Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Michael Levi

Yr Athro Michael Levi

Professor

Email:
levi@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 74376
James Lewis

Yr Athro James Lewis

Co-lead and Academic Director

Email:
lewisj78@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9874
Jamie Lewis

Dr Jamie Lewis

SAGE Post-doctoral Research Associate

Email:
lewisjt1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 6140
Hannah Littlecot

Hannah Littlecott

Research Associate, DECIPHer

Email:
littlecotth@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0088
Caroline Lloyd

Yr Athro Caroline Lloyd

Professor

Email:
lloydc4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70397
Sara Long

Dr Sara Long

Research Associate, DECIPHer

Email:
longs7@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0098
Trudy Lowe

Trudy Lowe

Research Fellow, UPSI

Email:
lowet@caerdydd.ac.uk
Telephone:
(0)29 2087 5440
.

Dr Jennifer Lyttleton-Smith

PhD Student

Email:
smithjr1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8722