Ewch i’r prif gynnwys

Staff Gwasanaethau Proffesiynol

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Kirsten Wain

Communications Officer, WISERD

Email:
waink@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0026
Deborah Watkins

Deborah Watkins

Research & Graduate Studies Administrator

Email:
watkinsd2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 79051

Jason Whyley

Undergraduate Secretary

Email:
whyleyj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4021
Sheila Wyman

Sheila Whyman

Administrative Assistant, Taught Masters Programme

Email:
whymans1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 0284

Joanna Wilkes

Undergraduate Administrator

Email:
wilkesjk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6217
Alex Williams

Alex Williams

Research Administrator - NESET

Email:
williamsam9@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9710
Robert Williams

Robert Williams

Building Supervisor

Email:
williamsr106@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5179
Simon Wood

Simon Wood

E-Learning Officer, DTC

Email:
woodsn2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 0944

Tina Woods

Administrator - WISERD

Email:
woodst1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 79338