Ewch i’r prif gynnwys

Staff Gwasanaethau Proffesiynol

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Matthew Davies

Matthew Davies

Programme Administrative Assistant, MEP

Siarad Cymraeg
Email
daviesm82@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4433
Ros Davies

Ros Davies

Receptionist

Email
daviesrm12@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 75179
Thomas Davis

Thomas Davis

Web and Digital Officer, CASCADE

Email
davistw@caerdydd.ac.uk
Sonia De Saxe

Sonia De Saxe

ADRC Administrator, WISERD

Email
desaxes1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0928
Louise Deeley

Louise Deeley

Executive Officer, Seafarers' International Research Centre (SIRC)

Email
deeleyl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29 208 76429
Catriona Dickson

Catriona Dickson

Data Technician, WISERD

Email
dicksonc5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5386
Andy Dodge

Andy Dodge

Placements Officer

Email
dodgea@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 70098
Dean Doyle

Dean Doyle

Programme Manager, HateLab

Email
doyled@caerdydd.ac.uk
Matthew Doyle

Matthew Doyle

Email
doylem@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4096