Ewch i’r prif gynnwys

Staff emeritws ac anrhydeddus

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Yr Athro Susan Baker

Yr Athro Susan Baker

Professor

Email
bakerscm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5237
Huw Beynon

Huw Beynon

Emeritus Professor

Email
beynonh@caerdydd.ac.uk
Dr Anne Crowley

Dr Anne Crowley

Honorary Lecturer

Email
crowleys3@caerdydd.ac.uk
Ruth Dineen

Ruth Dineen

Honorary Research Fellow

Dr Eva Elliott

Dr Eva Elliott

Lecturer

Email
elliotte@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 79138
Yr Athro Ralph Fevre

Yr Athro Ralph Fevre

Professor

Email
fevre@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 74086
Yr Athro John Fitz

Yr Athro John Fitz

Emeritus Professor

Email
fitz@caerdydd.ac.uk
Colin Johnson

Colin Johnson

Honorary Research Fellow

Email
johnsonc30@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Mike Maguire

Yr Athro Mike Maguire

Emeritus Professor of Criminology and Criminal Justice

Email
maguireem@caerdydd.ac.uk
Yr Athro W. John Morgan

Yr Athro W. John Morgan

Leverhulme Emeritus Fellow, WISERD

Email
morganj74@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Andrew Pithouse

Yr Athro Andrew Pithouse

Professor

Email
pithouse@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 75194
Yr Athro David Walters

Yr Athro David Walters

Professor of Work Environment & Director of Cardiff Work Environment Research Centre (CWERC)

Email
waltersd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 70013
Dr Gethin Williams

Dr Gethin Williams

Honorary Research Fellows