Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

.

Dr Chloe O'Donnell

Research Assistant, CASCADE

Email:
odonnellc4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
02922 510936

Yr Athro Valerie Walkerdine

Professor

Email:
walkerdinev@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 75567

Catrin Wallace

Research Assistant, CASCADE

Email:
wallacec4@caerdydd.ac.uk

Yr Athro David Walters

Professor of Work Environment & Director of Cardiff Work Environment Research Centre (CWERC)

Email:
waltersd@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70013

Dr Nell Warner

Research Associate, CASCADE

Email:
warnerah@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6910
Martin Wienel

Dr Martin Weinel

Research Associate, IMGAME

Email:
weinelm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70265

David Westlake

Research Fellow, CASCADE

Email:
westlaked@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0246

Dr David Wilkins

Senior Lecturer

Email:
wilkinsd3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)779 3322156
Annie Williams

Dr Annie Williams

Research Associate

Email:
williamsa55@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4983
Emyr Williams

Emyr Williams

Research Fellow, Y Lab

Email:
williamse78@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 1068
Maclolm Williams

Yr Athro Malcolm Williams

Director, Q-Step

Email:
williamsmd4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 75359
Matthew Williams

Yr Athro Matthew L. Williams

Senior Lecturer

Email:
williamsm7@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 4853
Sophie Wood

Sophie Wood

Research Assistant, CASCADE

Email:
woods16@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7202