr Athro Rob Honey

Yr Athro Rob Honey

Professor

Email
honey@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5868
Dr Ze Ji

Dr Ze Ji

Lecturer

Email
jiz1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0017
Dr Yukun Lai

Dr Yukun Lai

Lecturer

Email
laiy4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6353
Yr Athro HaiJiang Li

Yr Athro HaiJiang Li

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
lih@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5133
Dr Federico Liberatore

Dr Federico Liberatore

Lecturer in Data & Knowledge Engineering

Email
liberatoref@caerdydd.ac.uk
Dr Hantao Liu

Dr Hantao Liu

Lecturer

Email
hantao.liu@cs.cardiff.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6557
Yr Athro Phil Morgan

Yr Athro Phil Morgan

Senior Lecturer

Email
morganphil@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0784
Dr Charith Perera

Dr Charith Perera

Senior Lecturer

Email
pererac@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0987
Dr Michael Ryan

Dr Michael Ryan

Project Officer (ASTUTE)

Email
ryanm6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4070
Katarzyna Stawarz

Katarzyna Stawarz

Lecturer

Email
stawarzk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0037
Dr Liam Turner

Dr Liam Turner

Research Fellow/Associate

Email
turnerl9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0011
Dr Jing Wu

Dr Jing Wu

Research Fellow/Associate

Email
wuj11@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)2920 688810
Dr Kensuke Yokoi

Dr Kensuke Yokoi

Lecturer - Teaching and Research

Email
yokoik@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0844
Dr Abolfazl Zaraki

Dr Abolfazl Zaraki

Lecturer

Email
zarakia (at) cardiff.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 2087 4278
Dr Han Xing Zhu

Dr Han Xing Zhu

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
zhuh3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4824
Dr Alexia Zoumpoulaki

Dr Alexia Zoumpoulaki

Lecturer

Email
zoumpoulakia@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0052

Is-bwyllgor rhyngwladol

Dr Hantao Liu

Dr Hantao Liu

Lecturer

Email
hantao.liu@cs.cardiff.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6557
Dr Kensuke Yokoi

Dr Kensuke Yokoi

Lecturer - Teaching and Research

Email
yokoik@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0844
Dr Qiyuan Zhang

Dr Qiyuan Zhang

Lecturer in Human Factors

Email
zhangq47@caerdydd.ac.uk

Gweinyddiaeth canolfan

Jed Rual

Jed Rual

Administrator for IROHMS

Email
rualj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5794
Helen Whitfield

Helen Whitfield

Catalysis CDT Manager

Email
whitfieldh@caerdydd.ac.uk

Bwrdd Gwyddonol Rhyngwladol

Cawn ein cefnogi gan Fwrdd Gwyddonol Rhyngwladol (ISB) a gadeirir gan yr Athro Robert Deaves, pensaer systemau yn Dyson ac athro gwadd mewn roboteg yn y Coleg Imperial Llundain. Mae holl aelodau ISB yn arbenigwyr blaenllaw yn eu meysydd ac wedi'u lleoli yn rhai o brifysgolion gorau'r byd (neu ddiwydianwyr â chymwysterau academaidd a gafwyd mewn sefydliadau o'r fath), a wahoddir ar sail eu gallu i gynghori a dylanwadu ar fuddsoddiadau ymchwil ac arloesi, gan gefnogi ein dyheadau.

Mae’r Bwrdd Gwyddonol Rhyngwladol yn cynnwys yr aelodau canlynol: