Ewch i’r prif gynnwys

Staff emeritws ac anrhydeddus

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Barbara Adam

Yr Athro Barbara Adam

Emerita Professor

Email:
adamb@caerdydd.ac.uk
Susan Baker

Yr Athro Susan Baker

Professor

Email:
bakerscm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5237
Huw Beynon

Huw Beynon

Emeritus Professor

Email:
beynonh@caerdydd.ac.uk

Dr Anne Crowley

Honorary Lecturer

Email:
crowleys3@caerdydd.ac.uk

Yr Athro Ray Crozier

Honorary Professor

Email:
crozierr@caerdydd.ac.uk

Ruth Dineen

Honorary Research Fellow

Eva Elliot

Dr Eva Elliott

Lecturer

Email:
elliotte@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 79138
Ralph Fevre

Yr Athro Ralph Fevre

Professor

Email:
fevre@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 74086

Yr Athro John Fitz

Emeritus Professor

Email:
fitz@caerdydd.ac.uk

Yr Athro Mike Maguire

Emeritus Professor of Criminology and Criminal Justice

Email:
maguireem@caerdydd.ac.uk
Prof. John Morgan

Yr Athro W. John Morgan

Leverhulme Emeritus Fellow, WISERD

Email:
morganj74@caerdydd.ac.uk
Andy Pithouse

Yr Athro Andrew Pithouse

Professor

Email:
pithouse@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 75194

Dr Gethin Williams

Honorary Research Fellows