Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Yr Athro Michael Levi

Yr Athro Michael Levi

Professor

Email
levi@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 74376
Yr Athro James Lewis

Yr Athro James Lewis

Co-lead and Academic Director, Y Lab

Email
lewisj78@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9874
Dr Jamie Lewis

Dr Jamie Lewis

SAGE Post-doctoral Research Associate

Email
lewisjt1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 6140
Hannah Littlecott

Hannah Littlecott

Research Associate, DECIPHer

Email
littlecotth@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0088
Yr Athro Caroline Lloyd

Yr Athro Caroline Lloyd

Professor

Email
lloydc4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 70397
Dr Sara Long

Dr Sara Long

Research Associate, DECIPHer

Email
longs7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0098
Trudy Lowe

Trudy Lowe

Research Fellow, UPSI

Email
lowet@caerdydd.ac.uk
Telephone
(0)29 2087 5440
Emily Lowthian

Emily Lowthian

Research Associate, DECIPHer

Email
lowthianem@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0081
Dr Jennifer Lyttleton-Smith

Dr Jennifer Lyttleton-Smith

PhD Student

Email
smithjr1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8722