Ewch i’r prif gynnwys

Myfyrwyr ymchwil

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

No profile image

Grace Ablett

Research student

Email:
ablettge@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jonathan Ablitt

Research student

Email:
ablittj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jonathan Ablitt

Research student

Email:
ablittj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Matthew Abraham

Research student

Email:
abrahamml@caerdydd.ac.uk
No profile image

Khalifa Al Hatmi

Research student

Email:
alhatmiks@caerdydd.ac.uk
No profile image

Gemma Allnatt

Research student

Email:
allnattgl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jessica Antell

Research student

Email:
antellje@caerdydd.ac.uk
No profile image

Mr Nauman Aqil

Research student

Email:
aqiln@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nauman Aqil

Research student

Email:
aqiln@caerdydd.ac.uk
No profile image

Josie Austin

Research student

Email:
austinji@caerdydd.ac.uk
No profile image

Simon Avery

Research student

Email:
averysl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Justine Baldwin

Research student

Email:
baldwinj1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Anya Barton

Research student

Email:
bartonai@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrea Beetles

Research student

Email:
beetlesac@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5732
No profile image

Mark Berry

Research student

Email:
berryma1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hannah Blake

Research student

Email:
blakehr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ralph Buiser

Research student

Email:
buiserrj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daniel Burrows

Research student

Email:
burrowsdr1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nia Came

Research student

Email:
camenf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Catherine Camps

Research student

Email:
campscm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9397
No profile image

Sarah Cavill

Research student

Email:
cavillse@caerdydd.ac.uk
No profile image

Netta Chachamu

Research student

Email:
chachamun@caerdydd.ac.uk
No profile image

Erik Cheekes

Research student

Email:
cheekese@caerdydd.ac.uk
No profile image

Zoe Clegg

Research student

Email:
cleggz@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrea Cooper

Research student

Email:
murrayak@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhiannon Craft

Research student

Email:
craftrk@caerdydd.ac.uk
No profile image

Tom Croke

Research student

Email:
croketp@caerdydd.ac.uk
Arron Cullen

Arron Cullen

Research student

Email:
cullenal@caerdydd.ac.uk
Alice Dal Gobbo

Alice Dal Gobbo

Research student

Email:
dalgobboa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alison Davies

Research student

Email:
daviesaj29@caerdydd.ac.uk
No profile image

Philippa Davies

Research student

Email:
daviesp35@caerdydd.ac.uk
No profile image

Peter Davies

Research student

Email:
daviesph2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Bethan Davies

Research student

Email:
daviesba1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0436
No profile image

Elen De Lacy

Research student

Email:
delacye@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0092
Kim Dearing

Kim Dearing

Research student

Email:
dearingka@caerdydd.ac.uk
No profile image

Clive Diaz

Research student

Email:
diazcp@caerdydd.ac.uk
No profile image

Conn Doherty

Research student

Email:
dohertyc1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Steven Dolan

Research student

Email:
dolansm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Julie Dorey

Research student

Email:
doreyja@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5666
No profile image

Ruth Doubleday

Research student

Email:
doubledayrb@caerdydd.ac.uk
No profile image

Victoria Edwards

Research student

Email:
edwardsv2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Oliver Ellis

Research student

Email:
ellisoj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Janine English

Research student

Email:
englishjs@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sian Evans

Research student

Email:
evanssb4@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eve Exley

Research student

Email:
exleye@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhian Fawcett

Research student

Email:
fawcettr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Louise Folkes

Research student

Email:
folkeslm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ella Furness

Research student

Email:
furnessej@caerdydd.ac.uk
No profile image

Richard Gater

Research student

Email:
gaterr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jonathan Gilbert

Research student

Email:
gilbertjm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Stuart Goddard

Research student

Email:
goddards@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ross Goldstone

Research student

Email:
goldstoner@caerdydd.ac.uk
No profile image

Orlando Goodall

Research student

Email:
goodallo@caerdydd.ac.uk
No profile image

Anna Graham

Research student

Email:
grahama6@caerdydd.ac.uk
No profile image

Carolyn Graham

Research student

Email:
grahamca1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Daniel Gray

Research student

Email:
grayd6@caerdydd.ac.uk
No profile image

Elena Hailwood

Research student

Email:
hailwoode@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jennifer Hampton

Research student

Email:
hamptonjm1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0324
No profile image

Samuel Hanks

Research student

Email:
hankssj@caerdydd.ac.uk
No profile image

Darren Harmston

Research student

Email:
harmstonds@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hayley Heard

Research student

Email:
heardh1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kyle Henry

Research student

Email:
henrykr@caerdydd.ac.uk
No profile image

Leah Hibbs

Research student

Email:
hibbsl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jessica Hoare

Research student

Email:
hoarejl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Matthew Howell

Research student

Email:
howellme@caerdydd.ac.uk
No profile image

Miriam Hunt

Research student

Email:
huntme2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Gulsun Isisal

Research student

Email:
isisalg@caerdydd.ac.uk
No profile image

Edward Janes

Research student

Email:
janese3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0285
No profile image

Edward Janes

Research student

Email:
janese3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0285
No profile image

Stephen Jennings

Research student

Email:
jenningssj1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0079
No profile image

Zoe John

Research student

Email:
johnze@caerdydd.ac.uk
No profile image

Eleanor Johnson

Research student

Email:
johnsone1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Catrin Jones

Research student

Email:
jonesct4@caerdydd.ac.uk
No profile image

Nikki Jones

Research student

Email:
jonesn68@caerdydd.ac.uk
No profile image

Shan Jones

Research student

Email:
joness120@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhys Jones

Research student

Email:
jonesrc10@caerdydd.ac.uk
No profile image

Moyra Journeaux

Research student

Email:
journeauxm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Wahida Kent

Research student

Email:
kentws@caerdydd.ac.uk
No profile image

Scott Kerpen

Research student

Email:
kerpensd@caerdydd.ac.uk
No profile image

Cathryn Knight

Research student

Email:
knightcs1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Fryni Kostara

Research student

Email:
kostaraf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Grace Krause

Research student

Email:
krausemg@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0137
No profile image

John Lancaster

Research student

Email:
lancasterjg@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhiannon Lane

Research student

Email:
lanerc1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Claire Lawson

Research student

Email:
lawsonce@caerdydd.ac.uk
No profile image

Claire Lawson

Research student

Email:
lawsonce@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sue Lee

Research student

Email:
leesw2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Frances Lewis

Research student

Email:
lewisf4@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emily Lowthian

Research student

Email:
lowthianem@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0081
No profile image

Kate Marston

Research student

Email:
marstonke@caerdydd.ac.uk
No profile image

Capt Shahriar Mazhari

Research student

Email:
mazhari@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0) 29 208 76435
No profile image

Scott McKenzie

Research student

Email:
mckenziesd1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0324
No profile image

Melissa Mendez

Research student

Email:
mendezm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Isaac Mensah

Research student

Email:
mensahi@caerdydd.ac.uk
No profile image

Luke Midgley

Research student

Email:
midgleyls@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9161
No profile image

Jodi Morgan

Research student

Email:
morganjm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhiannon Morgan

Research student

Email:
morganrj6@caerdydd.ac.uk
No profile image

Julie Mullis

Research student

Email:
mullisja@caerdydd.ac.uk
No profile image

Henna Nisa

Research student

Email:
nisah@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sefa Ozalp

Research student

Email:
ozalpas@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5501
No profile image

Rachel Parker

Research student

Email:
parkerr9@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rogenen Pepito

Research student

Email:
pepitore@caerdydd.ac.uk
No profile image

Adam Pierce

Research student

Email:
piercear1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Chiara Poletti

Research student

Email:
polettic@caerdydd.ac.uk
No profile image

Maria Pournara

Research student

Email:
pournaram@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhian Powell

Research student

Email:
powellre3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Martin Price

Research student

Email:
pricemk@caerdydd.ac.uk
No profile image

Alison Prowle

Research student

Email:
prowlea@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hayley Reed

Research student

Email:
reedhm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9053
No profile image

Gwyther Rees

Research student

Email:
reesgn@caerdydd.ac.uk
No profile image

Chloe Reid

Research student

Email:
reidce@caerdydd.ac.uk
No profile image

Kathryn Rhodes

Research student

Email:
rhodeskn@caerdydd.ac.uk
No profile image

Luke Roach

Research student

Email:
roachlm1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Andrew Roberts

Research student

Email:
robertsa26@caerdydd.ac.uk
No profile image

Marion Russell

Research student

Email:
russellm4@caerdydd.ac.uk
No profile image

Amy Sanders

Research student

Email:
sandersa1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hannah Scott

Research student

Email:
scotth1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Said Shadi

Research student

Email:
shadisa@caerdydd.ac.uk
No profile image

Victoria Sharley

Research student

Email:
sharleyva@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lucy Sheehan

Research student

Email:
sheehanl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Hyo Eun Shin

Research student

Email:
shinh@caerdydd.ac.uk
No profile image

Laura Shobiye

Research student

Email:
shobiyelo@caerdydd.ac.uk
No profile image

Philip Smith

Research student

Email:
smithpr1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Phil Smith

Research student

Email:
smithpr1@caerdydd.ac.uk
No profile image

James Snook

Research student

Email:
snookjm@caerdydd.ac.uk
No profile image

Verena Stein

Research student

Email:
steinv@caerdydd.ac.uk
No profile image

Jan Stephens

Research student

Email:
stephensj4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6248
No profile image

June Taitt

Research student

Email:
taittje@caerdydd.ac.uk
No profile image

Julia Thomas

Research student

Email:
thomasjm11@caerdydd.ac.uk
No profile image

Phillipa Thomas

Research student

Email:
thomaspw3@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lucy Treby

Research student

Email:
trebylc@caerdydd.ac.uk
No profile image

Ruth Turley

Research student

Email:
turleyrl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7912
No profile image

Catt Turney

Research student

Email:
turneyc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0087
No profile image

Rachel Waters

Research student

Email:
watersrl2@caerdydd.ac.uk
No profile image

Simon White

Research student

Email:
whitesp@caerdydd.ac.uk
No profile image

Emma Wildgoose

Research student

Email:
wildgoosee@caerdydd.ac.uk
No profile image

Annabel Wilson

Research student

Email:
wilsonak@caerdydd.ac.uk
No profile image

Charlotte Wise

Research student

Email:
wisecl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sarah-Jayne Wood

Research student

Email:
woods14@caerdydd.ac.uk
No profile image

Heather Wright

Research student

Email:
wrighthf1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Zoe Wrigley

Research student

Email:
wrigleyzf@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhiannon Yapp

Research student

Email:
yappr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0080