Ewch i’r prif gynnwys

Staff Gwasanaethau Proffesiynol

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

No picture for Lindsey Allan

Mrs Lindsey Allan

Research Co-ordinator and Support Officer, DECIPHer

Telephone
+44 29208 75378
Email
AllanL@caerdydd.ac.uk
No picture for James Atkinson

Mr James Atkinson

Engagement Manager, WISERD

Telephone
+44 29208 70983
Email
AtkinsonJ13@caerdydd.ac.uk
Picture of Shannon Bailey

Mrs Shannon Bailey

Programme Administrative Assistant

Telephone
+44 29208 75441
Email
BaileySM2@caerdydd.ac.uk
Picture of Sandra Bonney

Miss Sandra Bonney

Deputy School Manager

Telephone
+44 29208 74520
Email
Bonney@caerdydd.ac.uk
No picture for Karen Chivers

Miss Karen Chivers

Assessment Administrator

Telephone
+44 29208 74809
Email
Chivers@caerdydd.ac.uk
No picture for Matthew Davies

Mr Matthew Davies

Programme Administrative Assistant, MEP

Telephone
+44 29208 74433
Email
DaviesM82@caerdydd.ac.uk
Picture of Sonia De Saxe

Miss Sonia De Saxe

Swyddog Cyllid Ymchwil

Telephone
+44 29208 70928
Email
DeSaxeS1@caerdydd.ac.uk
No picture for Louise Deeley

Ms Louise Deeley

Swyddog Gweithredol, Canolfan Ymchwil Ryngwladol Morwyr (SIRC)

Telephone
+44 29208 76429
Email
DeeleyL@caerdydd.ac.uk
Picture of Luke Furmage

Mr Luke Furmage

Swyddog Gwe a Digidol, CASCADE

Email
FurmageL@caerdydd.ac.uk
Picture of Susan Hayes

Mrs Susan Hayes

Assessment Administrator

Telephone
+44 29208 74967
Email
HayesSM@caerdydd.ac.uk
Picture of Sara Jones

Dr Sara Jones

Rheolwr y Ganolfan, DECIPHer

Telephone
+44 29208 79052
Email
JonesASM@caerdydd.ac.uk
No picture for Samuel Jones

Mr Samuel Jones

Research and Data Technician - WISERD

Telephone
+44 29208 70329
Email
JonesS97@caerdydd.ac.uk
Picture of Bev Jones

Mrs Bev Jones

Gweinyddwr Canolfan Ymchwil, CASCADE

Telephone
+44 29206 87527
Email
JonesB5@caerdydd.ac.uk
Picture of Sophie Jones

Ms Sophie Jones

Uwch Swyddog Cynnwys y Cyhoedd, DECIPHer

Telephone
+44 29208 70285
Email
JonesS206@caerdydd.ac.uk
Picture of Phil Lambert

Mr Phil Lambert

Gweinyddwr Ymgysylltu, CASCADE

Telephone
+44 29208 70496
Email
LambertPW@caerdydd.ac.uk
Picture of Daniel Latham

Mr Daniel Latham

Swyddog Cyhoeddusrwydd, CASCADE

Telephone
+44 29225 10952
Email
LathamD1@caerdydd.ac.uk
No picture for Sian Lewis

Mrs Sian Lewis

Events and Communications Officer, CASCADE

Telephone
+44 29208 70024
Email
LewisS76@caerdydd.ac.uk
Picture of Zoe MacDonald

Mrs Zoe MacDonald

External Relations Officer, DECIPHer

Telephone
+44 29225 10094
Email
MacdonaldZ@caerdydd.ac.uk
Picture of Helen Marsden

Mrs Helen Marsden

Clerical (Human Resources) - School Office BIOSI 2

Telephone
+44 29208 76593
Email
MarsdenH@caerdydd.ac.uk
No picture for Sam Morgan

Ms Sam Morgan

Cynorthwy-ydd Data, WISERD

Telephone
+44 29208 75138
Email
MorganS72@caerdydd.ac.uk
No picture for Adriano Neri Fernandes Da Silva

Mr Adriano Neri Fernandes Da Silva

Arweinydd Tîm

No picture for Clare Olson

Mrs Clare Olson

Swyddog Cyhoeddusrwydd, DECIPHer

Telephone
+44 29206 87554
Email
OlsonC@caerdydd.ac.uk
Picture of Joanne Parry

Mrs Joanne Parry

Rheolwr y Ganolfan, CASCADE

Telephone
+44 29208 74997
Email
ParryJ7@caerdydd.ac.uk
No picture for Clancy Pegg

Miss Clancy Pegg

Editorial Manager, CESAGene

Telephone
+44 29208 70632
Email
PeggCJ1@caerdydd.ac.uk
No picture for Mark Philpot

Mr Mark Philpot

Arweinydd Tîm Ymchwil

Telephone
+44 29208 75389
Email
PhilpotM@caerdydd.ac.uk
No picture for Gemma Robinson

Miss Gemma Robinson

Administrator, Taught Masters Office

Telephone
+44 29208 74168
Email
RobinsonG5@caerdydd.ac.uk
No picture for Zoe Rozelaar

Ms Zoe Rozelaar

Cynorthwy-ydd Gweinyddol, WISERD

Telephone
+44 29208 76643
Email
RozelaarZ@caerdydd.ac.uk
Picture of Elaine Russ

Mrs Elaine Russ

Rheolwr y Ganolfan, CUREMeDE

Telephone
+44 29208 75403
Email
RussEM@caerdydd.ac.uk
No picture for Melvyn Suller

Mr Melvyn Suller

Rhaglenni Cynorthwyydd Gweinyddol

Telephone
+44 29208 74434
Email
SullerM1@caerdydd.ac.uk
Picture of Jacqueline Swift

Mrs Jacqueline Swift

Learning and Teaching Administrator

Telephone
+44 29208 75333
Email
Swift@caerdydd.ac.uk
No picture for Sioned Thomas

Ms Sioned Thomas

Gweinyddwr Rhaglen, Astudiaethau Graddedig

Telephone
+44 29208 74972
Email
ThomasS136@caerdydd.ac.uk
No picture for Sanda Toma

Miss Sanda Toma

Gweinyddwr Ymchwil, WISERD

Telephone
+44 29208 76318
Email
TomaS@caerdydd.ac.uk
No picture for Nicola Trigg

Miss Nicola Trigg

Cynorthwy-ydd Gweinyddol, DECIPHer

Telephone
+44 29208 70804
Email
TriggN@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachael Vaughan

Rachael Vaughan

Rheolwr Ymgysylltu - Plant a Phobl Ifanc, CASCADE

Telephone
+44 29225 10945
Email
VaughanR5@caerdydd.ac.uk
No picture for Sophie Wadelin

Mrs Sophie Wadelin

Cynorthwy-ydd Gweinyddol

Telephone
+44 29208 74294
Email
WadelinSJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Kirsten Wain

Mrs Kirsten Wain

Swyddog Cyfathrebu, WISERD

Telephone
+44 29208 70026
Email
WainK@caerdydd.ac.uk
Picture of Sheila Whyman

Mrs Sheila Whyman

Programme Administrative Assistant

Telephone
+44 29208 70284
Email
WhymanS1@caerdydd.ac.uk
Picture of Alexandra Williams

Mrs Alexandra Williams

Research Administrator - NESET

Telephone
+44 29208 79710
Email
WilliamsAM9@caerdydd.ac.uk